LimeSurvey 2.x - en to mr translation catalogue (2972 entries)

en: %s cannot be left empty
mr: % S या रिक्त सोडले जाऊ शकत नाही

en: %s duplicate records removed
mr: % S केले डुप्लिकेट रेकॉर्ड काढले

en: %s entries were not copied because they already existed
mr: ते आधीच अस्तित्वात कारण:% s नोंदी कॉपी केले नाहीत

en: %s field(s) were successfully added.
mr: % S ला क्षेत्र (र्स) यशस्वीरित्या जोडले होते.

en: %s lines had a mismatching number of fields.
mr: % S केले ओळी फील्ड एक mismatching संख्या होती.

en: %s messages were scanned out of which %s were marked as bounce by the system.
mr: % S ला संदेश रे प्रणाली द्वारे रन म्हणून चिन्हांकित केली% बाहेर स्कॅन होते.

en: %s messages were scanned, none were marked as bounce by the system.
mr: % S ला संदेश स्कॅन होते, काहीही प्रणाली द्वारे रन म्हणून चिन्हांकित होते.

en: %s min. %s sec.
mr: % S ला मि. % S चे से.

en: %s new participants were created
mr: % S चे नवीन सहभागी तयार केले होते

en: %s old response(s) and according timings were successfully imported.
mr: % S ला जुना प्रतिसाद (र्स) आणि त्यानुसार वेळ यशस्वीरित्या आयात केले.

en: %s old response(s) were successfully imported.
mr: % S ला जुना प्रतिसाद (र्स) यशस्वीरित्या आयात केले.

en: %s participants have been copied to the central participants table
mr: % S केले सहभागी मध्य सहभागी टेबल कॉपी केले गेले आहेत

en: %s participants have been copied to the survey token table
mr: % S केले सहभागी सर्वेक्षण टोकन तक्ता कॉपी केले गेले आहेत

en: %s participants have been shared
mr: % S केले सहभागी सामायिक केले गेले आहेत

en: %s records found in CSV file
mr: % S चे रेकॉर्ड CSV फाइल मध्ये आढळली

en: %s records have empty mandatory fields
mr: % S चे रेकॉर्ड रिक्त अनिवार्य फील्ड आहेत

en: %s records have incomplete or wrong attribute values
mr: % S चे रेकॉर्ड अपूर्ण किंवा चुकीच्या विशेषता मूल्ये आहेत

en: %s records imported
mr: % S चे रेकॉर्ड आयात

en: %s records in CSV
mr: सी एस व्ही% s नोंदी

en: %s records met minimum requirements
mr: % S चे रेकॉर्ड किमान आवश्यकता भेटले

en: %s records were duplicate but had attributes updated
mr: % S चे रेकॉर्ड डुप्लिकेट होते पण विशेषता अद्यतनित होते

en: %s records with invalid email address removed
mr: अवैध ईमेल पत्ता सह% s रेकॉर्ड काढले

en: %s were found to be duplicate entries and did not need a new participant to be created
mr: % S केले डुप्लिकेट नोंदी झालेला आढळला आणि तयार करण्यात येत असलेल्या नवीन सहभागी गरज नाही

en: %s%% completed
mr: % S ला%% पूर्ण

en: 'Other:' comment mandatory
mr: 'इतर' टिप्पणी अनिवार्य

en: (Autodetect)
mr: (स्वयंतपासणी)

en: (Iconv Library not installed)
mr: (Iconv ग्रंथालय स्थापित नाही)

en: (Label sets were not imported since you do not have the permission to create new label sets.)
mr: (आपण नवीन लेबल संच तयार करण्याची परवानगी नसल्यामुळे लेबल संच आयात झाली नाहीत.)

en: (No target question)
mr: (नाही लक्ष्य प्रश्न)

en: (None)
mr: (काहीही नाही)

en: (Reason: Admin email address empty)
mr: (कारण: प्रशासन ईमेल पत्ता रिक्त)

en: (Select multiple label sets by using the Ctrl key)
mr: (Ctrl कळ वापरून एकाधिक लेबल संच निवडा)

en: (Sub-)question width
mr: (उप) रुंदी प्रश्न

en: (stable)
mr: (स्थिर)

en: (unstable)
mr: (कदाचित अस्थिर)

en: *This setting cannot be changed later!
mr: * हे सेटिंग नंतर बदलले जाऊ शकत नाही!

en: ...or import a question
mr: ... किंवा एक प्रश्न आयात

en: 16 or up
mr: 16 किंवा अप

en: 1st quartile (Q1)
mr: 1 quartile (Q1)

en: 1st time limit warning CSS style
mr: 1 ला वेळ मर्यादा चेतावणी सी एस एस

en: 1st time limit warning message
mr: 1 ला वेळ मर्यादा चेतावणी संदेश

en: 1st time limit warning message display time
mr: 1 ला वेळ मर्यादा चेतावणी संदेश प्रदर्शित वेळ

en: 1st time limit warning message timer
mr: 1 ला वेळ मर्यादा चेतावणी संदेश टाइमर

en: 2nd quartile (Median)
mr: 2 रा quartile (मध्ये असणारा)

en: 2nd time limit warning CSS style
mr: 2 रा वेळ मर्यादा चेतावणी सी एस एस

en: 2nd time limit warning message
mr: 2 रा वेळ मर्यादा चेतावणी संदेश

en: 2nd time limit warning message display time
mr: 2 रा वेळ मर्यादा चेतावणी संदेश प्रदर्शित वेळ

en: 2nd time limit warning message timer
mr: 2 रा वेळ मर्यादा चेतावणी संदेश टाइमर

en: 3-Click ComfortUpdate
mr: ComfortUpdate 3 क्लिक करा

en: 3rd quartile (Q3)
mr: 3 quartile (Q3)

en: 5 Point Choice
mr: 5 पॉइंट पसंती

en: 7bit Swedish
mr: 7bit स्वीडिश

en: <No default value>
mr: <No मुलभूत value>

en: A Note On Privacy
mr: गोपनीयता टिप

en: A backup of this table has been made and can be accessed by your system administrator.
mr: ही सारणी बॅकअप केले गेले आहे आणि आपले प्रणाली प्रशासकाद्वारे प्रवेश करणे शक्य.

en: A backup of this table will be made if you proceed. Your system administrator will be able to access this table.
mr: आपण पुढे गेल्यास हा तक्ता बॅकअप केले जाईल. आपली प्रणाली प्रशासक ही सारणी प्रवेश करण्यात सक्षम असेल.

en: A deactivated survey is not accessible to participants (only a message appears that they are not permitted to see this survey).
mr: एक निष्क्रिय सर्वेक्षण सहभागी (केवळ एक संदेश त्यांनी या सर्वेक्षण पाहण्याची परवानगी नाही केल्याचे दिसून येते) उपलब्ध नाही.

en: A group in the CSV/SQL file is not part of the same survey. The import of the survey was stopped.
mr: सी एस व्ही / एस क्यू एल फाइलमध्ये समूह समान सर्वेक्षण भाग नाही. सर्वेक्षणाचे आयात करणे थांबले होते.

en: A question index will be shown; participants will be able to jump between viewed questions.
mr: प्रश्न निर्देशांक दर्शविल्या जातील; सहभागी पाहिलेले प्रश्न दरम्यान उडी सक्षम असेल.

en: A token entry for the saved survey has been created too.
mr: जतन केलेले सर्वेक्षण एक टोकन नोंद खूप तयार केले गेले आहे.

en: A token table has been created for this survey and the old tokens were imported.
mr: एक टोकन टेबल हे सर्वेक्षण साठी तयार केले गेले आहे आणि जुने टोकन आयात केले.

en: A token table has been created for this survey.
mr: एक टोकन टेबल हे सर्वेक्षण साठी तयार केले गेले आहे.

en: A username was not supplied or the username is invalid.
mr: एक वापरकर्तानाव पुरविले किंवा सदस्यनाम अवैध नाही.

en: AND
mr: आणि

en: AND/OR Date is
mr: आणि / किंवा तारीख आहे

en: ARMSCII-8 Armenian
mr: ARMSCII-8 आर्मेनियन

en: Abbreviated question text
mr: Abbreviated प्रश्न मजकूर

en: Ability to change of questions, groups and parameters is still limited.
mr: प्रश्न, गट आणि घटके बदल करण्याची क्षमता अजूनही मर्यादित आहे.

en: Absolute value
mr: केवल मूल्य

en: Accelerator keys for list items
mr: सूची आयटम साठी accelerator कळा

en: Access
mr: प्रवेश करा

en: Access denied
mr: प्रवेश नाकारला

en: Access denied!
mr: प्रवेश नाकारला!

en: Action
mr: कृती करणे

en: Action to perform when time limit is up
mr: वेळ मर्यादा आहे तेव्हा करण्यासाठी क्रिया

en: Actions
mr: क्रिया

en: Activate Survey
mr: सर्वेक्षण सक्रिय करा

en: Activate this Survey
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय करा

en: Activate this to show a map above the input field where the user can select a location
mr: वापरकर्ता स्थान निवडू शकता जेथे इनपुट फिल्ड वरील नकाशा दर्शविण्यासाठी हा सक्रिय करा

en: Active
mr: कार्यक्षम

en: Active surveys
mr: सक्रिय सर्वेक्षणे

en: Active token tables
mr: सक्रिय टोकन सारण्या

en: Add
mr: जोडा

en: Add New Quota
mr: नवीन कोटा जोडा

en: Add URL parameter
mr: मापदंड जोडा

en: Add a language:
mr: एक भाषा जोडा:

en: Add a new question
mr: एक नवीन प्रश्न जोडा

en: Add a prefix to the answer field
mr: उत्तर फील्ड एक उपसर्ग जोडा

en: Add a suffix to the answer field
mr: उत्तर फील्ड एक प्रत्यय जोडा

en: Add all %s participants in your current list to a survey.
mr: एक सर्वेक्षण आपले वर्तमान सूचीमधील सर्व% रे सहभागी जोडा.

en: Add all participants in your current list to a survey.
mr: एक सर्वेक्षण आपले वर्तमान सूचीमधील सर्व सहभागी जोडा.

en: Add and edit conditions
mr: अटी घालून संपादित करा

en: Add another record
mr: दुसरा नोंद जोडा

en: Add another search criteria
mr: दुसर्या शोध निकष जोडा

en: Add another token entry
mr: दुसरा टोकन नोंद जोडा

en: Add answer
mr: उत्तर जोडा

en: Add attribute
mr: विशेषता जोडा

en: Add condition
mr: अट जोडा

en: Add dummy tokens
mr: तोतया टोकन जोडा

en: Add fields
mr: फील्ड जोडा

en: Add group
mr: गट जोडा

en: Add language
mr: भाषा जोडा

en: Add new group to survey
mr: सर्वेक्षण करण्यासाठी नवीन गट जोडा

en: Add new question to group
mr: गटात नवीन प्रश्न जोडा

en: Add new token entry
mr: नवीन टोकन नोंद जोडा

en: Add new user group
mr: नवीन वापरकर्ता गट जोडा

en: Add or delete groups
mr: गट जोडा किंवा हटवा

en: Add or delete questions
mr: प्रश्न जोडा किंवा हटवा

en: Add or delete subquestions or change their codes
mr: जोडा किंवा हटवू subquestions किंवा त्यांच्या कोड बदलू

en: Add participant
mr: सहभागी जोडा

en: Add participant to survey
mr: सर्वेक्षण करण्यासाठी सहभागी जोडा

en: Add participants to a survey
mr: एक सर्वेक्षण करण्यात सहभागी जोडा

en: Add participants to central database
mr: सेंट्रल डेटाबेस करण्यासाठी सहभागी जोडा

en: Add participants to survey
mr: सर्वेक्षण करण्यासाठी सहभागी जोडा

en: Add question
mr: प्रश्न जोडा

en: Add question group
mr: प्रश्न गट जोडा

en: Add scenario
mr: परिस्थिती जोडा

en: Add search condition
mr: शोध अट जोडा

en: Add survey
mr: सर्वेक्षण जोडा

en: Add the %s selected participants to a survey.
mr: एक सर्वेक्षण करण्यासाठी% s ला निवडलेल्या सहभागी जोडा.

en: Add the selected participants to a survey.
mr: एक सर्वेक्षण करण्यासाठी निवडलेल्या सहभागी जोडा.

en: Add to survey
mr: सर्वेक्षण जोडा

en: Add token attributes
mr: टोकन विशेषता जोडा

en: Add token entry
mr: टोकन नोंद जोडा

en: Add user
mr: वापरकर्ता जोडा

en: Add user group
mr: वापरकर्ता गट जोडा

en: Add user:
mr: वापरकर्ता जोडा:

en: Add value
mr: मूल्य जोडा

en: Additional Languages
mr: अतिरिक्त भाषा

en: Additional languages:
mr: अतिरिक्त भाषा:

en: Admin confirmation email body:
mr: प्रशासकीय पुष्टीकरण ईमेल शरीर:

en: Admin confirmation email subject:
mr: प्रशासकीय पुष्टीकरण ईमेल विषय:

en: Admin email:
mr: प्रशासन ईमेल:

en: Admin login name
mr: प्रशासन लॉगिन नाव

en: Admin login password
mr: प्रशासन लॉगिन पासवर्ड

en: Admin notification email:
mr: प्रशासकीय सूचना ईमेल:

en: Administration
mr: शासन

en: Administration template:
mr: प्रशासन साचा:

en: Administrator credentials
mr: प्रशासक श्रेय

en: Administrator email
mr: प्रशासक ईमेल

en: Administrator name
mr: प्रशासक नाव

en: Administrator name:
mr: प्रशासक नाव:

en: Administrator:
mr: प्रशासक:

en: Afrikaans
mr: अफ्रिकान्स

en: After
mr: नंतर

en: After having clicked the save button you can either close this browser window or continue filling out the survey.
mr: सेव्ह या बटणावर क्लिक केल्यास आपण एकतर ही ब्राउझर विंडो बंद किंवा सर्वेक्षण भरून सुरू ठेवू शकता.

en: After you are done please click the bottom 'Save' button to save your changes.
mr: आपण पूर्ण केल्यानंतर आपले बदल जतन करण्यासाठी तळाशी 'जतन करा' बटणावर क्लिक करा.

en: Albanian
mr: अल्बानियन

en: All
mr: सर्व

en: All %s user templates updated.
mr: सर्व% रे वापरकर्ता टेम्पलेट अद्यतनित केले.

en: All answers are already selected in this quota.
mr: सर्व उत्तरे आधीच या कोट्यामध्ये निवडली आहेत.

en: All answers meet consistency standards.
mr: सर्व उत्तरे सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All assessments meet consistency standards.
mr: सर्व मुल्यांकन सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All conditions in this survey have been deleted.
mr: हे सर्वेक्षण सर्व अटी काढून टाकले आहेत.

en: All conditions meet consistency standards.
mr: सर्व अटी सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All conditions scenarios were renumbered.
mr: सर्व अटी परिस्थिती renumbered होते.

en: All default values meet consistency standards.
mr: सर्व मुलभूत मूल्ये सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All groups meet consistency standards.
mr: सर्व गट सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All in one
mr: एक सर्व

en: All of the user's surveys were transferred to %s.
mr: वापरकर्त्याचे सर्वेक्षणे सर्व% s चे वर्ग करण्यात आले.

en: All old survey tables meet consistency standards.
mr: सर्व जुन्या सर्वेक्षण तक्ते सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All old token tables meet consistency standards.
mr: सर्व जुने टोकन सारण्या सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All participant information is lost.
mr: सर्व सहभागी माहिती हरवले.

en: All question attributes meet consistency standards.
mr: सर्व प्रश्न विशेषता सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All questions meet consistency standards.
mr: सर्व प्रश्न सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All questions, answers, etc for removed languages will be lost. Are you sure?
mr: काढून भाषांकरीता सर्व प्रश्न, उत्तरे, इ गमावले जातील. आपली खात्री आहे?

en: All questions, groups and parameters are editable again.
mr: सर्व प्रश्न, गट आणि घटके पुन्हा संपादनयोग्य आहेत.

en: All quota language settings meet consistency standards.
mr: सर्व कोटा भाषा सेटिंग्ज सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All quota quota members meet consistency standards.
mr: सर्व कोटा कोटा सदस्य सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All quotas meet consistency standards.
mr: सर्व कोटा सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All responses
mr: सर्व प्रतिसाद

en: All responses are not accessible anymore with LimeSurvey).
mr: सर्व प्रतिसाद) LimeSurvey सह यापुढे प्रवेशयोग्य नाहीत.

en: All survey language settings meet consistency standards.
mr: सर्व सर्वेक्षण भाषा सेटिंग्ज सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All surveys meet consistency standards.
mr: सर्व सर्वेक्षणे सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All tokens
mr: सर्व टोकन

en: Allow multiple responses or update responses with one token?
mr: एक टोकन एकाधिक प्रतिसाद किंवा सुधारणा प्रतिसाद अनुमती द्यायची?

en: Allow only numerical input
mr: केवळ सांख्यिकीय इनपुट परवानगी द्या

en: Allow only numerical input for 'Other' text
mr: 'इतर' मजकूर केवळ सांख्यिकीय इनपुट परवानगी द्या

en: Allow participant to unblacklist himself/herself:
mr: सहभागी स्वत / स्वतःला unblacklist परवानगी द्या:

en: Allow public registration?
mr: सार्वजनिक नोंदणी करण्याची परवानगी द्यायची?

en: Allow this user to edit these participants
mr: या वापरकर्त्याने या सहभागी संपादन करण्याची परवानगी द्या

en: Allowed
mr: अनुमत

en: Allowed file types
mr: अनुमत फाइल प्रकार

en: Allowed file types in comma separated format. e.g. pdf,doc,odt
mr: स्वल्पविराम परवानगी फाइल प्रकार स्वरूप वेगळे. उदा. PDF, डॉक, odt

en: Also this problem can occur when you are working/editing in LimeSurvey in several browser windows/tabs at the same time.
mr: या समस्या आपण काम / एकाच वेळी अनेक ब्राउझर विंडो / टॅब मध्ये LimeSurvey मध्ये संपादित करीत आहात तेव्हा येऊ शकते.

en: Always
mr: नेहमी

en: Always hide this question
mr: नेहमी हा प्रश्न लपवा

en: Amharic
mr: अम्हारिक

en: An email has been sent to the address you provided with access details for this survey. Please follow the link in that email to proceed.
mr: एक ईमेल हे सर्वेक्षण प्रवेशाच्या तपशील देण्यात पत्त्यावर पाठविला गेला आहे. पुढे जाण्यासाठी त्या ईमेलमधील दुवा अनुसरण करा.

en: An email has been sent with details about your saved survey
mr: एक ईमेल आपले जतन केलेले सर्वेक्षण माहिती पाठविले गेले आहे

en: An email with a generated password was sent to the user.
mr: एक व्युत्पन्न पासवर्ड एक ईमेल वापरकर्ता पाठविला होता.

en: An email with your login data was sent to you.
mr: आपले लॉगिन डेटा एक ईमेल पाठविला होता.

