LimeSurvey 2.x - en to ta translation catalogue (151 entries)

en: %s duplicate records removed
ta: %s பிரதிகள் பதிவுகள் நீக்கப்பட்டது

en: %s response lines in your file.
ta: உங்கள் கோப்பில் %s பதில் வரிகள்.

en: %s responses cannot be inserted or updated.
ta: %s பதில்களை சேர்க்கப்பட அல்லது புதுப்பிக்கப்பட முடியாது

en: %s responses were inserted.
ta: %s பதில்களை சேர்க்கப்பட்டது.

en: %s responses were updated.
ta: %s பதில்களை புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: A template with that name already exists.
ta: அந்த பெயரில் ஏற்கனவே ஒரு டெம்ப்ளேட் உள்ளது.

en: Absolute value
ta: தனிமதிப்பு

en: Accelerator keys for list items
ta: பட்டியல் பொருட்கள் விரைவூக்கியான விசைகள்

en: Access
ta: அணுகல்

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Access denied!
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது!

en: Action
ta: செயல்

en: Action to perform when time limit is up
ta: கால இருக்கும் போது செய்ய நடவடிக்கை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Activate
ta: செயல்படுத்து

en: Add
ta: சேர்

en: Add or delete token attributes
ta: டோக்கன் பண்புகளை சேர்க்க அல்லது நீக்க

en: All your answers must be different.
ta: உங்கள் பதில்களை வேறு வேறு இருக்க வேண்டும்.

en: Armenian
ta: ஆர்மீனியன்

en: Attribute ID
ta: அடையாள ID

en: Back
ta: பின் பக்க

en: Cancel
ta: ரத்து

en: Choose one of the following answers
ta: பின்வரும் பதில்களில் ஒன்றினை தேர்வு செய்க

en: Choose the file to upload:
ta: பதிவேற்றுவதற்கு கோப்பு தேர்வு

en: Choose token fields
ta: டோக்கன் துறைகள் தேர்வு

en: Choose when user can add a comment
ta: பயனர் ஒரு கருத்துரை சேர்க்க முடியும் போது தேர்வு

en: Choose your language
ta: உங்கள் மொழியை தேர்வு செய்யவும்

en: Clear
ta: அழி

en: Clear All Page
ta: அனைத்து பக்கம் அழி

en: Clear Responses
ta: பதில்கள் அழி

en: Comment only when you choose an answer.
ta: நீங்கள் ஒரு பதில் தேர்ந்தெடுக்கவும் மட்டுமே கருத்துரை.

en: Comment only when you don't choose an answer.
ta: நீங்கள் ஒரு பதில் தேர்வு செய்யாமல் மட்டுமே போது கருத்துரை.

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Configure
ta: கட்டமைக்கவும்

en: Confirmation email subject
ta: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Continue?
ta: தொடர்

en: Corrected time:
ta: சரிசெய்யப்பட்ட  நேரம்:

en: Could not insert subquestion
ta: துணை கேள்வி செருக முடியவில்லை

en: Creating database backup...
ta: தரவுத்தள காப்பு உருவாக்கப்படுகிறது ...

en: DB backup created: %s
ta: தரவுத்தள காப்பு உருவாக்கப்பட்ட நாள் : %s

en: Dari
ta: தாரி

en: Database creation
ta: டேட்டாபேஸ் உருவாக்கம்

en: Date entered is invalid!
ta: உள்ளிட்ட தேதி தவறானது!

en: Deactivate
ta: செயலற்றதாக்கு

en: Default attribute name:
ta: இயல்புநிலை பண்பு பெயர்:

en: Delete this attribute:
ta: இந்த பண்பு நீக்கு:

en: Description
ta: விளக்கம்

en: Edit
ta: திருத்து

en: Edit user permissions for user %s
ta: பயனர் அனுமதிகள் %s பயனருக்கு திருத்து

en: Error
ta: பிழை

en: Exit and clear survey
ta: வெளியேறி ஆய்வு அழிக்க

en: Export %s participant to CSV | Export %s participants to CSV
ta[0]: %s பங்கு பெற்றவர் CSV ஏற்றுமதி
ta[1]: %s பங்கேற்பாளர்கள் CSV ஏற்றுமதி

en: Export (filtered) participants to CSV
ta: CSV ஏற்றுமதி (வடிகட்டப்பட்ட) பங்கேற்பாளர்கள்

en: Export to CSV file
ta: CSV கோப்பாக ஏற்றுமதி

en: Female
ta: பெண்

en: File seems empty or has only one line
ta: கோப்பு காலியாக இருக்கிறது அல்லது ஒரே ஒரு வரி உள்ளது

en: Filter by
ta: மூலம் வடிகட்டி

en: Fula
ta: புலா

en: Georgian
ta: ஜோர்ஜிய

en: Gujarati
ta: குஜராத்தி

en: How many roads must a man walk down?
ta: ஒரு மனிதன் எத்தனை சாலைகள் நடந்து செல்ல வேண்டும்?