en: An error occurred saving a response to survey id
mr: त्रुटी ID सर्वेक्षण प्रतिसाद जतन आली

en: An error occurred uploading your file. This may be caused by incorrect permissions in your %s folder.
mr: त्रुटी आपली फाइल अपलोड आली. हे आपले% रे फोल्डरमध्ये अयोग्य परवानग्या द्वारे झाल्याने जाऊ शकते.

en: An expired survey is not accessible to participants (they only see a message that the survey has expired).
mr: एक कालबाह्य सर्वेक्षण सहभागी (त्यांना फक्त सर्वेक्षण कालबाह्य झाले आहे की एक संदेश दिसेल) उपलब्ध नाही.

en: An non-recoverable error happened during the update. Error details:
mr: एक नॉन वसूलीयोग्य त्रुटी सुधारणा दरम्यान घडलं. त्रुटी तपशील:

en: An unexpected error has occurred and your responses cannot be saved.
mr: एक अनपेक्षित त्रुटी आली आहे आणि आपले प्रतिसाद जतन करणे शक्य नाही.

en: Anonymized responses
mr: अनामित प्रतिसाद

en: Anonymized responses?
mr: अनामित प्रतिसाद?

en: Answer
mr: उत्तर

en: Answer codes
mr: उत्तर कोड

en: Answer matched (regexp)
mr: जुळले उत्तर (regexp)

en: Answer option
mr: पर्याय उत्तर द्या

en: Answer options
mr: उत्तर पर्याय

en: Answer options were successfully saved.
mr: उत्तर पर्याय यशस्वीरित्या जतन केले होते.

en: Answer prefix
mr: उपसर्ग उत्तर द्या

en: Answer scale %s
mr: स्केल% रे उत्तर द्या

en: Answer suffix
mr: प्रत्यय उत्तर द्या

en: Answer was
mr: उत्तर होते

en: Answer was NOT
mr: उत्तर नाही

en: Answer was greater than
mr: उत्तर पेक्षा मोठे होते

en: Answer was greater than or equal to
mr: उत्तर पेक्षा मोठे किंवा समान होते

en: Answer was less than
mr: उत्तर पेक्षा कमी होते

en: Answer was less than or equal to
mr: उत्तर पेक्षा कमी किंवा या समान होते

en: Answer:
mr: उत्तर:

en: Answers
mr: उत्तरे

en: Answers and tokens have been re-opened.
mr: उत्तरे आणि टोकन पुन्हा उघडण्यात आले आहेत.

en: Answers cleared
mr: उत्तरे साफ

en: Answers from previous questions
mr: मागील प्रश्नांची उत्तरे

en: Answers from this response
mr: हा प्रतिसाद पासून उत्तरे

en: Answers with a code of 0 (zero) or blank code are not allowed, and will not be saved
mr: 0 (शून्य) किंवा रिक्त कोडच्या कोडसह उत्तरे परवानगी नाही, आणि जतन केले जाणार नाहीत

en: Answer|Left-slider-text|Right-slider-text separator character
mr: उत्तर | डावखुरा स्लायडर टेक्स्ट | उजव्या स्लायडर-मजकूर विभाजक वर्ण

en: Any
mr: कोणताही

en: Apr
mr: एप्रिल

en: Arabic
mr: अरबांचे

en: Arc cosine
mr: चाप कोटिज्या

en: Arc sine
mr: चाप च्याखेरीज

en: Arc tangent
mr: चाप स्पर्शरेषा

en: Arc tangent of two variables
mr: दोन चल च्या चाप स्पर्शरेषा

en: Are you really sure you want to *delete* some incomplete answers and reset the completed state of both answers and tokens?
mr: आपण खरोखर खात्री करण्यासाठी * हटवा * काही अपूर्ण उत्तरे उत्तरे आणि टोकन दोन्ही पूर्ण राज्य रीसेट?

en: Are you sure you want to clear all your responses?
mr: आपण आपल्या सर्व प्रतिसाद साफ करू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete all conditions set in this scenario?
mr: आपण ही परिस्थिती मध्ये सेट सर्व अटी हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete all conditions set to the questions you have selected?
mr: आपण निवडलेल्या प्रश्नांची सेट सर्व अटी हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete the selected entries?
mr: आपण निवडलेले नोंदी हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete these surveys?
mr: आपण या सर्वेक्षणे हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete this URL parameter?
mr: आपण या URL घटक हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete this condition?
mr: आपण ही परिस्थिती हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete this entry?
mr: आपण या एंट्री हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete this file?
mr: आपण ही फाइल हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete this template?
mr: आपण हे टेम्पलेट हटविण्याची इच्छिता?

en: Are you sure you want to expire these surveys?
mr: आपण या सर्वेक्षणे कालबाह्य इच्छिता?

en: Are you sure you want to renumber the scenarios with incremented numbers beginning from 1?
mr: आपण 1 पासून सुरवात incremented क्रमांक परिस्थिती renumber इच्छिता?

en: Are you sure you want to un-share the selected participants?
mr: आपण निवडलेल्या सहभागी होणे रद्द सामायिक करू इच्छिता?

en: Are you sure?
mr: आपली खात्री आहे?

en: Arithmetic mean
mr: सरासरी

en: Array
mr: छाप पाडणार्या गोष्टींची मोठी भव्य मालिका

en: Array (10 Point Choice)
mr: अॅरे (10 पॉइंट पर्याय)

en: Array (5 Point Choice)
mr: अॅरे (5 पॉइंट पर्याय)

en: Array (Increase/Same/Decrease)
mr: अॅरे (वाढणे / समान / कमी करा)

en: Array (Numbers)
mr: अॅरे (संख्या)

en: Array (Texts)
mr: अॅरे (पाठाचे)

en: Array (Yes/No/Uncertain)
mr: अॅरे (होय / नाही / अनिश्चित)

en: Array by column
mr: स्तंभ द्वारे अॅरे

en: Array dual scale
mr: अॅरे ड्युअल प्रमाणात

en: Array filter
mr: अॅरे फिल्टर

en: Array filter exclusion
mr: अॅरे फिल्टर वगळताना

en: Array filter style
mr: अॅरे फिल्टर शैली

en: Arrays
mr: अॅरे

en: As a last step you should clear your browser cache now.
mr: अंतिम चरण म्हणून आपण आता आपल्या ब्राउझर कॅशे साफ करावी.

en: Assessment details
mr: मूल्यांकन तपशील

en: Assessment group score
mr: मूल्यांकन गट धावसंख्या

en: Assessment heading
mr: मूल्यांकन शीर्षक

en: Assessment mode for this survey is not activated. You can activate it in the %s survey settings %s (tab 'Notification & data management').
mr: हे सर्वेक्षण साठी मूल्यांकन मोड सक्रिय केलेले नाही. % S सर्वेक्षण सेटिंग्ज:% s (टॅब 'सूचना & डेटा मॅनेजमेंट') मध्ये कार्यान्वित करू शकता.

en: Assessment rules
mr: मूल्यांकन नियम

en: Assessment value
mr: मूल्यांकन मूल्य

en: Assessment:
mr: मूल्यांकन:

en: Assessments
mr: मुल्यांकन

en: Assessments mode not activated
mr: मुल्यांकन मोड सक्रिय नाही

en: At beginning
mr: सुरूवातीस

en: At end
mr: शेवटी

en: At least one installed
mr: किमान एक प्रतिष्ठापीत

en: Attribute ID
mr: विशेषता आयडी

en: Attribute display setting updated
mr: विशेषता प्रदर्शन सेटिंग अद्ययावत

en: Attribute field
mr: विशेषता फील्ड

en: Attribute management
mr: विशेषता व्यवस्थापन

en: Attribute name
mr: विशेषता नाव

en: Attribute name:
mr: विशेषता नाव:

en: Attribute settings
mr: विशेषता सेटिंग्ज

en: Attribute type
mr: विशेषता प्रकार

en: Attribute type:
mr: विशेषता प्रकार:

en: Attribute value
mr: विशेषता मूल्य

en: Attribute values for existing participants have been updated from the participants records
mr: विद्यमान सहभागी साठी विशेषता मूल्ये सहभागी रेकॉर्ड पासून सुधारीत केले आहे

en: Attribute values for existing participants have been updated from the token records
mr: विद्यमान सहभागी साठी विशेषता मूल्ये टोकन रेकॉर्ड पासून सुधारीत केले आहे

en: Attribute visible:
mr: दृश्यमान विशेषता:

en: Attributes to be created
mr: बनवण्यासाठी विशेषता

en: Attributes to export:
mr: निर्यात विशेषता:

en: Attributes values from the participant's token
mr: सहभागी च्या टोकन पासून विशेषता मूल्ये

en: Aug
mr: ऑगस्ट

en: Auto
mr: मोटारगाडी

en: Auto Translate
mr: ऑटो अनुवाद करा

en: Auto-check exclusive option if all others are checked
mr: स्वयं तपासणी विशेष पर्याय सर्व इतर तपासले जातात तर

en: Autoload URL
mr: Autoload URL वर

en: Autoload URL:
mr: Autoload URL वर:

en: Automatic
mr: स्वयंचलित

en: Automatically check for updates:
mr: स्वयंचलितरित्या अद्यतनांसाठी तपासा:

en: Automatically load URL when survey complete?
mr: सर्वेक्षण पूर्ण तेव्हा स्वयंचलितपणे URL लोड?

en: Available label sets:
mr: उपलब्ध संच लेबल:

en: Available languages:
mr: उपलब्ध भाषा:

en: Average
mr: सरासरी

en: Average file size
mr: सरासरी फाइल आकार

en: Average interview time:
mr: सरासरी मुलाखत वेळ:

en: Average no. of files per respondent
mr: नाही सरासरी. प्रतिवादी प्रति फायली

en: Average size per respondent
mr: प्रतिवादी प्रति सरासरी आकार

en: Back
mr: पाठ

en: Back to Response Import
mr: प्रतिसाद आयात परत

en: Back to attribute field management.
mr: फील्ड व्यवस्थापन विशेषता परत.

en: Back to global settings
mr: जागतिक सेटिंग्ज परत

en: Back to main menu
mr: मुख्य मेनू परत

en: Backup Entire Database
mr: बॅकअप संपूर्ण डेटाबेस

en: Bar chart
mr: पट्टी रेखाचित्र

en: Base language
mr: बेस भाषा

en: Base language:
mr: बेस भाषा:

en: Basic admin notification
mr: मूळ प्रशासन सूचना

en: Basic email notification
mr: मूळ ईमेल सूचना

en: Basic email notification is sent to:
mr: मूळ ईमेल सूचना पाठविली जाते:

en: Basque
mr: स्त्रियांची घट्ट चोळी

en: Before
mr: पूर्वी

en: Begins with
mr: ने सुरू

en: Belarusian
mr: बेलारूसी

en: Big5 Traditional Chinese
mr: Big5 पारंपारिक चीनी

en: Binary pseudo charset
mr: बायनरी खोटा वर्णसंच

en: Binary safe case-insensitive string comparison
mr: बायनरी सुरक्षित केस भावनाशून्य स्ट्रिंग तुलना

en: Binary safe string comparison
mr: बायनरी सुरक्षित स्ट्रिंग तुलना

en: Blacklist all current surveys for participant once the global field is set:
mr: जागतिक फील्ड सेट एकदा सहभागी सर्व वर्तमान सर्वेक्षणे ब्लॅकलिस्ट:

en: Blacklist control
mr: नियंत्रण ब्लॅकलिस्ट

en: Blacklist participant for any new added survey once the global field is set:
mr: जागतिक फील्ड सेट झाल्यानंतर कोणत्याही नवीन जोडले सर्वेक्षण साठी सहभागी ब्लॅकलिस्ट:

en: Blacklist settings
mr: काळीसूची सेटिंग्ज

en: Blacklisted
mr: काळ्या सूचीत

en: Blacklisted participants
mr: काळ्या सूचीत सहभागी

en: Bosnian
mr: बोस्नियन

en: Both rows and columns
mr: पंक्ती आणि स्तंभ दोन्ही

en: Bounce Email:
mr: ईमेल बाउन्स:

en: Bounce email:
mr: ईमेल बाउन्स:

en: Bounce processing is deactivated either application-wide or for this survey in particular.
mr: परताव्याचा प्रक्रिया अर्ज व्यापी किंवा विशेषतः हे सर्वेक्षण करण्यासाठी एकतर निष्क्रिय केले आहे.

en: Bounce settings
mr: सेटिंग्ज बाउन्स

en: Bounce settings have been saved.
mr: परताव्याचा सेटिंग्ज जतन केली गेली आहेत.

en: Bounce settings to be used
mr: वापरण्याजोगी सेटिंग्ज परताव्याचा

en: Browse
mr: चरणे

en: Browse Uploaded Resources
mr: मागील संसाधने ब्राउझ करा

en: Browse responses
mr: प्रतिसाद ब्राउझ करा

en: Browse saved responses
mr: जतन प्रतिसाद ब्राउझ करा

en: Browse uploaded resources
mr: अपलोड संसाधने ब्राउझ करा

en: Buildnumber was successfully updated to %s.
mr: Buildnumber यशस्वीरित्या% s चे अद्यतन झाले.

en: Bulgarian
mr: बल्गेरियन

en: But this one isn't.
mr: पण हा एक आहे.

en: By question group
mr: प्रश्न सामूहिक

en: Bypass token with failing email addresses
mr: ईमेल पत्ते अपयश सह टोकन सोडा

en: CPDB CSV summary
mr: CPDB सी एस व्ही सारांश

en: CSS & Javascript files:
mr: CSS & JavaScript फायली:

en: CSS Style for the message that displays in the countdown timer during the countdown
mr: काउंटडाउन दरम्यान काउंटडाउन टायमर मध्ये दर्शविण्याकरीता संदेश सी एस एस

en: CSS style for the 'time limit expiry message'
mr: 'वेळ मर्यादा कालावधी समाप्ती संदेश' सी एस एस

en: CSS style used when the 'time limit warning' message is displayed
mr: सी एस एस 'वेळ मर्यादा चेतावणी' संदेश दर्शविले करताना वापरलेल्या

en: CSS style used when the 2nd 'time limit warning' message is displayed
mr: सी एस एस 2 रा 'वेळ मर्यादा चेतावणी' संदेश दर्शविले करताना वापरलेल्या

en: CSV File (All charsets)
mr: CSV फाइल (सर्व चारसेट)

en: CSV input format
mr: सी एस व्ही इनपुट स्वरूप

en: Calculate the Sample Standard Deviation for the list of numbers
mr: क्रमांक यादी नमुना प्रमाणित विचलन गणना

en: Calculate the sum of values in an array
mr: अॅरे मूल्ये बेरीज गणना

en: Calculates the exponent of e
mr: ई च्या निपुण गणना

en: Calculation
mr: गणना

en: Can edit?
mr: संपादित करू शकतो?

en: Can't bind to the LDAP directory
mr: LDAP डिरेक्ट्री प्रतिबद्ध करू शकत नाही

en: Can't connect to the LDAP directory
mr: LDAP डिरेक्ट्री कनेक्ट करू शकत नाही

en: Can't update labels because you are using duplicated codes
mr: आपण डुप्लीकेट कोड वापरत आहात कारण लेबले अद्यतनित करू शकत नाही

en: Cancel
mr: रद्द करणे

en: Cannot be changed
mr: बदलले जाऊ शकत नाही

en: Cannot be changed (survey is active)
mr: बदलले जाऊ शकत नाही (सर्वेक्षण सक्रिय आहे)

en: Cannot import the VVExport file.
mr: VVExport फाइल आयात करणे शक्य नाही.

en: Case-insensitive strstr
mr: केस भावनाशून्य strstr

en: Catalan
mr: कॅटलान

en: Catalan (Valencian)
mr: कॅटलान (Valencian)

en: Category separator
mr: श्रेणी विभाजक

en: Caution: JavaScript execution is disabled in your browser. You may not be able to answer all questions in this survey. Please, verify your browser parameters.
mr: खबरदारी: जावास्क्रिप्ट अंमलबजावणी आपल्या ब्राउझरमध्ये अक्षम आहे. आपण हे सर्वेक्षण सर्व प्रश्नांची उत्तरे सक्षम होऊ शकत नाही. , आपल्या ब्राउझर घटके सत्यापित करा.

en: Central participant database/panel
mr: मध्य सहभागी डेटाबेस / पॅनेल

en: Central participants database summary
mr: मध्य सहभागी डाटाबेस सारांश

en: Change log
mr: लॉग बदला

en: Change the display style of the month when using select boxes
mr: निवडक बॉक्स वापरताना महिन्याच्या प्रदर्शन शैली बदला

en: Changes cannot be saved to a standard template.
mr: बदल मानक टेम्पलेट जतन करणे शक्य नाही.

en: Character set of file:
mr: फाइल अक्षर संच:

en: Character set of the file:
mr: फाइल अक्षर संच:

en: Chart type
mr: चार्ट प्रकार

en: Check Data Integrity
mr: डेटा प्रामाणिकता तपासा

en: Check again
mr: पुन्हा तपासा

en: Check all
mr: सर्व तपासा

en: Check any that apply
mr: लागू कोणत्याही तपासा

en: Check data
mr: डेटा तपासा

en: Check database again?
mr: पुन्हा डेटाबेस तपासा?

en: Check now
mr: आता तपासा

en: Check or uncheck all items
mr: सर्व आयटम चेक किंवा अनचेक करा

en: Check survey logic for current question
mr: वर्तमान प्रश्नासाठी सर्वेक्षण तर्कशास्त्र तपासा

en: Check survey logic for current question group
mr: वर्तमान प्रश्न गटासाठी सर्वेक्षण तर्कशास्त्र तपासा

en: Checkbox layout
mr: चेकबॉक्स लेआउट

en: Checked
mr: चौकोनी उभ्या आडव्या रेघांचे

en: Checking basic requirements...
mr: मूलभूत आवश्यकता तपासत आहे ...

en: Checking existing LimeSurvey files...
mr: विद्यमान LimeSurvey फायली तपासत आहे ...

en: Chinese (Simplified)
mr: चीनी (सरलीकृत)

en: Chinese (Traditional - Hong Kong)
mr: चीनी (पारंपारिक - हाँगकाँग)

en: Chinese (Traditional - Taiwan)
mr: चीनी (पारंपारिक - तैवान)

en: Choice header
mr: पसंती शीर्षलेख

en: Choose 'Run/All' from the menu to run the import
mr: निवडा 'रन / सर्व' मेन्यू पासून आयात चालविण्यासाठी

en: Choose columns
mr: स्तंभ निवडा

en: Choose one of the following answers
mr: खालील उत्तरे एक निवडा

en: Choose the CSV file to upload:
mr: अपलोड करण्यासाठी CSV फाइल निवडा:

en: Choose the columns you wish to export.
mr: आपण निर्यात करू इच्छित स्तंभ निवडा.

en: Choose the file to upload:
mr: अपलोड करण्यासाठी फाइल निवडा:

en: Choose token fields
mr: टोकन फील्ड निवडा

en: Choose your language
mr: आपली भाषा निवडा

en: Clear
mr: साफ करा

en: Clear All Page
mr: सर्व साफ करा पृष्ठ

en: Clear Responses
mr: स्वच्छ प्रतिसाद

en: Clear filter
mr: फिल्टर साफ करा

en: Click here to continue
mr: सुरू ठेवण्यासाठी येथे क्लिक करा

en: Click here to log in.
mr: लॉग इन करण्यासाठी येथे क्लिक करा

en: Click on 'Submit' now to complete the process and save your answers.
mr: प्रक्रिया पूर्ण आणि आपली उत्तरे जतन करण्यासाठी आता 'सबमिट' वर क्लिक करा.

en: Click on the following button if you want to
mr: आपण इच्छुक असल्यास खालील बटणावर क्लिक करा

en: Clicking 'Yes' will generate tokens for all those in this token list that have not been issued one. Continue?
mr: क्लिक करणे 'होय' एक जारी केले गेले नाहीत की हे टोकन सूचीमधील सर्व त्या साठी टोकन व्युत्पन्न करेल. पुढे चालू ठेवायचे?

en: Close
mr: मिटणे

en: Close Window
mr: विंडो बंद करा

en: Close editor
mr: बंद संपादक

en: Close this group
mr: हा समूह बंद करा

en: Close this question
mr: हा प्रश्न बंद करा

en: Close this survey
mr: हे सर्वेक्षण बंद करा

en: Close this window
mr: ही विंडो बंद करा

en: Closed
mr: बंद

en: Code
mr: कोड

en: Code filter
mr: कोड फिल्टर

en: Code:
mr: कोड:

en: Column control
mr: स्तंभ नियंत्रण

en: Columns
mr: स्तंभ

en: ComfortUpdate step %s
mr: ComfortUpdate चरण% र्स

en: Comma
mr: स्वल्पविराम

en: Comma (,)
mr: स्वल्पविराम (,)

en: Comment
mr: नोंद

en: Comments
mr: टिप्पण्या

en: Compare a string to a regular expression pattern
mr: नियमित अभिव्यक्ती नमुना एक स्ट्रिंग तुलना

en: Comparison operator
mr: तुलना ऑपरेटर

en: Completed
mr: पूर्ण

en: Completed Page
mr: पूर्ण पृष्ठ

en: Completed responses only
mr: पूर्ण प्रतिसाद फक्त

en: Completed?
mr: पूर्ण?

en: Completion state
mr: काम पूर्ण राज्य

en: Conditional processing
mr: सशर्त प्रक्रिया

en: Conditions
mr: अटी

en: Conditions designer
mr: अटी डिझाइनर

en: Conditions successfully copied
mr: यशस्वीरित्या कॉपी केली अटी

en: Conditions successfully copied (some were skipped because they were duplicates)
mr: अटी यशस्वीरित्या (ते डुप्लीकेट कारण काही वगळले होते) कॉपी केलेले

en: Configuration
mr: संरचना

en: Configuration directory is not writable
mr: संरचना निर्देशिका लेखनजोगी नाही

en: Configurator
mr: व्यूहरचनाकार

en: Confirm Password:
mr: संकेतशब्द कन्फर्म करा:

en: Confirm your admin password
mr: आपला प्रशासक संकेतशब्द कन्फर्म करा

en: Confirmation
mr: पुष्टी

en: Confirmation email
mr: पुष्टीकरण ईमेल

en: Confirmation email subject
mr: पुष्टीकरण ईमेल विषय

en: Confirmation email subject:
mr: पुष्टीकरण ईमेल विषय:

en: Confirmation email:
mr: पुष्टीकरण ईमेल:

en: Confirmation of your participation in our survey
mr: आमच्या सर्वेक्षण आपल्या सहभागाची पुष्टी

en: Connection with database failed. Please check database location, user name and password and try again.
mr: डेटाबेस सह कनेक्शन अयशस्वी. डेटाबेस स्थान, वापरकर्ता नाव आणि संकेतशब्द तपासा आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Constant
mr: सतत

en: Constant value
mr: स्थिर मूल्य

en: Contains
mr: समावेश करणे

en: Continue
mr: सुरू ठेवा

en: Continue?
mr: पुढे चालू ठेवायचे?

en: Convert N to
mr: नॅथन रुपांतरित करा

en: Convert Y to
mr: युसुफ रुपांतरित करा

en: Convert a 8 bit string to a quoted-printable string
mr: एक उद्धृत छपाईजोगी ओवणे एक 8 बिट स्ट्रिंग रुपांतरित करा

en: Convert a date/time string to unix timestamp
mr: UNIX शिक्का दिनांक / वेळ स्ट्रिंग रुपांतरित करा

en: Convert a numerical value using a inputTable and outputTable of numerical values
mr: एक inputTable आणि outputTable अंकीय मूल्ये वापरून सांख्यिकीय मूल्य रुपांतरित करा

en: Convert a quoted-printable string to an 8 bit string
mr: एक 8 बिट ओवणे एक उद्धृत छपाईजोगी स्ट्रिंग रुपांतरित करा

en: Convert all HTML entities to their applicable characters (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
mr: (नेहमी ENT_QUOTES आणि या UTF-8 वापरते) त्यांच्या लागू वर्ण सर्व एचटीएमएल घटक रुपांतरित करा

en: Convert all applicable characters to HTML entities (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
mr: (नेहमी ENT_QUOTES आणि ही UTF-8 वापरते) मध्ये HTML घटक सर्व लागू वर्ण रुपांतरित करा

en: Convert resource links and INSERTANS fields?
mr: शिर्षक आणि INSERTANS फील्ड रूपांतरित?

en: Convert resource links?
mr: शिर्षक रूपांतरित?

en: Convert resources links?
mr: संसाधने दुवे रूपांतरित?

en: Convert spaces in question text to underscores
mr: अंडरस्कोअर प्रश्नाच्या मजकूर स्पेस् रुपांतरित करा

en: Convert special HTML entities back to characters (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
mr: (नेहमी ENT_QUOTES आणि या UTF-8 वापरते) परत अक्षरांपेक्षा विशेष HTML घटक रुपांतरित करा

en: Convert special characters to HTML entities (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
mr: (नेहमी ENT_QUOTES आणि ही UTF-8 वापरते) मध्ये HTML घटक विशेष वर्ण रुपांतरित करा

en: Copy
mr: कॉपी करा

en: Copy Current Question
mr: वर्तमान प्रश्न कॉपी करा

en: Copy Template
mr: कॉपी टेम्पलेट

en: Copy advanced settings?
mr: प्रगत सेटिंग्ज कॉपी?

en: Copy answer options?
mr: उत्तर पर्याय कॉपी?

en: Copy conditions
mr: कॉपी अटी

en: Copy failed
mr: कॉपी करा अयशस्वी

en: Copy of survey is completed.
mr: सर्वेक्षण प्रत पूर्ण.

en: Copy question
mr: प्रश्न कॉपी करा

en: Copy subquestions?
mr: Subquestions कॉपी?

en: Copy survey
mr: कॉपी सर्वेक्षण

en: Copy template
mr: कॉपी टेम्पलेट

en: Copy the selected conditions to
mr: निवडलेल्या शर्तींच्या कॉपी करा

en: Cosine
mr: कोटिज्या

en: Could not delete user group.
mr: वापरकर्ता गट हटविणे शक्य नाही.

en: Could not delete user group. No group selected.
mr: वापरकर्ता गट हटविणे शक्य नाही. कोणतेही गट निवडले.

en: Could not delete user. User was not supplied.
mr: वापरकर्ता हटविणे शक्य नाही. वापरकर्ता पुरविले नाही.

en: Could not insert answer
mr: उत्तर समाविष्ट करणे शक्य झाले नाही

en: Could not insert question
mr: प्रश्न समाविष्ट करणे शक्य झाले नाही

en: Could not insert sub question
mr: उप प्रश्न समाविष्ट करणे शक्य झाले नाही

en: Could not modify user data.
mr: वापरकर्ता डेटा सुधारित शक्य नाही.

en: Could not modify user data. Email address already exists.
mr: वापरकर्ता डेटा सुधारित शक्य नाही. ईमेल पत्ता आधीच अस्तित्वात आहे.

en: Couldn't delete
mr: हटविणे शक्य नाही

en: Count
mr: मोजणे

en: Count stats for each question based only on the total number of responses for which the question was displayed
mr: फक्त प्रश्न प्रदर्शित होते ज्यासाठी प्रतिसाद एकूण संख्या आधारावर प्रत्येक प्रश्नासाठी आकडेवारी मोजा

en: Count the number of answered questions in the list
mr: यादीत उत्तर प्रश्नांची संख्या मोजा

en: Count the number of answered questions in the list equal the first argument
mr: यादीत उत्तर प्रश्नांची संख्या प्रथम वितर्क समान मोजा

en: Count the number of answered questions in the list which pass the critiera (arg op value)
mr: Critiera पास जी यादी (ARG ऑप मूल्य) मध्ये उत्तर प्रश्नांची संख्या मोजणे

en: Create
mr: निर्माण करणे

en: Create a new question group inside your survey.
mr: आपल्या सर्वेक्षण आत एक नवीन प्रश्न गट तयार करा.

en: Create a new survey clicking on the %s icon in the upper right.
mr: वरील उजव्या% s चिन्हावर क्लिक करून नवीन सर्वेक्षण तयार करा.

en: Create database
mr: डेटाबेस तयार करा

en: Create dummy tokens
mr: तोतया टोकन तयार करा

en: Create new label set
mr: नवीन लेबल संच तयार करा

en: Create new participant
mr: नवीन सहभागी तयार करा

en: Create new template
mr: नवीन टेम्पलेट तयार करा

en: Create new template called:
mr: म्हणतात नवीन टेम्पलेट तयार करा:

en: Create one or more questions inside the new question group.
mr: नवीन प्रश्न गट आत एक किंवा अधिक प्रश्न तयार करा.

en: Create or import new label set(s)
mr: नवीन लेबल सेट (र्स) तयार किंवा आयात

en: Create survey
mr: सर्वेक्षण तयार करा

en: Create tokens
mr: टोकन तयार करा

en: Create user
mr: वापरकर्ता तयार करा

en: Create, import, or copy a survey
mr: , तयार आयात, किंवा एक सर्वेक्षण कॉपी

en: Create, import, or copy survey
mr: , तयार आयात, किंवा कॉपी सर्वेक्षण

en: Create/edit user groups
mr: वापरकर्ता गट तयार / संपादित करा

en: Created by
mr: द्वारा निर्मित

en: Creating DB & file backup
mr: डीबी & फाइल बॅकअप निर्माण करणे

en: Croatian
mr: क्रोएशियन

en: Current
mr: चालू

en: Currently there are no additional languages configured for this survey.
mr: सध्या हे सर्वेक्षण व्यूहरचित कोणतेही अतिरिक्त भाषा आहेत.

en: Currently there are no conditions configured for this survey.
mr: सध्या हे सर्वेक्षण व्यूहरचित कोणत्याही अटी आहेत.

en: Czech
mr: झेक

en: Czech (informal)
mr: झेक (अनौपचारिक)

en: DATA TO BE ENTERED
mr: प्रविष्ट करणे डेटा

en: DB backup created:
mr: डीबी बॅकअप तयार:

en: DEC West European
mr: DEC पश्चिम युरोपियन

en: DOS Central European
mr: DOS मध्य युरोपीय

en: DOS Kamenicky Czech-Slovak
mr: DOS Kamenicky झेक-स्लोव्हाक

en: DOS Russian
mr: DOS रशियन

en: DOS West European
mr: DOS पश्चिम युरोपियन

en: Danish
mr: डेन्मार्कची भाषा

en: Data consistency check
mr: डेटा सुसंगतता चेक

en: Data entry
mr: डेटा प्रविष्टी

en: Data entry screen
mr: डेटा प्रविष्टी पडदा

en: Data redundancy check
mr: डेटा रिडंडंसि तपासा

en: Data selection
mr: डेटा निवड

en: Data selection:
mr: डेटा निवड:

en: Data view control
mr: डेटा पहा नियंत्रण

en: Database
mr: डेटाबेस

en: Database %s has been successfully populated.
mr: डेटाबेस:% s यशस्वीरित्या प्रसिध्द केले आहे.

en: Database backup functionality is currently not available for your database type. Before proceeding please backup your database using a backup tool!
mr: डेटाबेस बॅक अप कार्यक्षमता सध्या आपल्या डाटाबेस प्रकार उपलब्ध नाही. पुढे जाण्यापूर्वी एक बॅकअप साधन वापरून आपल्या डेटाबेस बॅकअप करा!

en: Database configuration
mr: डेटाबेस संरचना

en: Database doesn't exist!
mr: डेटाबेस अस्तित्वात नाही!

en: Database error!!
mr: डेटाबेस त्रुटी!

en: Database has been created.
mr: डेटाबेस तयार केला गेला आहे.

en: Database has been successfully upgraded to version %s
mr: डेटाबेस यशस्वीरित्या% s सुधारीत करण्यात आले आहे

en: Database location
mr: डेटाबेस स्थान

en: Database name
mr: डेटाबेस नाव

en: Database password
mr: डेटाबेस संकेतशब्द

en: Database settings
mr: डेटाबेस सेटिंग्ज

en: Database type
mr: डेटाबेस प्रकार

en: Database update finished (%s)
mr: डेटाबेस अपडेट समाप्त (% रे)

en: Database upgrade
mr: डेटाबेस सुधारणा

en: Database user
mr: डेटाबेस वापरकर्ता

en: Database was populated but there were errors:
mr: डेटाबेस प्रसिध्द परंतु त्रुटी होत्या होते:

en: Dataentry Screen for Survey
mr: सर्वेक्षण साठी Dataentry पडदा

en: Date
mr: तारीख

en: Date (YYYY-MM-DD) equals
mr: तारीख (YYYY-MM-DD) राशीशी

en: Date Saved
mr: तारीख जतन केलेले

en: Date Stamp?
mr: तारीख स्टँप?

en: Date added
mr: जोडलेली तारीख

en: Date created
mr: तारीख तयार

en: Date format
mr: तारीख स्वरूप

en: Date format:
mr: तारीख स्वरूप:

en: Date is
mr: तारीख आहे

en: Date last action
mr: अंतिम क्रिया तारीख

en: Date stamp?
mr: तारीख स्टँप?

en: Date started
mr: तारीख सुरु

en: Date submitted
mr: सबमिट केलेली तारीख

en: Date/Time
mr: दिनांक / वेळ

en: Date/Time format
mr: दिनांक / वेळ स्वरूप

en: Datestamp
mr: डेटस्टॅम्प

en: Day
mr: दिवस

en: Deactivate Survey
mr: सर्वेक्षण निष्क्रिय करा

en: Deactivate survey
mr: सर्वेक्षण निष्क्रिय करा

en: Deactivated result tables
mr: निष्क्रिय परिणाम सारण्या

en: Deactivated token tables
mr: निष्क्रिय टोकन सारण्या

en: Dec
mr: डिसेंबर

en: Decimal mark:
mr: दशमान चिन्ह:

en: Decrease
mr: कमी होणे

en: Default
mr: डीफॉल्ट

en: Default Google Analytics
mr: डीफॉल्ट Google Analytics मध्ये

en: Default HTML editor mode:
mr: डीफॉल्ट HTML संपादक मोड:

en: Default administration page
mr: डीफॉल्ट प्रशासन पान

en: Default answer for scale %s:
mr: प्रमाणात% s डीफॉल्ट उत्तर:

en: Default answer value:
mr: डीफॉल्ट उत्तर मूल्य:

en: Default answers
mr: डीफॉल्ट उत्तरे

en: Default coordinates of the map when the page first loads. Format: latitude [space] longtitude
mr: डीफॉल्ट तेव्हा पृष्ठ लोड पहिला नकाशा समन्वय. स्वरूप: अक्षांश [स्पेस] longtitude

en: Default language
mr: डीफॉल्ट भाषा

en: Default position
mr: डीफॉल्ट स्थान

en: Default scenario
mr: डीफॉल्ट परिस्थिती

en: Default site admin email:
mr: डीफॉल्ट साइट प्रशासन ईमेल:

en: Default site bounce email:
mr: डीफॉल्ट साइट बाउन्स ईमेल:

en: Default site language:
mr: डीफॉल्ट साइट भाषा:

en: Default template:
mr: डीफॉल्ट टेम्पलेट:

en: Default value for option 'Other':
mr: पर्याय 'इतर' साठी डीफॉल्ट मूल्य:

en: Default value settings were successfully saved.
mr: डीफॉल्ट मूल्य सेटिंग्ज यशस्वीरित्या जतन केले होते.

en: Default value:
mr: डीफॉल्ट मूल्य:

en: Default:
mr: डीफॉल्ट:

en: Delete
mr: हटवा

en: Delete Tokens
mr: टोकन हटवा

en: Delete Tokens Table
mr: टोकन सारणी हटवा

en: Delete User
mr: वापरकर्ता हटवा

en: Delete all conditions
mr: सर्व अटी हटवा

en: Delete all incomplete answers that correspond to a token for which a completed answers is already recorded
mr: एक पूर्ण उत्तरे आधीच रेकॉर्ड आहे जे एक टोकन अनुरूप सर्व अपूर्ण उत्तरे हटवा

en: Delete attribute
mr: विशेषता हटवा

en: Delete checked items!
mr: तपासलेले आयटम हटवा!

en: Delete current question
mr: वर्तमान प्रश्न हटवा

en: Delete current question group
mr: वर्तमान प्रश्न गट हटवा

en: Delete current user group
mr: वर्तमान वापरकर्ता गट हटवा

en: Delete entry
mr: नोंद हटवा

en: Delete exported tokens
mr: निर्यात टोकन हटवा

en: Delete globally blacklisted participant from the database:
mr: घटका मधून जागतिक स्तरावर काळ्या सूचीत सहभागी काढून टाका:

en: Delete label set
mr: लेबल संच हटवा

en: Delete marked responses
mr: चिन्हाकृत प्रतिसाद हटवा

en: Delete participant(s) from central panel and tokens tables
mr: मध्य पॅनेल आणि टोकन सारण्या पासून सहभागी (र्स) हटवा

en: Delete participant(s) from central panel, tokens tables and all associated responses
mr: मध्य पॅनेल, टोकन टेबल आणि सर्व संबंधित प्रतिसाद पासून सहभागी (र्स) हटवा

en: Delete participant(s) from central participants panel only
mr: मध्य सहभागी पॅनेल पासून सहभागी (र्स) हटवा केवळ

en: Delete selected attribute(s) and associated data?
mr: निवडलेल्या विशेषता (र्स) आणि संबंधित डेटा देखील हटवायचा?