en: Import failed: Forced import was requested but the input file doesn't contain enough columns to fill the survey.
ta: இறக்குமதி தோல்வி: கட்டாயம் இறக்குமதி கோரிய ஆனால் உள்ளீடு கோப்பு ஆய்வு நிரப்ப போதுமான பத்திகள் இல்லை.

en: Import failed: No answers could be mapped.
ta: இறக்குமதி தோல்வி: ஒப்பிடப்படுகிறது பதில் இல்லை

en: Import from CSV file
ta: CSV கோப்பு இறக்குமதி

en: Import responses
ta: பதில்களை இறக்குமதி

en: Incremental
ta: கூடும் முறை

en: Inserting the label set failed.
ta: லேபிள் தொகுப்பிணை அமைக்கும் முயற்சி  தோல்வியடைந்தது.

en: Invitation email subject
ta: அழைப்பிதழ் மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Kinyarwanda
ta: கின்யர்வண்டா

en: Load unfinished survey
ta: முடிக்கப்படாத ஆய்வு ஏற்ற

en: Main Admin Screen
ta: முதன்மை நிர்வாகம் திரை

en: Male
ta: ஆண்

en: Marathi
ta: மராத்தி

en: Minimum memory available
ta: குறைந்தபட்ச நினைவகம் கிடைக்க

en: New subquestion
ta: புதிய துணை கேள்வி

en: Next
ta: அடுத்தது

en: Next choice
ta: அடுத்த தேர்வு

en: No
ta: இல்லை

en: No response lines in your file.
ta: உங்கள் கோப்பில் பதில் வரிகள் இல்லை.

en: Not Selected
ta: தேர்வாகவில்லை

en: One
ta: ஒன்று

en: Only answer the following question if:
ta: பின்வரும் கேள்விக்கு பதில் என்றால் மட்டுமே:

en: Only numbers may be entered in these fields.
ta: இந்த துறைகள் எண்கள் மட்டுமே உள்ளிட.

en: Optional
ta: கட்டாயமில்லை

en: Participant may save and resume later?
ta: பங்கேற்பாளர் சேமித்து பின் தொடரும் முடியும்?

en: Participant table is empty.
ta: பங்கேற்பாளர் மேஜை காலியாக உள்ளது.

en: Pashto
ta: பாஷ்டோ

en: Please choose
ta: தெரிவு செய்க

en: Please choose either of the options
ta: விருப்பங்களில் ஒன்றை தெரிவு செய்க

en: Please choose...
ta: தெரிவு செய்க ...

en: Please fill in %s answers
ta: %s பதில்கள் பூர்த்தி செய்து

en: Please fill in at least %s answers
ta: தயவு செய்து குறைந்தது %s பதில்களை நிரப்ப

en: Please fill in at least one answer
ta: குறைந்தபட்சம் ஒரு பதிலை பூர்த்தி செய்து

en: Please fill in at most %s answers
ta: தயவு செய்து %s அதிக பதில்களை நிரப்ப

en: Please fill in at most one answer
ta: அதிக ஒரு பதில் நிரப்பவும்

en: Please fill in between %s and %s answers
ta: %s மற்றும் %s பதில்களை இடையே நிரப்பவும்

en: Plugin
ta: சொருகி

en: Plugins
ta: செருகுநிரல்கள்

en: Present subquestions/answer options in random order
ta: தற்போதுள்ள உப கேள்வி/பதில் விருப்பங்களை சீரற்ற வரிசையில் காட்டவும்

en: Preview this question group in:
ta: இந்த கேள்விக்குழு முன்பார்வை:

en: Preview this question in:
ta: இந்த கேள்வியை முன்பார்வை:

en: Previous answer fields
ta: முந்தைய பதில் துறைகள்

en: Question help
ta: கேள்வி உதவி

en: Question is removed from target (result is ignored).
ta: கேள்வி இலக்கு (விளைவாக புறக்கணிக்கப்படுகிறது) இருந்து நீக்கப்பட்டது.

en: Quick-add subquestion or answer items
ta: விரைவு சேர்க்க துணை கேள்வி பதில் உருப்படிகளை

en: Random order
ta: சீரற்ற வரிசை

en: Registration email subject
ta: பதிவு மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Reminder email subject
ta: நினைவூட்டல் மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Remove condition
ta: நிபந்தனை நீக்கு

en: Remove search condition
ta: தேடல் நிபந்தனை நீக்கு

en: Reset start/end date/time?
ta: துவக்கம் / முடிவு நாள் / நேரம் மீட்டமை?

en: Resume later
ta: பின்னர் தொடங்கு

en: Save plugin settings
ta: சொருகி அமைப்புகள் காப்பாற்ற

en: Security alert
ta: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை

en: Serbian (Cyrillic)
ta: செர்பியன் (சிரிலிக்)

en: Serbian (Latin)
ta: செர்பியன் (லத்தீன்)

en: Set this to the IP/net location of your database server. In most cases "localhost" will work. You can force Unix socket with complete socket path.
ta: உங்கள் தரவுத்தள சர்வர் ஐபி / வலை இடம் என அமைக்கவும். பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில் "localhost" வேலை செய்யும். நீங்கள் முழு சாக்கெட் பாதை யூனிக்ஸ் சாக்கெட் கட்டாயப்படுத்தலாம்.

en: Settings for plugin %s
ta: %s சொருகி அமைப்புகள்

en: Show next...
ta: அடுத்ததை காட்டு

en: Some text in this answer
ta: இந்த பதில் சில உரை

en: Sorry, but this question has no responses yet so a graph cannot be shown.
ta: மன்னிக்கவும், ஆனால் இந்த கேள்விக்கு எந்த பதில்களும் இல்லை, ஆகையால்  வரைபடம் காட்ட முடியாது.

en: Starting in 2.05, variable names should only contain letters and numbers; and may not start with a number. This variable name is deprecated.
ta: 2.05 இல் தொடங்கி, வேரியபில்களின் பெயரையும் மட்டுமே எழுத்துக்கள் மற்றும் எண்கள் கொண்டிருக்க வேண்டும்; மற்றும் பல தொடங்க முடியாது. இந்த வேரியபில் பெயரை நீக்கப்பட்டது.

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்கவும்

en: Submitted
ta: சமர்ப்பிக்கப்பட்டது

en: The fonts file %s was not found in <limesurvey root folder>/fonts directory. Please, see the txt file for your language in fonts directory to generate the charts.
ta: எழுத்துருக்கள் %s <limesurvey root folder> / fonts அடைவு காணவில்லை தாக்கல். , வரைபடங்கள் உருவாக்க எழுத்துருக்கள் அடைவு உங்கள் மொழியில் txt கோப்பு பார்க்கவும்.

en: The number of selected columns was reduced automatically.
ta: தேர்வு பத்திகள் எண்ணிக்கை தானாகவே குறைக்கப்பட்டது.

en: There are no participants to be exported.
ta: ஏற்றுமதி செய்யப்படும் பங்கேற்பாளர்கள் இல்லை.

en: There are {NUMBEROFQUESTIONS} questions in this survey
ta: இந்த ஆய்வில் {NUMBEROFQUESTIONS} கேள்விகளை உள்ளன

en: There are {NUMBEROFQUESTIONS} questions in this survey.
ta: இந்த ஆய்வில் {NUMBEROFQUESTIONS} கேள்விகளை உள்ளன.

en: There is 1 question in this survey
ta: இந்த ஆய்வில் 1 கேள்வி உள்ளது

en: This question is mandatory
ta: இந்த கேள்விக்கு கட்டாயமாகும் பதில் கொடுங்கள்

en: Three
ta: மூன்று

en: Too low
ta: மிக குறைந்த

en: Two
ta: இரண்டு

en: Unlimited
ta: எண்ணற்ற

en: User ID
ta: பயனர் ஐடி

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Warning! Admin bounce email was not saved because it was not valid.
ta: எச்சரிக்கை! செல்லாத நிர்வாகம் பவுன்ஸ் மின்னஞ்சல்  என்பதால் அது சேமிக்கப்படவில்லை

en: Warning! Admin email was not saved because it was not valid.
ta: எச்சரிக்கை! தவறான மின்னஜல் என்பதால் நிர்வாக மின்னஞ்சலை சேமிக்க முடியாது

en: Warning! Bounce email was not updated because it was not valid.
ta: எச்சரிக்கை! செல்லாத பவுன்ஸ் மின்னஞ்சல் என்பதால் மேம்படுத்தப்படவில்லை

en: Warning! Notification email was not updated because it was not valid.
ta: எச்சரிக்கை! செல்லாத அறிவிப்பு மின்னஞ்சல் என்பதால் மேம்படுத்தப்படவில்லை

en: Warning: You are still using the default password ('password'). Please change your password and re-login again.
ta: எச்சரிக்கை: நீங்கள் இன்னும் இயல்புநிலை கடவுச்சொல்லை ('password') பயன்படுத்தி வருகின்றனர். மீண்டும் உங்கள் கடவுச்சொல்லை மற்றும் மறு புகுபதிவு மாற்ற தயவு செய்து.

en: Yes
ta: ஆம்

en: You are not allowed to import a group!
ta: உங்களுக்கு ஒரு குழு இறக்குமதி செய்ய அனுமதி இல்லை!

en: You are not allowed to perform this operation!
ta: இந்த செயலை செய்ய உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை!

en: You cannot remove this item since you need at least one language in a labelset.
ta: நீங்கள் ஒரு முத்திரை தொகுப்பில் குறைந்தது ஒரு மொழி வேண்டும் என்பதால் இந்த உருப்படியை நீக்க முடியாது.

en: You did not answer to the security question.
ta: நீங்கள் பாதுகாப்பு கேள்விக்கு பதிலளிக்கவில்லை.

en: Zulu
ta: ஜுலூ

en: none
ta: எதுவும் இல்லை

en: or
ta: அல்லது