en: Delete selected participant(s) from this survey
mr: हे सर्वेक्षण निवडले सहभागी (र्स) हटवा

en: Delete selected participants
mr: निवडलेल्या सहभागी हटवा

en: Delete selected survey(s)
mr: निवडलेल्या सर्वेक्षण (र्स) हटवा

en: Delete survey
mr: सर्वेक्षण हटवा

en: Delete the selected entries
mr: निवडलेल्या नोंदी हटवा

en: Delete this answer option
mr: हे उत्तर पर्याय हटवा

en: Delete this condition
mr: ही परिस्थिती हटवा

en: Delete this entry
mr: ही एंट्री हटवा

en: Delete this label
mr: हे लेबल हटवा

en: Delete this response
mr: हा प्रतिसाद हटवू

en: Delete this scenario
mr: ही परिस्थिती हटवा

en: Delete this subquestion
mr: या subquestion हटवा

en: Delete this template
mr: हे टेम्पलेट हटवा

en: Delete this user
mr: हा वापरकर्ता हटवा

en: Delete this user from group
mr: गटातून हा वापरकर्ता हटवा

en: Delete token entry
mr: टोकन एंट्री हटवा

en: Delete tokens table
mr: टोकन सारणी हटवा

en: Delete user
mr: वापरकर्ता हटवा

en: Delete value
mr: मूल्य हटवा

en: Deleting User
mr: वापरकर्ता हटविणे

en: Deleting answers: %u answers deleted
mr: उत्तरे हटवत आहे:% u उत्तरे हटविले

en: Deleting assessments: %u assessment entries deleted
mr: हटविल्याने मुल्यांकन: हटविले% विशेषण मूल्यांकन नोंदी

en: Deleting conditions: %u conditions deleted
mr: हटविल्याने अटी:% u अटी हटविले

en: Deleting groups: %u groups deleted
mr: हटविल्याने गट:% u गट हटविले

en: Deleting orphan survey table:
mr: अनाथ सर्वेक्षण तक्ता हटवत:

en: Deleting orphan token table:
mr: अनाथ टोकन टेबल हटवत:

en: Deleting orphaned default values.
mr: Orphaned डीफॉल्ट मूल्य हटवत.

en: Deleting orphaned quota members.
mr: Orphaned कोटा सदस्य हटवत.

en: Deleting orphaned quotas.
mr: Orphaned कोटा हटवत.

en: Deleting question attributes: %u attributes deleted
mr: प्रश्न विशेषता हटवत: हटविले% विशेषण विशेषता

en: Deleting questions: %u questions deleted
mr: प्रश्न हटवत आहे:% u प्रश्न हटविले

en: Deleting survey languagesettings: %u survey languagesettings deleted
mr: सर्वेक्षण languagesettings हटवत:% u सर्वे languagesettings हटविले

en: Deleting survey table: %s
mr: सर्वेक्षण तक्ता हटवत आहे:% s

en: Deleting surveys: %u surveys deleted
mr: सर्वेक्षणे हटवत आहे:% u सर्वेक्षणे हटविले

en: Deleting this group will also delete any questions and answers it contains. Are you sure you want to continue?
mr: हा गट हटविल्याने त्यामध्ये काही प्रश्न आणि उत्तरे हटवेल. आपण सुरू ठेवू इच्छिता?

en: Deleting this question will also delete any answer options and subquestions it includes. Are you sure you want to continue?
mr: या प्रश्नाचे उत्तर हटविल्याने कोणताही पर्याय आणि subquestions देखील हटवाल ते समाविष्ट आहे. आपण सुरू ठेवू इच्छिता?

en: Deleting token table: %s
mr: टोकन टेबल हटवत आहे:% s

en: Demo mode only: Uploading files is disabled in this system.
mr: डेमो मोड केवळ: फायली अपलोड या प्रणाली अक्षम आहे.

en: Demo mode: Uploading template files is disabled.
mr: डेमो मोड: अपलोड टेम्पलेट फाइल्स अक्षम आहे.

en: Demo mode: Uploading templates is disabled.
mr: डेमो मोड: अपलोड टेम्पलेट अक्षम आहे.

en: Description of the survey
mr: सर्वेक्षण वर्णन

en: Detailed Error
mr: तपशीलवार त्रुटी

en: Detailed admin notification
mr: तपशीलवार प्रशासन सूचना

en: Detailed admin notification email:
mr: तपशीलवार प्रशासन सूचना ईमेल:

en: Detailed admin notification subject:
mr: तपशीलवार प्रशासन सूचना विषय:

en: Detailed email notification with response data is sent to:
mr: प्रतिसाद डेटा तपशीलवार ईमेल सूचना पाठविली जाते:

en: Detailed email notification with result codes
mr: परिणाम कोड सह तपशीलवार ईमेल सूचना

en: Detailed list of surveys
mr: सर्वेक्षणे तपशीलवार सूची

en: Determine whether a variable is considered to be empty
mr: एक वेरियेबल रिक्त मानली निश्चित

en: Did Not Save
mr: जतन नाही

en: Directory could not be renamed to `%s`.
mr: निर्देशिका `% s ला` पुनर्नामित केला जाऊ शकत नाही.

en: Directory with the name `%s` already exists - choose another name
mr: नाव `% s ला` आधीच अस्तित्वात डिरेक्टरी - दुसरे नाव निवडा

en: Disable chart
mr: चार्ट अक्षम करा

en: Disable map display
mr: नकाशा प्रदर्शन अक्षम करा

en: Disable only
mr: फक्त अक्षम करा

en: Disable the next button until time limit expires
mr: वेळ मर्यादा कालबाह्य होईपर्यंत पुढील बटण अक्षम करा

en: Disable the prev button until the time limit expires
mr: वेळ मर्यादा कालबाह्य पर्यंत मागील बटण अक्षम करा

en: Disabled
mr: अक्षम

en: Disabled - Delete current question
mr: अक्षम - वर्तमान प्रश्न हटवा

en: Display
mr: प्रदर्शन

en: Display / Export
mr: निर्यात / प्रदर्शित करा

en: Display Last 50 Responses
mr: अंतिम 50 प्रतिसाद प्रदर्शित करा

en: Display Responses
mr: प्रतिसाद प्रदर्शित करा

en: Display a 'time limit warning' when there are this many seconds remaining in the countdown (warning will not display if left blank)
mr: काउंटडाउन उर्वरित हा अनेक सेकंद असतील तेव्हा 'वेळ मर्यादा चेतावणी' प्रदर्शित करा (चेतावणी तर डाव्या रिक्त प्रदर्शित करणार नाही)

en: Display a chart in the statistics?
mr: आकडेवारी मध्ये एक चार्ट प्रदर्शित करायचा?

en: Display as bar chart
mr: बार चार्ट म्हणून प्रदर्शित करा

en: Display as pie chart
mr: पाय चार्ट म्हणून प्रदर्शित करा

en: Display chart
mr: चार्ट प्रदर्शित करा

en: Display columns
mr: स्तंभ दाखवा

en: Display dropdown boxes
mr: ड्रॉप डाउन बॉक्स प्रदर्शित करा

en: Display map
mr: नकाशा प्रदर्शित करा

en: Display min and max value under the slider
mr: स्लायडर अंतर्गत मि आणि कमाल मूल्य प्रदर्शित करा

en: Display numbers with comma as decimal separator, if needed
mr: गरज असल्यास, दशांश विभाजक म्हणून स्वल्पविरामाने क्रमांक प्रदर्शित करा

en: Display participants
mr: सहभागी प्रदर्शित करा

en: Display rows
mr: पंक्ती प्रदर्शित करा

en: Display slider min and max value
mr: स्लायडर मि आणि कमाल मूल्य प्रदर्शित करा

en: Display survey tokens after adding?
mr: समावेश केल्यानंतर टोकन सर्वेक्षण प्रदर्शित करायचा?

en: Display the 'time limit expiry message' for this many seconds before performing the 'time limit action' (defaults to 1 second if left blank)
mr: 'वेळ मर्यादा क्रिया' (डीफॉल्टकडे 1 सेकंद तर डाव्या रिक्त) सुरू करण्यापूर्वी या अनेक सेकंद 'वेळ मर्यादा कालावधी समाप्ती संदेश' प्रदर्शित करा

en: Display the 2nd 'time limit warning' when there are this many seconds remaining in the countdown (warning will not display if left blank)
mr: काउंटडाउन उर्वरित हा अनेक सेकंद असतील तेव्हा 2 रा 'वेळ मर्यादा चेतावणी' (चेतावणी तर डाव्या रिक्त दाखवत नाही) प्रदर्शित करा

en: Display tokens
mr: टोकन प्रदर्शित करा

en: Display:
mr: प्रदर्शित करा:

en: Do NOT refresh this page, as this will import the file again and produce duplicates
mr: ही फाइल पुन्हा आयात आणि डुप्लीकेट निर्मिती करतील, हे पृष्ठ रीफ्रेश करू नका

en: Do not use Google Analytics
mr: Google Analytics वापरू नका

en: Do survey
mr: सर्व्हे करा

en: Do you really want to delete all marked responses?
mr: आपण खरोखर सर्व चिन्हाकृत प्रतिसाद हटवू इच्छिता?

en: Do you really want to delete this label set?
mr: आपण खरोखर हे लेबल संच हटवू इच्छिता?

en: Do you really want to delete this response?
mr: आपण खरोखर हा प्रतिसाद हटवू इच्छिता?

en: Do you want to create a token table for this survey?
mr: आपण हे सर्वेक्षण एक टोकन टेबल तयार करू इच्छिता?

en: Do you want to populate that database now by creating the necessary tables?
mr: आपण आवश्यक सारण्या तयार करून आता डाटाबेस वसाहत इच्छिता?

en: Does not contain
mr: समाविष्ट नाही

en: Don't allow blacklisted participants to be added to new survey:
mr: काळ्या सूचीत सहभागी नवीन सर्वेक्षण जोडण्याची परवानगी देऊ नका:

en: Don't force on or off
mr: वर सक्ती किंवा बंद करू नका

en: Don't import if label set already exists:
mr: लेबल संच अस्तित्वात असल्यास आयात करू नका:

en: Don't show blacklisted participants:
mr: काळ्या सूचीत सहभागी दर्शवू नका:

en: Done. Test your survey using the %s icon.
mr: पूर्ण झाले. % S चे चिन्ह वापरून आपल्या सर्वेक्षण चाचणी करा.

en: Dot (.)
mr: बिंदू (.)

en: Double-click or drag-and-drop items in the left list to move them to the right - your highest ranking item should be on the top right, moving through to your lowest ranking item.
mr: डबल क्लिक करा किंवा ड्रॅग आणि ड्रॉप डाव्या सूचीत आयटम उजवीकडे हलविण्याची - आपल्या सर्वोच्च रॅंकिंग आयटम आपल्या सर्वात कमी रँकिंग आयटमवर माध्यमातून हलवून, वरच्या उजव्या येईल.

en: Download
mr: डाऊनलोड करा

en: Download all files in this response as a zip file
mr: झिप फाइल म्हणून या प्रतिसादात सर्व फायली डाऊनलोड करा

en: Download files for this entry
mr: या नोंदणीसाठी फाइल्स डाउनलोड करा

en: Download marked files
mr: चिन्हाकृत फाइल्स डाउनलोड करा

en: Download the data and the syntax file
mr: डेटा आणि वाक्यरचना फाइल डाउनलोड करा

en: Download the data and the syntax file.
mr: डेटा आणि वाक्यरचना फाइल डाउनलोड करा.

en: Drag and drop the pin to the desired location. You may also right click on the map to move the pin.
mr: इच्छित स्थानावर पिन ड्रॉप. आपण योग्य पिन हलविण्यासाठी नकाशावर क्लिक करू शकता.

en: Drag this attribute to another column to map it to the central participants database
mr: केंद्रीय सहभागी डेटाबेस ते मॅप दुसर्या स्तंभात हे गुणधर्म ड्रॅग करा

en: Drop a CSV field into an existing participant attribute listed below to import your data into it.
mr: तो आपला डेटा आयात खाली सूचीबद्ध विद्यमान सहभागी गुणधर्म मध्ये एक CSV फील्ड ड्रॉप करा.

en: Drop a CSV field into this area to create a new participant attribute and import your data into it.
mr: नवीन सहभागी गुणधर्म तयार आणि आपला डेटा आयात या कक्षात एक CSV फील्ड ड्रॉप करा.

en: Drop-down list
mr: ड्रॉप डाउन यादी

en: Dropdown prefix/suffix
mr: ड्रॉपडाऊन उपसर्ग / प्रत्यय

en: Dropdown separator
mr: ड्रॉपडाऊन विभाजक

en: Duplicate codes found, these entries won't be updated
mr: आढळले कोड डुप्लिकेट या नोंदी अद्ययावत जाणार नाही

en: Duplicate label set name
mr: लेबल सेट नाव डुप्लिकेट

en: Duplicate records removed
mr: रेकॉर्ड काढली डुप्लिकेट

en: Duplicates are determined by:
mr: डुप्लीकेट निर्धारित आहेत:

en: Duplicates will be detected by a combination of firstname, lastname and email addresses
mr: डुप्लीकेट पहिले नाव, lastname आणि ईमेल पत्ते दोघांची जोडी ओळखलेल्या जाईल

en: Duplicates will be detected using the participant_id field in this CSV file
mr: डुप्लीकेट या CSV फाइल मध्ये participant_id फील्ड वापरून आढळले जाईल

en: Dutch
mr: नेदरलॅंडची भाषा

en: Dutch (informal)
mr: डच (अनौपचारिक)

en: ERROR MESSAGE
mr: त्रुटी संदेश

en: EUC-JP Japanese
mr: EUC-जेपी जपानी

en: EUC-KR Korean
mr: EUC-KR कोरियन

en: Each answer must be %s
mr: प्रत्येक उत्तर% रे असणे आवश्यक आहे

en: Each answer must be at least %s
mr: प्रत्येक उत्तर असणे आवश्यक किमान% s ला वेग

en: Each answer must be at most %s
mr: प्रत्येक उत्तर सर्वात% s ला असला पाहिजे

en: Each answer must be between %s and %s
mr: प्रत्येक उत्तर% s ला% s केले आणि दरम्यान असणे आवश्यक आहे

en: Earlier than:
mr: त्याआधी पेक्षा:

en: Edit
mr: संपादन करणे

en: Edit Current Question
mr: वर्तमान प्रश्न संपादित करा

en: Edit Group
mr: संपादन गट

en: Edit URL parameter
mr: मापदंड संपादित करा

en: Edit answer options
mr: उत्तर संपादन पर्याय

en: Edit answer options for this question
mr: या प्रश्नाचे उत्तर संपादन पर्याय

en: Edit attribute
mr: विशेषता संपादित करा

en: Edit condition
mr: अट संपादित करा

en: Edit current question group
mr: वर्तमान प्रश्न गट संपादित करा

en: Edit current user group
mr: वर्तमान वापरकर्ता गट संपादित करा

en: Edit default answer values
mr: डीफॉल्ट उत्तर मूल्ये संपादित करा

en: Edit default answers for this question
mr: हा प्रश्न मुलभूत उत्तरे संपादित करा

en: Edit email templates
mr: ईमेल टेम्पलेट संपादित करा

en: Edit entry
mr: नोंद संपादण्यासाठी

en: Edit label set
mr: लेबल संच संपादित करा

en: Edit label sets
mr: लेबल संच संपादित करा

en: Edit permissions
mr: संपादन परवानग्या

en: Edit question
mr: प्रश्न संपादित करा

en: Edit quota
mr: कोटा संपादित करा

en: Edit response URL
mr: प्रतिसाद URL संपादित करा

en: Edit scenario
mr: परिस्थिती संपादित करा

en: Edit subquestions
mr: Subquestions संपादित करा

en: Edit subquestions for this question
mr: या प्रश्नासाठी subquestions संपादित करा

en: Edit survey permissions
mr: सर्वेक्षण परवानग्या संपादित करा

en: Edit survey permissions for group %s
mr: गट% s सर्वेक्षण परवानग्या संपादित करा

en: Edit survey permissions for user %s
mr: वापरकर्ता% s सर्वेक्षण परवानग्या संपादित करा

en: Edit survey settings
mr: सर्वेक्षण सेटिंग्ज संपादित करा

en: Edit survey text elements
mr: सर्वेक्षण मजकूर घटक संपादित करा

en: Edit template permissions
mr: टेम्पलेट परवानग्या संपादित करा

en: Edit text elements
mr: मजकूर घटक संपादित करा

en: Edit the 4th line and complete the filename with a full path to the downloaded data file
mr: 4 था ओळ संपादित करा आणि डाउनलोड डेटा फाइल एक संपूर्ण नावासह फाइलनाव पूर्ण

en: Edit this condition
mr: ही परिस्थिती संपादित करा

en: Edit this entry
mr: ही नोंद संपादण्यासाठी

en: Edit this response
mr: हा प्रतिसाद संपादित करा

en: Edit this token
mr: हे टोकन संपादित करा

en: Edit this user
mr: हा वापरकर्ता संपादित करा

en: Edit token entry
mr: टोकन नोंद संपादण्यासाठी

en: Edit user
mr: वापरकर्ता संपादित करा

en: Edit value
mr: मूल्य संपादित करा

en: Edit your personal preferences
mr: आपल्या वैयक्तिक प्राधान्ये संपादित करा

en: Editing
mr: संपादन

en: Editing %s
mr: % S चे संपादन

en: Editing response (ID %s)
mr: संपादन प्रतिसाद (आयडी:% s)

en: Editing template '%s' - File '%s'
mr: संपादन टेम्पलेट '% s ला' - फाइल '% s'

en: Editing user
mr: वापरकर्ता संपादन

en: Editing user group (Owner: %s)
mr: संपादन वापरकर्ता गट (मालक आहे:% s)

en: Either you have been inactive for too long, you have cookies disabled for your browser, or there were problems with your connection.
mr: आपण एकतर बरीच लांब साठी निष्क्रिय आहेत, आपण आपल्या ब्राउझरमध्ये कुकीज अक्षम आहे, किंवा आपल्या कनेक्शनसह समस्या आल्या.

en: Email
mr: ईमेल

en: Email Status
mr: ईमेल स्थिती

en: Email address
mr: ईमेल पत्ता

en: Email address is not valid.
mr: ईमेल पत्ता वैध नाही.

en: Email address of the survey administrator
mr: सर्वेक्षण प्रशासकाच्या ईमेल पत्ता

en: Email batch size:
mr: ईमेल बॅच आकार:

en: Email from the token
mr: टोकन कडून ईमेल

en: Email method:
mr: ईमेल पद्धत:

en: Email reminder:
mr: ईमेल स्मरणपत्र:

en: Email settings
mr: ईमेल सेटिंग्ज

en: Email status
mr: ईमेल स्थिती

en: Email templates
mr: ईमेल टेम्पलेट

en: Email templates successfully saved.
mr: ईमेल टेम्पलेट यशस्वीरित्या जतन केली.

en: Email to %s failed. Error Message:
mr: % S चे ईमेल करा अयशस्वी. त्रुटी संदेश:

en: Email to {FIRSTNAME} {LASTNAME} ({EMAIL}) delayed: Token is not yet valid.
mr: {FIRSTNAME चे} {LASTNAME} ({EMAIL} हे) विलंब करण्यासाठी ईमेल: टोकन अद्याप वैध नाही.

en: Email to {FIRSTNAME} {LASTNAME} ({EMAIL}) failed. Error Message:
mr: ईमेल {FIRSTNAME चे} {LASTNAME} ({EMAIL} हे) अयशस्वी. त्रुटी संदेश:

en: Email to {FIRSTNAME} {LASTNAME} ({EMAIL}) skipped: Token is not valid anymore.
mr: ईमेल {FIRSTNAME चे} {LASTNAME} ({EMAIL} हे) वगळलेले: टोकन यापुढे वैध नाही.

en: Email to {NAME} ({EMAIL}) failed.
mr: {नाव} ({EMAIL} हे) ईमेल करा अयशस्वी.

en: Email was not sent because demo-mode is activated.
mr: डेमो-मोड सक्रिय कारण ईमेल पाठवला गेला नाही.

en: Email:
mr: ईमेल:

en: Email: %s
mr: ईमेल आहे:% s

en: Enable assessment mode?
mr: मूल्यांकन मोड सक्षम करायचे?

en: Enable chart
mr: चार्ट सक्षम करा

en: Enable map display
mr: नकाशा प्रदर्शन सक्षम करा

en: Enable token-based response persistence?
mr: टोकन आधारित प्रतिसाद चिकाटी सक्षम करायचे?

en: Encryption type:
mr: कूटबद्धीकरण प्रकार:

en: End URL
mr: URL मध्ये समाप्त

en: End URL:
mr: शेवट URL वर:

en: End message:
mr: शेवट संदेश:

en: English
mr: इंग्रज लोक

en: Ensure a minimum number of possible answers (0=No limit)
mr: योग्य उत्तर किमान संख्या (0 = बंधन नाही) याची खात्री करा

en: Enter a boolean equation to validate each sub-question.
mr: प्रत्येक उप प्रश्न सत्यापित करण्यासाठी बुलियन समीकरण प्रविष्ट करा.

en: Enter a boolean equation to validate the whole question.
mr: संपूर्ण प्रश्न सत्यापित करण्यासाठी बुलियन समीकरण प्रविष्ट करा.

en: Enter a header text for the first scale
mr: प्रथम प्रमाणात साठी एक मथळा मजकूर प्रविष्ट करा

en: Enter a header text for the second scale
mr: दुसरा प्रमाणात साठी एक मथळा मजकूर प्रविष्ट करा

en: Enter a name and password for this survey and click save below.
mr: हे सर्वेक्षण एक नाव आणि संकेतशब्द प्रविष्ट करा आणि खाली जतन करा क्लिक करा.

en: Enter one answer per line. You can provide a code by separating code and answer text with a semikolon or tab. For multilingual surveys you add the translation(s) on the same line separated with a semikolon or tab.
mr: प्रत्येक ओळीवर एक उत्तर द्या. आपण semikolon किंवा टॅब सह कोड आणि उत्तर मजकूर विभक्त करून एक कोड प्रदान करू शकता. बहुभाषिक सर्वेक्षणे तुम्ही निवडू semikolon किंवा टॅब वेगळे त्याच ओळीवर अनुवाद (र्स) जोडा.

en: Enter one label per line. You can provide a code by separating code and label text with a semikolon or tab. For multilingual surveys you add the translation(s) on the same line separated with a semikolon or tab.
mr: ओळीवर एक लेबल प्रविष्ट करा. आपण semikolon किंवा टॅब सह कोड आणि लेबल मजकूर विभक्त करून एक कोड प्रदान करू शकता. बहुभाषिक सर्वेक्षणे तुम्ही निवडू semikolon किंवा टॅब वेगळे त्याच ओळीवर अनुवाद (र्स) जोडा.

en: Enter one subquestion per line. You can provide a code by separating code and subquestion text with a semikolon or tab. For multilingual surveys you add the translation(s) on the same line separated with a semikolon or tab.
mr: ओळीवर एक subquestion प्रविष्ट करा. आपण semikolon किंवा टॅब सह कोड आणि subquestion मजकूर विभक्त करून एक कोड प्रदान करू शकता. बहुभाषिक सर्वेक्षणे तुम्ही निवडू semikolon किंवा टॅब वेगळे त्याच ओळीवर अनुवाद (र्स) जोडा.

en: Enter question ID to get subquestion order from a previous question
mr: मागील प्रश्नावरून subquestion ऑर्डर मिळवण्यासाठी प्रश्न आयडी प्रविष्ट करा

en: Enter the code(s) of Multiple choice question(s) (separated by semicolons) to exclude the matching answer options in this question.
mr: या प्रश्नात जुळणारे उत्तर पर्याय वगळण्याची एकाधिक निवड प्रश्न (र्स) संकेतांक (र्स) (semicolons विभक्त केलेले) द्या.

en: Enter the code(s) of Multiple choice question(s) (separated by semicolons) to only show the matching answer options in this question.
mr: फक्त या प्रश्नात जुळणारे उत्तर पर्याय दर्शविण्यासाठी एकाधिक निवड प्रश्न (र्स) संकेतांक (र्स) (semicolons विभक्त केलेले) द्या.

en: Enter your answers:
mr: आपली उत्तरे प्रविष्ट करा:

en: Enter your details below, and an email containing the link to participate in this survey will be sent immediately.
mr: खाली आपल्या तपशील द्या, आणि हे सर्वेक्षण सहभागी दुवा असलेले ईमेल लगेच पाठविला जाईल.

en: Enter your hostname and port, e.g.: imap.gmail.com:995
mr: Imap.gmail.com: 995 आपल्या यजमाननाव आणि पोर्ट, उदा प्रविष्ट करा

en: Enter your hostname and port, e.g.: my.smtp.com:25
mr: My.smtp.com: 25 आपल्या यजमाननाव आणि पोर्ट, उदा प्रविष्ट करा

en: Enter your labels:
mr: आपल्या लेबले प्रविष्ट करा:

en: Enter your subquestions:
mr: आपल्या subquestions प्रविष्ट करा:

en: Equals
mr: राशीशी

en: Equals sum value
mr: बेरीज समान मूल्य

en: Equals:
mr: समान:

en: Equation
mr: समीकरण

en: Error
mr: चूक

en: Error Files List
mr: त्रुटी फाइल्स्

en: Error files list
mr: त्रुटी फायली सूची

en: Error in SQL update
mr: एस क्यू एल अद्ययावतात त्रुटी

en: Error saving results
mr: जतन करताना त्रुटी परिणाम

en: Error while updating usertemplates.
mr: त्रुटी usertemplates अद्यतनित करताना.

en: Error:
mr: त्रुटी:

en: Error: 'other' is a reserved keyword.
mr: त्रुटी: 'इतर' आरक्षित कीवर्ड आहे.

en: Error: Response table does not exist. Survey cannot be deactivated.
mr: त्रुटी: प्रतिसाद टेबल अस्तित्वात नाही. सर्वेक्षण निष्क्रिय करणे शक्य नाही.

en: Error: There are no answer options for this question and/or they don't exist in this language.
mr: त्रुटी: हा प्रश्न आणि / नाही उत्तर पर्याय आहेत किंवा त्यांना या भाषेत अस्तित्वात नाही.

en: Error: There are no answers defined for this question.
mr: त्रुटी: या प्रश्नासाठी व्याख्या नाही उत्तरे नाहीत.

en: Error: This question has no answers.
mr: त्रुटी: हे प्रश्न उत्तरे नाहीत आहे.

en: Error: You are trying to use duplicate answer codes.
mr: त्रुटी: आपण नक्कल उत्तर कोड वापरण्याचा प्रयत्न करीत आहेत.

en: Error: You are trying to use duplicate label codes.
mr: त्रुटी: आपण नक्कल लेबल कोड वापरण्याचा प्रयत्न करीत आहेत.

en: Error: You are trying to use duplicate subquestion codes.
mr: त्रुटी: आपण नक्कल subquestion कोड वापरण्याचा प्रयत्न करीत आहेत.

en: Error: You have to enter a group title for each language.
mr: त्रुटी: आपण प्रत्येक भाषेसाठी एक गट शीर्षक प्रविष्ट आहेत.

en: Error: You have to enter a name for this label set.
mr: त्रुटी: आपण हे लेबल संच एक नाव प्रविष्ट आहेत.

en: Error: You have to enter a question code.
mr: त्रुटी: आपण एक प्रश्न कोड प्रविष्ट आहेत.

en: Error: You have to enter a title for this survey.
mr: त्रुटी: आपण हे सर्वेक्षण एक शीर्षक प्रविष्ट आहेत.

en: Error: Your uploaded file is missing one or more of the mandatory columns (%s)
mr: त्रुटी: आपले अपलोड केलेली फाइल अनिवार्य स्तंभ (% र्स) एक किंवा अधिक गहाळ आहे

en: Estonian
mr: इस्टोनियन

en: Every 2 weeks
mr: प्रत्येक 2 आठवड्यात

en: Every day
mr: दररोज

en: Every month
mr: प्रत्येक महिना

en: Every week
mr: प्रत्येक आठवड्यात

en: Everything looks alright. Please proceed to the next step.
mr: सर्व काही मग दिसते. पुढील चरण करा.

en: Example data
mr: उदाहरण डेटा

en: Exclude answers?
mr: उत्तरे वगळा?

en: Exclude quotas?
mr: कोटा वगळा?

en: Exclude record IDs?
mr: नोंद आयडी वगळा?

en: Exclude survey permissions?
mr: सर्वेक्षण परवानग्या वगळा?

en: Excludes all other options if a certain answer is selected - just enter the answer code(s) seperated with a semikolon.
mr: फक्त एक semikolon सह जणांना पाठवायचे असेल तर उत्तर कोड (र्स) प्रविष्ट करा - विशिष्ट उत्तर निवडले आहे तर इतर सर्व पर्याय वगळते.

en: Exclusive option
mr: विशेष पर्याय

en: Execute this survey
mr: हे सर्वेक्षण कार्यवाही करा

en: Existing LID: %s
mr: विद्यमान झाकण आहे:% s

en: Existing attribute
mr: विद्यमान विशेषता

en: Existing participant attributes
mr: अस्तित्वात असलेल्या सहभागी विशेषता

en: Existing token attributes
mr: विद्यमान टोकन विशेषता

en: Exit and clear survey
mr: निर्गमन करा आणि स्पष्ट सर्वेक्षण

en: Expected expressions separated by commas
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त केलेले अपेक्षित समीकरण

en: Expected left parentheses after function name
mr: फंक्शन नावापुढे अपेक्षित डावा कंस

en: Expected right parentheses
mr: अपेक्षित योग्य कंस

en: Expiration
mr: समाप्ती

en: Expire survey
mr: सर्वेक्षण समापन

en: Expired
mr: कालबाह्य

en: Expiry date/time:
mr: कालावधी समाप्ती तारीख / वेळ:

en: Exponential expression
mr: Exponential अभिव्यक्ती

en: Export
mr: निर्यात

en: Export %s participant(s) to CSV
mr: सी एस व्ही% s ला सहभागी (र्स) निर्यात करा

en: Export .csv data file
mr: निर्यात करा. CSV डेटा फाइल

en: Export CSV
mr: निर्यात केलेल्या CSV

en: Export R syntax file
mr: आर वाक्यरचना फाइल निर्यात करा

en: Export Resources As ZIP Archive
mr: Zip संग्रहण म्हणून संसाधने निर्यात करा

en: Export Template
mr: साचा निर्यात करा

en: Export VV file
mr: निर्यात फाइल VV

en: Export a VV survey file
mr: एक VV सर्वेक्षण फाइल निर्यात करा

en: Export all
mr: सर्व निर्यात करा

en: Export data
mr: डेटा निर्यात करा

en: Export multiple label sets
mr: एकाधिक लेबल संच निर्यात करा

en: Export resources as ZIP archive
mr: Zip संग्रहण म्हणून संसाधने निर्यात करा

en: Export result data to R
mr: आर करण्यासाठी परिणाम डेटा निर्यात करा

en: Export result data to SPSS
mr: SPSS करण्यासाठी परिणाम डेटा निर्यात करा

en: Export results
mr: निर्यात परिणाम

en: Export results to a R data file
mr: एक आर डेटा फाइल निर्यात परिणाम

en: Export results to a SPSS/PASW command file
mr: एक SPSS / PASW आदेश फाइल निर्यात परिणाम

en: Export results to application
mr: अर्ज निर्यात परिणाम

en: Export selected label sets
mr: निवडलेले लेबल संच निर्यात करा

en: Export survey
mr: सर्वेक्षण निर्यात करा

en: Export survey results
mr: सर्वेक्षण निर्यात परिणाम

en: Export syntax
mr: वाक्यरचना निर्यात करा

en: Export template
mr: टेम्पलेट निर्यात करा

en: Export this Response
mr: हा प्रतिसाद निर्यात करा

en: Export this label set
mr: हे लेबल संच निर्यात करा

en: Export this question
mr: हा प्रश्न निर्यात करा

en: Export this question group
mr: हा प्रश्न गट निर्यात करा

en: Export to CSV
mr: CSV मध्ये निर्यात करा

en: Export tokens
mr: टोकन निर्यात करा

en: Export tokens to CSV file
mr: CSV फाइल करण्यासाठी टोकन निर्यात करा

en: Export...
mr: निर्यात करा ...

en: Expression Manager
mr: अभिव्यक्ती व्यवस्थापक

en: Extra comma found in function
mr: अतिरिक्त स्वल्पविराम फंक्शन आढळले

en: Extra right parentheses detected
mr: अतिरिक्त योग्य कंस आढळले

en: Extra token found after expressions
mr: समीकरण नंतर आढळले अतिरिक्त टोकन

en: Extra tokens found
mr: अतिरिक्त टोकन आढळले

en: Failed
mr: अयशस्वी

en: Failed to add group! Group Name was not supplied.
mr: या गटात समाविष्ट करण्यात अयशस्वी! गटाचे नाव पुरविले नाही.

en: Failed to add group! Group already exists.
mr: या गटात समाविष्ट करण्यात अयशस्वी! गट आधीच अस्तित्वात आहे.

en: Failed to add group! Group name length more than 20 characters.
mr: या गटात समाविष्ट करण्यात अयशस्वी! 20 पेक्षा अधिक वर्ण गट नाव लांबी.

en: Failed to add user
mr: वापरकर्ता जोडण्यासाठी अयशस्वी

en: Failed to add user group.
mr: वापरकर्ता गटात समाविष्ट करण्यात अयशस्वी.

en: Failed to add user.
mr: वापरकर्ता जोडण्यासाठी अयशस्वी.

en: Failed to create token entries
mr: टोकन नोंदी तयार करण्यात अयशस्वी

en: Failed to delete answer
mr: उत्तर हटविण्यात अयशस्वी

en: Failed to edit user group!
mr: वापरकर्ता गट संपादित करण्यास अयशस्वी!

en: Failed to insert default value
mr: डीफॉल्ट मूल्य समाविष्ट करण्यात अयशस्वी

en: Failed to insert group
mr: गट समाविष्ट करण्यात अयशस्वी

en: Failed to insert question attribute
mr: प्रश्न गुणधर्म समाविष्ट करण्यात अयशस्वी

en: Failed to insert survey language
mr: सर्वेक्षण भाषा समाविष्ट करण्यात अयशस्वी

en: Failed to open the uploaded file!
mr: अपलोड केलेली फाइल उघडण्यासाठी अयशस्वी!

en: Failed to remove user.
mr: वापरकर्ता काढण्यात अयशस्वी.

en: Failed to update answers
mr: उत्तरे अपडेट करण्यात अयशस्वी

en: Failed to update survey permissions!
mr: सर्वेक्षण परवानग्या अद्यतनित करण्यात अयशस्वी!

en: Failed.
mr: अयशस्वी.

en: Faulty line in import - fields and data don't match
mr: आयात सदोष ओळ - फील्ड आणि डेटा जुळत नाहीत

en: Fax to:
mr: ते फॅक्स:

en: Feb
mr: फेब्रुवारी

en: Female
mr: महिला

en: Field caption
mr: फील्ड मथळा

en: Field description
mr: फील्ड वर्णन

en: Field summary for %s
mr: % S फील्ड सारांश

en: File
mr: फाइल

en: File %s couldn't be deleted. Please check the permissions on the /upload/template folder
mr: फाइल% s ला हटवणे शक्य नाही. / / अपलोड करा टेम्पलेट फोल्डर वर परवानग्या तपासा

en: File %s deleted
mr: फाइल% s ला काढून टाकले

en: File %s uploaded
mr: फाइल% s ला अपलोड

en: File backup created:
mr: फाइल बॅकअप तयार:

en: File count
mr: संख्या दाखल करा

en: File does not contain LimeSurvey data in the correct format.
mr: फाइल योग्य स्वरूपात LimeSurvey डाटा समाविष्टीत नाही.

en: File extension
mr: फाइल विस्तार

en: File metadata
mr: फाइल मेटाडेटा

en: File name
mr: फाइल नाव

en: File should be a standard CSV (comma delimited) file with optional double quotes around values (default for OpenOffice and Excel). The first line must contain the field names. The fields can be in any order.
mr: फाइल मूल्ये सुमारे पर्यायी दुहेरी अवतरण (OpenOffice, आणि एक्सेल साठी डीफॉल्ट) एक मानक CSV (स्वल्पविरामाने विलग) फाइल असावी. प्रथम ओळ फील्ड नावे असणे आवश्यक आहे. फील्ड कुठल्याही क्रमात असू शकतात.

en: File upload
mr: फाइल अपलोड करा

en: File upload succeeded.
mr: अपलोड यशस्वी फाइल.

en: File:
mr: फाइल:

en: Files
mr: फायली

en: Filter
mr: फिल्टर करा

en: Filter HTML for XSS:
mr: XSS साठी फिल्टर एचटीएमएल:

en: Filter blank email addresses:
mr: रिक्त ईमेल पत्ते फिल्टर करा:

en: Filter by email address
mr: ईमेल पत्ता फिल्टर

en: Filter by language
mr: भाषा फिल्टर

en: Filter duplicate records:
mr: डुप्लिकेट रेकॉर्ड फिल्टर करा:

en: Filter surveys
mr: फिल्टर सर्वेक्षणे

en: Filter the available answers by this value
mr: हे मूल्य द्वारे उपलब्ध उत्तरे फिल्टर करा

en: Filter...
mr: फिल्टर ...

en: Filtered from statistics script
mr: आकडेवारी स्क्रिप्ट पासून फिल्टर

en: Finalize response submission
mr: प्रतिसाद सबमिशन

en: Find
mr: आढळणे

en: Find first occurrence of a string
mr: स्ट्रिंग पहिल्या घटना शोधा

en: Find highest value
mr: सर्वोच्च मूल्य शोधा

en: Find lowest value
mr: सर्वात कमी किंमत किती?

en: Find position of first occurrence of a case-insensitive string
mr: एक केस भावनाशून्य स्ट्रिंग पहिल्या घडलेली गोष्ट स्थितीवर शोधा

en: Find position of first occurrence of a string
mr: स्ट्रिंग पहिल्या घडलेली गोष्ट स्थितीवर शोधा

en: Find whether the type of a variable is integer
mr: एक वेरियेबल प्रकार पूर्णांक आहे किंवा नाही हे शोधा

en: Find whether the type of a variable is string
mr: एक वेरियेबल प्रकार स्ट्रिंग आहे किंवा नाही हे शोधा

en: Finds whether a value is not a number
mr: मूल्य संख्या नाही किंवा नाही हे शोधा

en: Finds whether a variable is NULL
mr: एक वेरियेबल निरर्थक आहे की नाही ते शोधा

en: Finds whether a variable is a number or a numeric string
mr: एक वेरियेबल संख्या किंवा अंकीय स्ट्रिंग आहे की नाही ते शोधा

en: Finds whether the type of a variable is float
mr: एक वेरियेबल प्रकार फ्लोट आहे की नाही ते शोधा

en: Finnish
mr: फिन्निश

en: First choice
mr: प्रथम निवड

en: First name
mr: पहिले नाव

en: First name from token
mr: टोकन प्रथम नाव

en: Firstname from token
mr: टोकन पासून पहिले नाव

en: Flash
mr: लखलखाट

en: Folder
mr: फोल्डर

en: Follow the following link to update it
mr: अद्ययावत करण्यासाठी खालील दुवा अनुसरण करा

en: Following survey(s) are not yet active but you can register for them.
mr: खालील सर्वेक्षण (र्स) अद्याप सक्रिय नाहीत परंतु आपण त्यांना नोंदणी करू शकता.

en: For easy opening in MS Excel, change the extension to 'tab' or 'txt'
mr: महेंद्रसिंग Excel मध्ये सहज उघडण्यासाठी, 'टॅब' किंवा 'txt,' करण्यासाठी विस्ताराची बदल

en: For further information please contact %s
mr: अधिक माहितीसाठी% s ला संपर्क साधा

en: For list dropdown boxes, show up to this many rows
mr: सूची ड्रॉप डाउन बॉक्स, हा अनेक पंक्ती करण्यासाठी दर्शविले

en: For stable and unstable versions
mr: स्थिर आणि अस्थिर आवृत्तीसाठी

en: For stable versions
mr: स्थिर आवृत्तीसाठी

en: Forbidden Extension
mr: मनाई केलेले विस्तार

en: Force HTTPS:
mr: फोर्स https:

en: Force each choice to have the same height
mr: प्रत्येक निवड समान उंची असणे सक्ती

en: Force the choice list and the rank list to have the same height
mr: निवड यादी आणि समान उंची असणे दर्जा सूची सक्तीने

en: Forgot your password?
mr: आपला पासवर्ड विसरलात?

en: Format
mr: स्वरूप

en: Format a GMT date/time
mr: एक जीएमटीच्या तारीख / वेळ स्वरूप

en: Format a local date/time
mr: स्थानिक तारीख / वेळ स्वरूप

en: Format a local time/date as integer
mr: पूर्णांक म्हणून स्थानिक वेळ / तारीख स्वरूप

en: Format a number with grouped thousands
mr: गटामध्ये समाविष्ट केले हजारो एक नंबर स्वरूप

en: Format:
mr: स्वरूप:

en: Format: %s
mr: स्वरूप आहे:% s

en: Found
mr: सापडले

en: Found & writable
mr: सापडले & लेखनजोगी

en: French
mr: फ्रान्सचा

en: From
mr: पासून

en: From token table
mr: टोकन तक्त्यावरून

en: Full
mr: संपूर्ण

en: Full answers
mr: पूर्ण उत्तरे

en: Full name
mr: पूर्ण नाव

en: Full names
mr: पूर्ण नावे

en: Full question text
mr: पूर्ण प्रश्न मजकूर

en: Full responses:
mr: पूर्ण प्रतिसाद:

en: Full search
mr: पूर्ण शोध

en: Full selector
mr: पूर्ण निवड

en: Full selector (default)
mr: पूर्ण निवड (डीफॉल्ट)

en: Full template editor
mr: पूर्ण टेम्पलेट संपादक

en: Full template editor (default)
mr: पूर्ण टेम्पलेट संपादक (डीफॉल्ट)

en: Function does not support %s arguments
mr: फंक्शन% रे वितर्क समर्थन देत नाही

en: Function supports this many arguments, where -1=unlimited: %s
mr: :% S कार्य जेथे -1 = अमर्यादित हा अनेक वितर्क समर्थन

en: GB2312 Simplified Chinese
mr: GB2312 सरलीकृत चीनी

en: GBK Simplified Chinese
mr: GBK सरलीकृत चीनी

en: GEOSTD8 Georgian
mr: जॉर्जियन GEOSTD8

en: GNU General Public License:
mr: हे GNU General Public परवाना:

en: Galician
mr: गॅलिशियन

en: Gender
mr: लिंग

en: General
mr: सर्वसामान्य

en: General filters
mr: सामान्य फिल्टर

en: General settings
mr: सामान्य सेटिंग्ज

en: Generate a random integer
mr: एक यादृच्छिक पूर्णांक व्युत्पन्न करा

en: Generate tokens
mr: टोकन व्युत्पन्न करा

en: Generating summaries ...
mr: सारांश व्युत्पन्न करत आहे ...

en: German
mr: जर्मनमधील रहीवासी

en: German (informal)
mr: जर्मन (अनौपचारिक)

en: Get UNIX timestamp for a date (each of the 6 arguments are optional)
mr: एक तारीख युनिक्स शिक्का (6 घटकांची प्रत्येक ऐच्छिक) मिळवा

en: Get order from previous question
mr: मागील प्रश्नावरून ऑर्डर मिळवा

en: Get statistics from these responses
mr: या प्रतिसाद पासून आकडेवारी मिळवा

en: Get string length
mr: स्ट्रिंग लांबी मिळवा

en: Get the default location using the user's IP address?
mr: वापरकर्त्याचे IP पत्ता वापरून डीफॉल्ट स्थान मिळवायचे?

en: Get the integer value of a variable
mr: एक वेरियेबल च्या पूर्णांक मूल्य मिळवा

en: Get time statistics from these responses
mr: या प्रतिसाद पासून वेळ आकडेवारी मिळवा

en: Get value of pi
mr: PI मूल्य मिळवा

en: Getting questions and answers ...
mr: प्रश्न आणि उत्तरे प्राप्त करीत आहे ...

en: Give focus to the HTML editor popup window
mr: HTML संपादक Name पॉपअप विंडो लक्ष द्या

en: Global participant settings
mr: जागतिक सहभागी सेटिंग्ज

en: Global settings
mr: ग्लोबल सेटिंग्ज

en: Global settings were saved.
mr: ग्लोबल सेटिंग्ज जतन केली आहेत.

en: Go back
mr: परत जा

en: Go to question
mr: प्रश्न जा

en: Go to question group
mr: गट प्रश्नाचे जा

en: Go to survey
mr: सर्वेक्षण जा

en: Google Analytics API key for this survey?
mr: हे सर्वेक्षण साठी करण्यासाठी Google Analytics API की?

en: Google Analytics API key:
mr: Google Analytics API की:

en: Google Analytics style for this survey?
mr: हे सर्वेक्षण साठी Google Analytics मध्ये शैली?

en: Google Maps
mr: Google नकाशे

en: Google Maps API key:
mr: Google Maps मध्ये API की:

en: Google Translate API key:
mr: Google अनुवाद API की:

en: Greater than
mr: पेक्षा मोठे

en: Greater than (Strings)
mr: ग्रेटर (स्ट्रिंग) पेक्षा

en: Greater than or equal to
mr: या पेक्षा मोठे किंवा समान

en: Greater than or equal to (Strings)
mr: या पेक्षा मोठे किंवा समान (स्ट्रिंग)

en: Greater than:
mr: ग्रेटर पेक्षा:

en: Greek
mr: ग्रीस देशांचा रहिवासी

en: Group
mr: गट

en: Group 1: The first lot of questions
mr: गट 1: प्रश्न पहिल्या खूप

en: Group by Group
mr: गट द्वारे गट

en: Group could not be deleted
mr: गट हटवणे शक्य नाही

en: Group description
mr: गट वर्णन

en: Group member can only see own group:
mr: गट सदस्य गट केवळ स्वत: च्या पाहू शकता:

en: Group members
mr: गट सदस्य

en: Group not found.
mr: गट सापडला नाही.

en: Group of checkboxes
mr: चेकबॉक्स गट

en: Group time
mr: गट वेळ

en: Groups
mr: गट

en: HP West European
mr: एचपी पश्चिम युरोपियन

en: HTML editor
mr: HTML संपादक Name

en: HTML editor mode
mr: HTML संपादक Name मोड

en: Header for first scale
mr: प्रथम प्रमाणात साठी शीर्षलेख

en: Header for second scale
mr: दुसरा प्रमाणात साठी शीर्षलेख

en: Heading
mr: मथळा

en: Headings
mr: शीर्षकाच्या

en: Hebrew
mr: यहुदी ज्यू

en: Height of dropdown
mr: ड्रॉपडाऊन ऊंची

en: Height of the map in pixel
mr: पिक्सेल मध्ये उंचीकरिता

en: Hello %s,
mr: हॅलो% रे,

en: Help
mr: मदत करणे

en: Help about this question
mr: हा प्रश्न बद्दल मदत

en: Help:
mr: मदत करा:

en: Hidden
mr: लपवलेले

en: Hide advanced settings
mr: प्रगत सेटिंग्ज लपवा

en: Hide both
mr: दोन्ही लपवा

en: Hide both (Forced by the system administrator)
mr: दोन्ही (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती) लपवा

en: Hide details of this Survey
mr: हे सर्वेक्षण तपशील लपवा

en: Hide details of this group
mr: या ग्रूपचे तपशील लपवा

en: Hide details of this question
mr: हा प्रश्न तपशील लपवा

en: Hide the tip that is normally shown with a question
mr: साधारणपणे एका प्रश्नाने दर्शविलेली टीप लपवा

en: Hide this question at any time. This is useful for including data using answer prefilling.
mr: कोणत्याही वेळी हा प्रश्न लपवा. या prefilling उत्तर वापरून डेटा समावेश उपयुक्त आहे.

en: Hide tip
mr: टीप लपवा

en: Hindi
mr: हिंदी

en: Hints
mr: क्लुप्त्या

en: Hour
mr: तास

en: How many roads must a man walk down?
mr: एक माणूस किती रस्ते खाली चालणे आवश्यक आहे?

en: How many rows to display
mr: प्रदर्शित किती पंक्ती

en: Huge Free Text
mr: अवाढव्य मोफत मजकूर

en: Hungarian
mr: हंगेरियन

en: I accept
mr: मी स्वीकारत आहे

en: ID
mr: आयडी

en: ID:
mr: आयडी:

en: ID: %s
mr: आयडी आहे:% s

en: IMAP
mr: IMAP कार्यक्षम

en: IP Addresses will be logged
mr: IP पत्ते लॉग जाईल

en: IP Info DB API Key:
mr: आयपी माहिती डीबी API की:

en: IP address
mr: IP पत्ता

en: IP as default location
mr: डीफॉल्ट स्थान म्हणून आयपी

en: ISO 8859-13 Baltic
mr: आयएसओ 8859-13 बाल्टिक

en: ISO 8859-2 Central European
mr: आयएसओ 8859-2 मध्य युरोपीय

en: ISO 8859-7 Greek
mr: आयएसओ 8859-7 ग्रीक

en: ISO 8859-8 Hebrew
mr: आयएसओ 8859-8 हिब्रू

en: ISO 8859-9 Turkish
mr: आयएसओ 8859-9 तुर्की

en: Icelandic
mr: आईसलॅंडिक

en: Identifier
mr: अभिज्ञापक

en: Identifier:
mr: अभिज्ञापक:

en: If errors are showing up you might have to execute this script repeatedly.
mr: त्रुटी दर्शविले असल्यास आपण वारंवार या चालविण्याकरीतास्क्रिप्ट आहेत.

en: If necessary the database will be updated.
mr: आवश्यक असल्यास डेटाबेस अद्यतनित केले जाईल.

en: If one of the subquestions is marked then for each marked subquestion this value is added as assessment.
mr: Subquestions एक प्रत्येक चिन्हाकृत subquestion नंतर चिन्हाकृत केले असल्यास, हे मूल्य मूल्यांकन म्हणून जोडले आहे.

en: If the database does not yet exist it will be created (make sure your database user has the necessary permissions). In contrast, if there are existing LimeSurvey tables in that database they will be upgraded automatically after installation.
mr: डेटाबेस अद्याप तो (आपल्या डेटाबेस वापरकर्ता आवश्यक परवानग्या असल्याचे सुनिश्चित) निर्माण होईल अस्तित्वात नसेल. डाटाबेस मध्ये विद्यमान LimeSurvey सारण्या आहेत तर, ते प्रतिष्ठापन नंतर आपोआप सुधारीत केले जाईल.

en: If the link does not work and you turn on HTTPS, LimeSurvey will break and you won't be able to access it.
mr: दुवा कार्य करत नाही आणि आपण HTTPS सुरू केल्यास, LimeSurvey खंडित होईल आणि आपण त्यात प्रवेश करू शकणार नाही.

en: If tokens are used, the public may register for this survey
mr: टोकन वापरले असल्यास, सार्वजनिक हे सर्वेक्षण नोंदणी करू शकता

en: If you are using token functions or notifications emails you need to set an administrator email address.
mr: आपण टोकन कार्ये किंवा सूचना ईमेल वापरत असाल आपण प्रशासक ईमेल पत्ता सेट करणे आवश्यक आहे.

en: If you choose '%s' please also specify your choice in the accompanying text field.
mr: आपण निवडल्यास ''% s 'जेथील मजकूर फील्डमध्ये आपल्या पर्याय निर्देशीत देखील करा.

en: If you delete this table tokens will no longer be required to access this survey.
mr: आपण हटविल्यास ही सारणी टोकन यापुढे हे सर्वेक्षण प्रवेश करणे आवश्यक आहे.

en: If you give an email address, an email containing the details will be sent to you.
mr: आपण ईमेल पत्ता, ईमेल देऊ केल्यास तपशील पाठविला जाईल.

en: If you have any questions regarding this mail please do not hesitate to contact the site administrator at %s. Thank you!
mr: आपण बाबत काही प्रश्न असल्यास कृपया हा मेल:% s येथे साइट प्रशासकाशी संपर्क साधा अजिबात संकोच करू नका. धन्यवाद!

en: If you have been issued a token, please enter it in the box below and click continue.
mr: आपण एक टोकन दिलेले असेल, तर खालील बॉक्समध्ये दाखल करा आणि पुढे क्लिक करा.

en: If you initialise tokens for this survey then this survey will only be accessible to users who provide a token either manually or by URL.
mr: आपण हे सर्वेक्षण साठी टोकन initialise तर हे सर्वेक्षण फक्त एकतर स्वतः किंवा URL द्वारे एक टोकन प्रदान देणार्या वापरकर्त्यांना प्रवेशपात्र असतील.

en: If you switch email mode, you'll have to review your email templates to fit the new format
mr: आपण ईमेल मोड स्विच असल्यास, आपण नवीन स्वरूप फिट आपला ईमेल टेम्पलेट पुनरावलोकन लागेल

en: If you turn on the -Anonymized responses- option and create a tokens table, LimeSurvey will mark your completed tokens only with a 'Y' instead of date/time to ensure the anonymity of your participants.
mr: आपण प्रतिसाद-पर्याय-अनामित चालू आणि एक टोकन तक्ता तयार केल्यास, LimeSurvey फक्त त्याऐवजी तारीख / आपल्या सहभागींपैकी अनामिकत्व खात्री वेळ 'युवराज' आपल्या पूर्ण टोकन चिन्हांकित होईल.

en: If you want to check any of the answers you have made, and/or change them, you can do that now by clicking on the [<< prev] button and browsing through your responses.
mr: आपण केलेली कोणतीही उत्तरे, आणि / तपासा किंवा त्यांना बदलू इच्छित असल्यास, आपण [<< Prev] बटणावर क्लिक करून आणि आपल्या प्रतिसादांद्वारे ब्राउझिंग करुन आता त्या करू शकता.

en: If you want to edit it %s please copy it first%s.
mr: आपण ते संपादित करू इच्छित असल्यास% रे कृपया प्रथम% ची प्रत.

en: If you wish, you may upload %s more file(s); else you may return back to survey.
mr: आपली इच्छा असल्यास, आपण% s अधिक फाइल (र्स) अपलोड करू शकता; जिथे आपण सर्वेक्षण परत परत शकते.

en: Images
mr: प्रतिमा

en: Import
mr: परदेशातून आयात करणे

en: Import CSV
mr: आयात केलेल्या CSV

en: Import Label Set
mr: आयात लेबल सेट करा

en: Import Question
mr: आयात प्रश्न

en: Import Resources ZIP Archive
mr: आयात संसाधने zip संग्रहण

en: Import Responses
mr: आयात प्रतिसाद

en: Import VV file
mr: VV फाइल आयात करा

en: Import a VV response data file
mr: एक VV प्रतिसाद डेटा फाइल आयात करा

en: Import a VV survey file
mr: एक VV सर्वेक्षण फाइल आयात करा

en: Import again
mr: पुन्हा आयात

en: Import also timings (if exist):
mr: तसेच वेळ (अस्तित्वात असेल तर) आयात करा:

en: Import as not finalized answers?
mr: आयात म्हणून उत्तरे अंतिम नाही?

en: Import failed on record %d
mr: आयात रेकॉर्ड% D वर अयशस्वी

en: Import failed. You specified an invalid file type '%s'.
mr: आयात अयशस्वी. आपण अवैध फाइल प्रकार '% s ला' निर्देशीत.

en: Import from CSV
mr: सी एस व्ही आयात

en: Import label set resources
mr: आयात लेबल सेट संसाधने

en: Import label set(s)
mr: आयात लेबल सेट (रे)

en: Import of label set(s) is completed.
mr: लेबल सेट (र्स) आयात पूर्ण.

en: Import of survey is completed.
mr: सर्वेक्षणाचे आयात पूर्ण झाली आहे.

en: Import of this survey file failed
mr: हे सर्वेक्षण फाइल आयात अयशस्वी

en: Import old tokens
mr: जुने टोकन आयात करा

en: Import question group
mr: आयात प्रश्न गट

en: Import resources ZIP archive
mr: आयात संसाधने zip संग्रहण

en: Import responses from a deactivated survey table
mr: एक निष्क्रिय सर्वेक्षण तक्ता प्रतिसाद आयात करा

en: Import survey
mr: आयात सर्वेक्षण

en: Import survey data
mr: सर्वेक्षण डेटा आयात करा

en: Import survey resources
mr: सर्वेक्षण संसाधने आयात करा

en: Import template
mr: आयात टेम्पलेट

en: Import template ZIP archive
mr: आयात टेम्पलेट Zip संग्रहण

en: Import tokens from CSV file
mr: CSV फाइल पासून टोकन आयात करा

en: Import tokens from LDAP query
mr: त्यासाठी LDAP क्वेरी पासून टोकन आयात करा

en: Important Note:
mr: महत्त्वाची टीपः

en: Important instructions
mr: महत्वाच्या सूचना

en: Imported Files List
mr: आयातीत फाइल्स्

en: Imported Resources for
mr: साठी आयात संसाधने

en: Imported files list
mr: आयातीत फाइल सूची

en: Imported resources for
mr: साठी आयात संसाधने

en: Imported template files for
mr: साठी आयात टेम्पलेट फाइल्स

en: Impossible to delete this group because there is at least one question having a condition on its content
mr: त्याच्या मजकुरावर अट येत किमान एक प्रश्न आहे कारण अशक्य हा गट हटवू

en: In the printable version replace the relevance equation with this explanation text.
mr: मुद्रणयोग्य आवृत्ती मध्ये हे स्पष्टीकरण मजकुरासह संदर्भाप्रमाणे समीकरण पुनर्स्थित.

en: Inactive
mr: निष्क्रिय व्यक्ती

en: Include:
mr: समाविष्ट करा:

en: Incomplete responses only
mr: अपूर्ण प्रतिसाद फक्त

en: Incomplete responses:
mr: अपूर्ण प्रतिसाद:

en: Incorrect permissions in your %s folder.
mr: आपल्या% रे फोल्डरमध्ये चुकीचा परवानग्या.

en: Incorrect username and/or password!
mr: अयोग्य वापरकर्तानाव आणि / किंवा संकेतशब्द!

en: Increase
mr: वाढ

en: Indonesian
mr: इंडोनेशियन

en: Inexistant token table
mr: Inexistant टोकन तक्ता

en: Information
mr: माहिती

en: Initial Superadmin cannot be deleted!
mr: आरंभिक Superadmin हटविले जाऊ शकत नाही!

en: Initialise tokens
mr: टोकन Initialise

en: Inline HTML editor
mr: इनलाइन HTML संपादक Name

en: Inline HTML editor (default)
mr: इनलाइन HTML संपादक Name (डीफॉल्ट)

en: Input
mr: इनपुट

en: Input box width
mr: इनपुट बॉक्स रुंदी

en: Insert a new answer option after this one
mr: हा एक नंतर एक नवीन उत्तर पर्याय घाला

en: Insert a new label after this one
mr: हा एक नंतर एक नवीन लेबल घाला

en: Insert a new subquestion after this one
mr: हा एक नंतर एक नवीन subquestion घाला

en: Insert a page break before this question in printable view by setting this to Yes.
mr: होय हा सेट करून छापण्यालायक दृश्यात हा प्रश्न आधी एक पृष्ठ खंड घाला.

en: Insert page break in printable view
mr: मुद्रणयोग्य दृश्यात पृष्ठ खंड घाला

en: Insert/edit LimeSurvey replacement field
mr: LimeSurvey पुनर्स्थापनेसाठी फील्ड घाला / संपादन

en: Inserts HTML line breaks before all newlines in a string
mr: स्ट्रिंग सर्व newlines आधी Inserts HTML लाइन ब्रेक

en: Instructions for the impatient
mr: अधीर निर्देश

en: Integer only
mr: पूर्ण संख्या केवळ

en: Interface language
mr: इंटरफेस भाषा

en: Interfaces
mr: संवाद

en: Interview time
mr: मुलाखत वेळ

en: Invalid PERL Regular Expression: %s
mr: अवैध Perl नियमित अभिव्यक्ती आहे:% s

en: Invalid question - probably missing sub-questions or language-specific settings for language %s
mr: अवैध प्रश्न - कदाचित उप प्रश्न किंवा भाषा% s भाषा विशिष्ट सेटिंग्ज गहाळ

en: Invalid survey ID
mr: अवैध सर्वेक्षण आयडी

en: Invalid value(s) on the stack
mr: स्टॅक वर अवैध मूल्य (रे)

en: Invitation
mr: आमंत्रण

en: Invitation email
mr: आमंत्रण ईमेल

en: Invitation email subject
mr: आमंत्रण ईमेल विषय

en: Invitation email subject:
mr: आमंत्रण ईमेल विषय:

en: Invitation email:
mr: आमंत्रण ईमेल:

en: Invitation sent date
mr: आमंत्रण तारीख पाठविले

en: Invitation sent to:
mr: आमंत्रण पाठविले:

en: Invitation sent?
mr: आमंत्रण पाठवले?

en: Invitation status:
mr: आमंत्रण स्थिती:

en: Invitation to participate in a survey
mr: एक सर्वेक्षण सहभागी होण्यासाठी आमंत्रण

en: Invited
mr: आमंत्रित

en: Irish
mr: आयर्लंडचा

en: Is no answer (missing) allowed when either 'Equals sum value' or 'Minimum sum value' are set?
mr: एकतर किंवा 'किमान रक्कम मूल्य' सेट आहे 'सम मूल्य समान' तेव्हा अनुत्तरित (गहाळ) परवानगी आहे?

en: Is the participant required to give a comment to the uploaded file?
mr: सहभागी अपलोड केलेली फाइल एक टिप्पणी देणे आवश्यक आहे?

en: Is the participant required to give a title to the uploaded file?
mr: सहभागी अपलोड केलेली फाइल एक शीर्षक देणे आवश्यक आहे?

en: It is missing a quota message for the following languages:
mr: खालील भाषांसाठी एक कोटा संदेश गहाळ आहे:

en: It is presented group by group.
mr: हे सामूहिक गट प्रस्तुत केले जाते.

en: It is presented on one single page.
mr: तो एकाच पानावर प्रस्तुत केले जाते.

en: It is presented question by question.
mr: हा प्रश्न द्वारे प्रश्न सादर केले आहे.

en: It uses cookies for access control.
mr: प्रवेश नियंत्रण करीता कुकीज वापरते.

en: It will also delete any resources/files that have been uploaded for this survey.
mr: त्यामुळे हे सर्वेक्षण अपलोड करण्यात आले आहेत की कोणत्याही संसाधने / फाइल्स हटवेल.

en: It's still possible to perform statistics on responses using LimeSurvey.
mr: तो LimeSurvey वापरून प्रतिसादांवर आकडेवारी सुरू करणे अद्याप शक्य आहे.

en: Italian
mr: इटालियन

en: Italian (informal)
mr: इटालियन (अनौपचारिक)

en: Iterate survey
mr: सर्वेक्षण घोकणे

en: JSON-RPC
mr: JSON-RPC कॉलची

en: Jan
mr: जानेवारी

en: Japanese
mr: जपानी भाषा

en: Join array elements with a string
mr: एक अक्षरमाळा अॅरे घटक सामील व्हा

en: Jul
mr: जुलै

en: Jun
mr: जून

en: KOI8-R Relcom Russian
mr: KOI8-आर Relcom रशियन

en: KOI8-U Ukrainian
mr: KOI8-U युक्रेनियन

en: Keyboard-less operation
mr: कळफलक-कमी ऑपरेशन

en: Korean
mr: कोरियन

en: Kurdish (Sorani)
mr: कुर्दिश (सोरानी)

en: LDAP is disabled or no LDAP query defined.
mr: त्यासाठी LDAP अक्षम किंवा नाही, LDAP क्वेरी व्याख्या आहे.

en: LDAP queries are defined by the administrator in the configuration file /application/config/ldap.php .
mr: त्यासाठी LDAP चौकशी संरचना फाइल / अर्ज / कॉन्फिग / ldap.php मध्ये प्रशासकाद्वारे परिभाषित केले जातात.

en: Label
mr: लेबल

en: Label %s
mr: लेबल:% s

en: Label for 'Other:' option
mr: 'अन्य:' पर्यायासाठी लेबल

en: Label set administration
mr: लेबल संच प्रशासन

en: Label set browser
mr: लेबल सेट ब्राउझर

en: Label set import summary
mr: लेबल संच आयात सारांश

en: Label set name
mr: लेबल सेट नाव

en: Label set properties sucessfully updated.
mr: लेबल संच गुणधर्म यशस्वीरित्या अद्यतनित केले.

en: Label set sucessfully deleted.
mr: लेबल यशस्वीरित्या हटविले सेट.

en: Label set was not imported because the same label set already exists.
mr: समान लेबल सेट आधीच अस्तित्वात कारण लेबल संच आयात झाले नाही.

en: Label set:%s %s (ID:%s)
mr: लेबल संच आहे:% s:% s (आयडी आहे:% s)

en: Label sets
mr: लेबल संच

en: Label sets:
mr: लेबल संच:

en: Label:
mr: लेबल:

en: Labels
mr: लेबले

en: Labels sucessfully updated
mr: लेबले यशस्वीरित्या अद्यतनित

en: Labels updated but with some error
mr: परंतु काही त्रुटी अद्ययावतीत लेबले

en: Language
mr: भाषा

en: Language Switch
mr: भाषा स्विच

en: Language code
mr: भाषा कोड

en: Language selection
mr: भाषा निवड

en: Languages
mr: भाषा

en: Languages:
mr: भाषा:

en: Last check: %s
mr: अंतिम चेक आहे:% s

en: Last invited
mr: अंतिम आमंत्रित

en: Last name
mr: अंतिम नाव

en: Last name from token
mr: टोकन पासून अंतिम नाव

en: Last page
mr: अंतिम पृष्ठ

en: Last reminder sent date
mr: अंतिम स्मरणपत्र तारीख पाठविले

en: Lastname from token
mr: टोकन पासून Lastname

en: Later than:
mr: यापेक्षा:

en: Latvian
mr: लाट्वियन

en: Less than
mr: पेक्षा कमी

en: Less than (Strings)
mr: कमी (स्ट्रिंग) पेक्षा

en: Less than or equal to
mr: पेक्षा कमी किंवा या समान

en: Less than or equal to (Strings)
mr: (स्ट्रिंग) पेक्षा कमी किंवा या समान

en: Less than:
mr: पेक्षा कमी:

en: License
mr: परवाना देणे

en: LimeSurvey can attempt to create this database for you.
mr: LimeSurvey आपल्यासाठी हे डेटाबेस तयार करण्याचा प्रयत्न करू शकते.

en: LimeSurvey database is up to date. No action needed
mr: LimeSurvey डेटाबेस अद्ययावत आहे. कोणतीही क्रिया आवश्यक

en: LimeSurvey has been installed successfully.
mr: LimeSurvey यशस्वीरित्या स्थापित केले गेले.

en: LimeSurvey installer
mr: LimeSurvey इंस्टॉलर

en: LimeSurvey online manual
mr: LimeSurvey ऑनलाइन मॅन्युअल

en: LimeSurvey replacement field properties
mr: LimeSurvey पुनर्स्थापनेसाठी फील्ड गुणधर्म

en: LimeSurvey setup
mr: LimeSurvey सेटअप

en: Limit
mr: मर्यादा

en: Limit the number of possible answers
mr: योग्य उत्तर संख्या मर्यादित

en: Limit time to answer question (in seconds)
mr: (सेकंद मध्ये) प्रश्नाचे उत्तर वेळ मर्यादा

en: List
mr: सूची

en: List (Dropdown)
mr: यादी (ड्रॉपडाऊन)

en: List (Radio)
mr: यादी (रेडिओ)

en: List survey publicly:
mr: सार्वजनिकरित्या सर्वेक्षण सूची:

en: List with comment
mr: टिप्पणीसह यादी

en: Lithuanian
mr: लिथुआनियन

en: Load Page
mr: लोड पान

en: Load a previously saved survey
mr: यापूर्वी जतन सर्वेक्षण लोड करा

en: Load now
mr: आता लोड करा

en: Load unfinished survey
mr: अनफिनिश्ड सर्वेक्षण लोड करा

en: Loading translations
mr: लोड होत अनुवाद

en: Loading...
mr: लोड करीत आहे ...

en: Location
mr: स्थान

en: Logged in
mr: लॉग इन

en: Logged in as:
mr: म्हणून लॉग इन:

en: Logic
mr: तर्कशास्त्र

en: Login
mr: लॉगिन

en: Logout successful.
mr: यशस्वी लॉगआउट.

en: Long Free Text
mr: लांब मोफत मजकूर

en: Look at survey logic files
mr: सर्वेक्षण तर्कशास्त्र फायली पहा

en: Mac Central European
mr: मॅक मध्य युरोपीय

en: Mac West European
mr: मॅक पश्चिम युरोपियन

en: Macedonian
mr: मॅसेडोनियन

en: Mail to all Members
mr: सर्व सदस्य मेल

en: Main Admin Screen
mr: मुख्य प्रशासकीय पडदा

en: Main admin screen
mr: मुख्य प्रशासक पडदा

en: Make a comment on your choice here:
mr: येथे आपली आवड एक टिप्पणी करा:

en: Make a string lowercase
mr: स्ट्रिंग लोअरकेस करा

en: Make a string uppercase
mr: स्ट्रिंग अपरकेसमधील करा

en: Make the 'Other:' comment field mandatory when the 'Other:' option is active
mr: 'इतर' बनवा टिप्पणी फील्ड अनिवार्य 'इतर:' तेव्हा पर्याय सक्रिय आहे

en: Make these mappings automatic in future
mr: भविष्यात या मॅपिंग स्वयंचलित करा

en: Malay
mr: मलय

en: Male
mr: पुल्लिंगी

en: Maltese
mr: माल्टीज

en: Manage additional attribute fields
mr: अतिरिक्त विशेषता फील्ड व्यवस्थापित करा

en: Manage labels
mr: लेबले व्यवस्थापित करा

en: Manage survey administrators
mr: सर्वेक्षण प्रशासक व्यवस्थापित करा

en: Manage token attribute fields
mr: टोकन विशेषता फील्ड व्यवस्थापित करा

en: Mandatory Question
mr: अनिवार्य प्रश्न

en: Mandatory fields:
mr: अनिवार्य फील्ड:

en: Mandatory:
mr: अनिवार्य:

en: Mandatory?
mr: बंधनकारक?

en: Map height
mr: नकाशा उंची

en: Map width
mr: नकाशा रुंदी

en: Map your participant attributes to an existing token attribute or create a new one
mr: विद्यमान टोकन गुणधर्म आपल्या सहभागी विशेषता नकाशा किंवा एक नवीन तयार

en: Map your token attributes to an existing participant attribute or create a new one
mr: अस्तित्वातील सहभागी गुणधर्म आपल्या टोकन विशेषता नकाशा किंवा एक नवीन तयार

en: Map zoom level
mr: नकाशा झूम स्तर

en: Mar
mr: बिघडवणे

en: Mask questions
mr: मुखवटा प्रश्न

en: Max number of files
mr: फायली कमाल संख्या

en: Max reminders
mr: कमाल स्मरणपत्रे

en: Maximize
mr: जास्तीत जास्त प्रमाणात उपलब्ध करणे

en: Maximum
mr: कमाल संख्या

en: Maximum answers
mr: कमाल उत्तरे

en: Maximum characters
mr: कमाल वर्ण

en: Maximum characters allowed
mr: कमाल वर्ण परवानगी

en: Maximum file size allowed (in KB)
mr: परवानगी कमाल फाइल आकार (के.बी. मध्ये)

en: Maximum number of files that the participant can upload for this question
mr: कमाल संख्या सहभागी या प्रश्नासाठी अपलोड करू शकता की फाइल्स

en: Maximum sum value
mr: कमाल रक्कम मूल्य

en: Maximum sum value of multiple numeric input
mr: एकाधिक अंकीय इनपुट कमाल रक्कम मूल्य

en: Maximum value
mr: कमाल मूल्य

en: Maximum value for array(mult-flexible) question type
mr: अर्रे अधिकतम किंमत (mult-लवचिक) प्रश्न प्रकार

en: Maximum value of the numeric input
mr: अंकीय इनपुट कमाल मूल्य

en: Maximum year
mr: कमाल वर्ष

en: Maximum year value for calendar
mr: कॅलेंडरसाठी कमाल वर्ष मूल्य

en: May
mr: मे महिना

en: Maybe you don't have permission.
mr: कदाचित आपण परवानगी नाही.

en: Median:
mr: मध्ये असणारा:

en: Message
mr: संदेश

en: Message:
mr: संदेश:

en: Microsoft Excel (All charsets)
mr: मायक्रोसॉफ्ट एक्सेल (सर्व चारसेट)

en: Microsoft Word (Latin charset)
mr: मायक्रोसॉफ्ट वर्ड (लॅटिन वर्णसंच)

en: Min days between reminders
mr: स्मरणपत्रे दरम्यान किमान दिवस

en: Min number of files
mr: फायलींची मि क्रमांक

en: Minimize
mr: कमीत कमी करणे

en: Minimum
mr: किमान

en: Minimum answers
mr: किमान उत्तरे

en: Minimum number of files that the participant must upload for this question
mr: सहभागी या प्रश्नासाठी अपलोड करणे आवश्यक फाइल्स् किमान क्रमांक

en: Minimum requirements
mr: किमान आवश्यकता

en: Minimum sum value
mr: किमान रक्कम मूल्य

en: Minimum value
mr: किमान मूल्य

en: Minimum value for array(multi-flexible) question type
mr: अर्रे साठी किमान मूल्य (मल्टि लवचिक) प्रश्न प्रकार

en: Minimum value of the numeric input
mr: अंकीय इनपुट किमान मूल्य

en: Minimum year
mr: किमान वर्ष

en: Minimum year value in calendar
mr: दिनदर्शिका किमान वर्ष मूल्य

en: Minute
mr: मिनीट

en: Minute step interval
mr: मिनीट चरण मध्यांतर

en: Minute step interval when using select boxes
mr: मिनीट चरण मध्यांतर निवडा बॉक्स वापर करतेवेळी

en: Missing %s closing right parentheses
mr: गहाळ% आत्ता कंस बंद

en: Mongolian
mr: मंगोलियन

en: Month
mr: महिना

en: Month display style
mr: महिना प्रदर्शन शैली

en: Move on without warning
mr: सावधानता न करता वर हलवा

en: Moving user templates to new location at %s...
mr: :% S येथे नवीन स्थानावर वापरकर्ता टेम्पलेट हलवत आहे ...

en: Multiple Numerical Input
mr: एकाधिक सांख्यिकी इनपुट

en: Multiple Short Text
mr: अनेक लहान मजकूर

en: Multiple choice
mr: एकाधिक निवड

en: Multiple choice questions
mr: एकाधिक निवड प्रश्न

en: Multiple choice with comments
mr: टिप्पण्या एकाधिक निवड

en: Multiple numeric inputs sum must equal this value
mr: एकाधिक अंकीय शाळांची सम हे मूल्य समान असावे

en: Name
mr: नाव

en: Name [ID]
mr: नाव [आयडी]

en: Name of the survey
mr: सर्वेक्षण नाव

en: Name of the survey administrator
mr: सर्वेक्षण प्रशासक नाव

en: Name:
mr: नाव:

en: Navigation delay (seconds):
mr: सुचालन विलंब (सेकंद):

en: Never
mr: कधीही नाही

en: New answer option
mr: नवीन उत्तर पर्याय

en: New dummy tokens were added.
mr: नवीन टोकन नकली आला.

en: New files were successfully installed.
mr: नवीन फायली यशस्वीरीत्या इन्स्टॉल झाले.

en: New files will be downloaded and installed.
mr: नवीन फायली डाउनलोड आणि स्थापित केले जाईल.

en: New label set
mr: नवीन लेबल संच

en: New password: %s
mr: नवीन संकेतशब्द आहे:% s

en: New question group was saved.
mr: नवीन प्रश्न गट जतन केले.

en: New quota
mr: नवीन कोटा

en: New scenario number:
mr: नवीन परिस्थिती क्रमांक:

en: New survey title:
mr: नवीन सर्वेक्षण शीर्षक:

en: New token was added.
mr: नवीन टोकन समाविष्ट केला.

en: Next
mr: पुढील

en: Next choice
mr: पुढील निवड

en: Next question
mr: पुढील प्रश्न

en: Next question group
mr: पुढील प्रश्नांची गट

en: No
mr: नाही

en: No (Forced by the system administrator)
mr: नाही (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती)

en: No CFIELDNAME field set!
mr: नाही CFIELDNAME फील्ड सेट!

en: No DB backup created:
mr: नाही डीबी बॅकअप तयार:

en: No GID (Group) has been provided. Cannot import question
mr: GID (गट) प्रदान केला जात नाही. प्रश्न आयात करू शकत नाही

en: No HTML editor
mr: एचटीएमएल नाही संपादक

en: No SID (Survey) has been provided. Cannot import question.
mr: नाही SID (सर्वेक्षण) प्रदान केले आहे. प्रश्न आयात करू शकत नाही.

en: No SID Provided
mr: नाही SID प्रदान

en: No Username selected.
mr: वापरकर्त्याचे नाव निवडले.

en: No answer
mr: उत्तर नाही

en: No attributes to view
mr: पाहण्यासाठी कोणतेही गुणधर्म

en: No available surveys
mr: उपलब्ध नाही सर्वेक्षणे

en: No conditions could be copied (due to duplicates)
mr: कोणत्याही अटी (डुप्लीकेट मुळे) कॉपी केले जाऊ शकते

en: No database action required!
mr: डेटाबेस कृती करण्याची गरज नाही!

en: No email notification
mr: कोणतीही ईमेल सूचना

en: No invitation code is needed to complete the survey.
mr: कोणताही निमंत्रण कोड सर्वेक्षण पूर्ण करण्यासाठी आवश्यक आहे.

en: No matching CFIELDNAME group!
mr: CFIELDNAME गट जुळणारे कोणतेही!

en: No matching CQID
mr: जुळणारा CQID

en: No matching group
mr: जुळणारा गट

en: No matching question
mr: जुळणारा प्रश्न

en: No matching survey
mr: जुळणारा सर्वेक्षण

en: No new participants were created
mr: कोणताही नवीन सहभागी तयार केले होते

en: No next question
mr: पुढे प्रश्न

en: No next question group
mr: पुढे प्रश्न गट

en: No of surveys
mr: सर्वेक्षणे नाही

en: No old survey or token table selected.
mr: नाही जुना सर्वेक्षण किंवा टोकन टेबल निवडले.

en: No other user in the system
mr: प्रणाली मध्ये अन्य वापरकर्ता नाही

en: No parameters defined
mr: परिभाषित केलेले नाहीत घटके

en: No participant information lost.
mr: कोणतेही सहभागी माहिती गमावले.

en: No participants to view
mr: कोणतेही सहभागी पाहण्यासाठी

en: No previous question
mr: नाही मागील प्रश्न

en: No previous question group
mr: नाही मागील प्रश्न गट

en: No question group found.
mr: कोणतेही प्रश्न गट सापडला.

en: No question index will be shown with this format.
mr: कोणतेही प्रश्न निर्देशांक या स्वरूपात दर्शविले जाईल.

en: No questions selected
mr: निवडलेल्या नाहीत प्रश्न

en: No quotas have been set for this survey
mr: नाही कोटा हे सर्वेक्षण करीता सेट केले आहेत

en: No reminder(s) sent
mr: स्मरणपत्र नाही (र्स) पाठविले

en: No replacement variable available for this field
mr: या क्षेत्रात उपलब्ध नाही पुनर्स्थिती वेरियेबल

en: No responses are lost.
mr: कोणतेही प्रतिसाद गमावले आहेत.

en: No survey ID has been provided. Cannot copy survey
mr: कोणतेही सर्वेक्षण आयडी प्रदान केले गेले आहे. सर्वेक्षण कॉपी करू शकत नाही

en: No survey participants matching the search criteria
mr: शोध मानदंडाशी जुळणारे कोणतेही सर्वेक्षण सहभागी

en: No surveys are available. Either you don't have permissions to any surveys or none of your surveys have a token table
mr: नाही सर्वेक्षणे उपलब्ध आहेत. एकतर आपण कोणत्याही सर्वेक्षणे किंवा आपल्या सर्वेक्षणे कोणतेही परवानगी एक टोकन टेबल आहेत नाहीत

en: No syntax errors detected in this survey
mr: हे सर्वेक्षण मध्ये आढळले नाही वाक्यरचना त्रुटी

en: No token table.
mr: नाही टोकन तक्ता.

en: No, thanks.
mr: नाही, धन्यवाद.

en: Nominal
mr: अगदी अल्प

en: None
mr: काहीही नाही

en: None found
mr: काहीही आढळले नाही

en: Norwegian (Bokmal)
mr: नॉर्वेजियन (Bokmål)

en: Norwegian (Nynorsk)
mr: नॉर्वेजियन (न्योर्स्क)

en: Not Active
mr: सक्रिय नाही

en: Not Selected
mr: निवडलेले नाही

en: Not a valid expression
mr: वैध अभिव्यक्ती

en: Not all answer options were saved. This usually happens due to server limitations ( PHP setting max_input_vars) - please contact your system administrator.
mr: सर्व उत्तर पर्याय जतन केली नाही. हे सहसा सर्व्हर मर्यादा (कृपया PHP सेटिंग max_input_vars) संपुष्टात घडते - तुमच्या प्रणाली प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: Not all subquestions were saved. This usually happens due to server limitations ( PHP setting max_input_vars) - please contact your system administrator.
mr: सर्व subquestions जतन केले होते. हे सहसा सर्व्हर मर्यादा (कृपया PHP सेटिंग max_input_vars) संपुष्टात घडते - तुमच्या प्रणाली प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: Not completed or Not displayed
mr: पूर्ण केली नाही किंवा ते प्रदर्शित

en: Not contains
mr: समाविष्टीत नाही

en: Not displayed
mr: प्रदर्शित नाही

en: Not enough values for calculation
mr: मोजमापासाठी पुरेशी मूल्ये

en: Not equal
mr: इतके नाही

en: Not equal to
mr: इतके नाही

en: Not found
mr: सापडले नाही

en: Not imported label sets
mr: आयात केले जात लेबल संच

en: Not invited
mr: आमंत्रण नाही

en: Not selected
mr: निवडलेले नाही

en: Not started
mr: प्रारंभ झाला नाही

en: Note
mr: नोंद

en: Note that this assessment section will only show if assessment rules have been set and assessment mode is activated.
mr: मूल्यांकन नियम सेट केले आहेत आणि मूल्यांकन मोड सक्रिय केल्यास हे मूल्यांकन विभागात फक्त दर्शवेल हे लक्षात ठेवा.

en: Note that you cannot undo a delete if you proceed. The data will be gone.
mr: आपण पुढे गेल्यास आपण हटवणे पूर्ववत करू शकत नाही हे लक्षात ठेवा. डेटा जातील.

en: Note: All fields marked with (*) are required.
mr: टीप: (*) सह चिन्हांकित सर्व फील्ड आवश्यक आहेत.

en: Note: Demo mode is activated. Marked (*) settings can't be changed.
mr: टीप: डेमो मोड सक्रिय झाले आहे. चिन्हांकित (*) सेटिंग्ज बदलणे शक्य नाही.

en: Note: If you deactivated this survey in error, it is possible to restore this data easily if you do not make any changes to the survey structure. See the LimeSurvey documentation for further details
mr: टीप: आपण चुकून हे सर्वेक्षण निष्क्रिय असेल तर आपण सर्वेक्षण रचना कोणतेही बदल नाहीत तर ते सहज हा डेटा पुनर्संचयित करणे शक्य आहे. अधिक तपशिलासाठी LimeSurvey दस्तऐवजीकरण पहा

en: Note: If you turn on the -Anonymized responses- option for this survey then LimeSurvey will mark your completed tokens only with a 'Y' instead of date/time to ensure the anonymity of your participants.
mr: टीप: आपण हे सर्वेक्षण करीता प्रतिसाद-पर्याय-अनामित सुरू केल्यास नंतर LimeSurvey फक्त त्याऐवजी तारीख / आपल्या सहभागींपैकी अनामिकत्व खात्री वेळ 'युवराज' आपल्या पूर्ण टोकन चिन्हांकित होईल.

en: Note: No confirmation emails will be sent - please activate it in the survey settings.
mr: टीप: नाही पुष्टीकरण ईमेल पाठविला जाईल - सर्वेक्षण सेटिंग्ज मध्ये सक्रिय करा.

en: Note: Standard token fields cannot be automatically mapped
mr: टीप: मानक टोकन फील्ड आपोआप मॅप केला जाऊ शकत नाही

en: Note: This is a standard template.
mr: टीप: हे एक मानक टेम्पलेट आहे.

en: Note: You MUST enter a new question code!
mr: टीप: आपण एक नवीन प्रश्न कोड प्रविष्ट करणे आवश्यक आहे!

en: Nothing to translate on this page
mr: या पृष्ठावर अनुवाद करण्यास काहीही

en: Notification & data management
mr: सूचना आणि डेटा व्यवस्थापन

en: Nov
mr: नोव्हेंबर

en: Null values are ignored in calculations
mr: शून्य मूल्ये गणिते मध्ये दुर्लक्ष केले जाते

en: Number greater than
mr: पेक्षा मोठे क्रमांक

en: Number less than
mr: पेक्षा कमी संख्या

en: Number of attribute fields to add:
mr: जोडण्यासाठी गुणधर्म फील्ड संख्या:

en: Number of cases
mr: खटल्यांची संख्या

en: Number of files greater than
mr: पेक्षा मोठे फायलींची संख्या

en: Number of files less than
mr: कमी फायलींची संख्या

en: Number of questions/groups
mr: प्रश्न / गट संख्या

en: Number of records in this query:
mr: ही क्वेरी रेकॉर्ड संख्या:

en: Number of tokens
mr: टोकन संख्या

en: Numbers
mr: क्रमांक

en: Numbers only
mr: केवळ अंक

en: Numbers only for 'Other'
mr: 'इतर' साठी फक्त क्रमांक

en: Numerical Input
mr: सांख्यिकीय इनपुट

en: OK
mr: ओके

en: OR
mr: किंवा

en: Occitan
mr: ऑक्सिटॅन

en: Oct
mr: ऑक्टो

en: Off
mr: बंद

en: Off (Forced by the system administrator)
mr: बंद (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती)

en: Ok
mr: ठीक

en: On
mr: वर

en: On (Forced by the system administrator)
mr: (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती) रोजी

en: On errors
mr: चुका रोजी

en: On requesting the update information from limesurvey.org there has been an error:
mr: Limesurvey.org पासून सुधारणा माहिती विनंती त्रुटी आहेत:

en: Once a survey is activated you can no longer:
mr: एकदा एक सर्वेक्षण आपण यापुढे सक्रिय करू शकता:

en: One
mr: एक

en: One or more file have either exceeded the filesize/are not in the right format or the minimum number of required files have not been uploaded. You cannot proceed until these have been completed
mr: एक किंवा अधिक फाइल एकतर FILESIZE ओलांडली / योग्य स्वरूपात किंवा आवश्यक फायली किमान संख्या अपलोड केले गेले नाहीत नसलेल्या आहे. या पूर्ण होईपर्यंत आपण पुढे जाऊ शकत नाही

en: One or more mandatory questions have not been answered. You cannot proceed until these have been completed.
mr: एक किंवा अधिक अनिवार्य प्रश्नांची उत्तरे नाहीत. या पूर्ण होईपर्यंत आपण पुढे जाऊ शकत नाही.

en: One or more questions have not been answered in a valid manner. You cannot proceed until these answers are valid.
mr: एक किंवा अधिक प्रश्न वैध रीतीने उत्तर दिले गेले नाहीत. ही उत्तरे वैध होत नाही तोपर्यंत आपण पुढे जाऊ शकत नाही.

en: One or more uploaded files are not in proper format/size. You cannot proceed until these files are valid.
mr: एक किंवा अधिक फायली अपलोड योग्य स्वरूपात / आकार नाहीत. या फायली वैध होत नाही तोपर्यंत आपण पुढे जाऊ शकत नाही.

en: Online Manual
mr: ऑनलाईन मॅन्युअल

en: Online manual
mr: ऑनलाईन मॅन्युअल

en: Only %s new dummy tokens were added after %s trials.
mr: फक्त% s ला नवीन तोतया टोकन% s या चाचण्या केल्यानंतर आला.

en: Only Previous pages answers are available
mr: केवळ मागील पाने उत्तरे उपलब्ध आहेत

en: Only answer this if the following conditions are met:
mr: खालील अटी पूर्ण झाल्या तर केवळ हे उत्तर:

en: Only answer this question for the items you did not select in question %s ('%s')
mr: केवळ प्रश्न% s मध्ये आपण निवडलेले नाहीत आयटम साठी हा प्रश्न ('% s') उत्तर

en: Only answer this question for the items you selected in question %s ('%s')
mr: केवळ आपण निवडलेले आयटम प्रश्न% s मध्ये हा प्रश्न ('% s') उत्तर

en: Only answer this question if the following conditions are met:
mr: खालील अटी पूर्ण झाल्या तर या प्रश्नाचे उत्तर:

en: Only numbers may be entered in these fields
mr: फक्त संख्या या क्षेत्रात प्रवेश केला जाऊ शकतो

en: Only numbers may be entered in this field.
mr: फक्त संख्या या क्षेत्रात प्रवेश केला जाऊ शकतो.

en: Only one CSV attribute is mapped with central attribute.
mr: केवळ एक सी एस व्ही विशेषता मध्य विशेषता सह मॅप आहे.

en: Only show question %s IF
mr: केवळ प्रश्न% रे दाखवू जर

en: Only variables can be assigned values
mr: केवळ परिवर्तने मूल्ये नियुक्त केले जाऊ शकते

en: Oops, There was an error deleting the file
mr: अरेरे, फाइल काढून टाकताना त्रुटी आली

en: Open
mr: उघडा

en: Open imported template
mr: आयात टेम्पलेट उघडा

en: Open the syntax file in SPSS in Unicode mode
mr: युनिकोड मोडमध्ये SPSS मध्ये वाक्यरचना फाइल उघडा

en: Open-access mode
mr: मुक्त प्रवेश मोड

en: Option 'Other':
mr: पर्याय 'इतर':

en: Optional Question
mr: पर्यायी प्रश्न

en: Optional fields:
mr: पर्यायी फील्ड्स:

en: Optional modules
mr: पर्यायी मॉड्यूल

en: Optional settings
mr: पर्यायी सेटिंग्ज

en: Optional settings to give you a head start
mr: पर्यायी सेटिंग्ज आपल्याला हेड स्टार्ट देणे

en: Options
mr: पर्याय

en: Order - like 3)
mr: मागणी - 3 सारखे)

en: Ordinal
mr: क्रमवचक

en: Organize question groups/questions
mr: प्रश्न गट / प्रश्न आयोजित

en: Other
mr: इतर

en: Other answer
mr: इतर उत्तर

en: Other comment
mr: इतर टिप्पणी

en: Other files:
mr: इतर फाइल्स:

en: Other:
mr: इतर:

en: Outdated
mr: मागे पडलेला

en: Output options
mr: आउटपुट पर्याय

en: Overall assessment score
mr: एकूणच मूल्यांकन धावसंख्या

en: Overview & update
mr: विहंगावलोकन & अद्यतन

en: Overwrite existing attribute values if a participant already exists?
mr: सहभागी अस्तित्वात असल्यास विद्यमान विशेषता मूल्ये अधोलिखित करायचे?

en: Overwrite existing auto mapped attribute values if a participant already exists?
mr: सहभागी अस्तित्वात असल्यास विद्यमान ऑटो मॅप्ड विशेषता मूल्ये अधोलिखित करायचे?

en: Overwrite existing standard field values if a participant already exists?
mr: सहभागी अस्तित्वात असल्यास विद्यमान मानक फील्ड मूल्य अधोलिखित करायचे?

en: Overwrite existing token attribute values if a duplicate participant is found?
mr: डुप्लिकेट सहभागी आढळल्यास विद्यमान टोकन विशेषता मूल्ये अधोलिखित करायचे?

en: Overwrite existing token attribute values if a participant already exists?
mr: सहभागी अस्तित्वात असल्यास विद्यमान टोकन विशेषता मूल्ये अधोलिखित करायचे?

en: Owner
mr: मालक

en: Owner ID
mr: मालक आयडी

en: Owner name
mr: मालकाचे नाव

en: PDF
mr: पीडीएफ

en: PDF export
mr: पीडीएफ निर्यात

en: PHP (default)
mr: कृपया PHP (डीफॉल्ट)

en: PHP PDO driver library
mr: कृपया PHP PDO ड्राइव्हर लायब्ररी

en: PHP mbstring library
mr: कृपया PHP mbstring लायब्ररी

en: PHP version
mr: PHP आवृत्ति

en: PHP/PECL JSON library
mr: कृपया PHP / PECL JSON लायब्ररी

en: POP
mr: लोकप्रिय

en: Pad a string to a certain length with another string
mr: दुसर्या अक्षरमाळा विशिष्ट चेंडू पॅड स्ट्रिंग

en: Page {0} of {1}
mr: {1} पान {0}

en: Panel integration
mr: पॅनेल एकीकरण

en: Parameter
mr: मापदंड

en: Parameter name:
mr: मापदंड नाव:

en: Partial
mr: अर्धवट

en: Partial (saved) responses
mr: अर्धवट (जतन) प्रतिसाद

en: Participant ID
mr: सहभागी आयडी

en: Participant attributes to create
mr: सहभागी तयार करण्यासाठी विशेषता

en: Participant may save and resume later?
mr: सहभागी जतन करा आणि नंतर पुन्हा सुरू करू शकतो?

en: Participant panel
mr: सहभागी पॅनेल

en: Participant table is empty.
mr: सहभागी टेबल रिक्त आहे.

en: Participant's attribute information
mr: सहभागी च्या विशेषता माहिती

en: Participant's survey information
mr: सहभागी चे सर्वेक्षण माहिती

en: Participants
mr: सहभागी

en: Participants can save partially finished surveys
mr: सहभागी अंशतः समाप्त सर्वेक्षणे वाचवू शकतो

en: Participants may print answers?
mr: सहभागी उत्तरे मुद्रित करू शकता?

en: Participants owned by you
mr: आपल्या मालकीचा सहभागी

en: Participants shared with you
mr: सहभागींना आपण शेअर केले

en: Participants you have shared
mr: आपण सामायिक केले सहभागी

en: Password
mr: परवलीचा शब्द

en: Password:
mr: परवलीचा शब्द:

en: Passwords do not match!
mr: पासवर्ड जुळत नाहीत!

en: Passwords don't match.
mr: पासवर्ड जुळत नाहीत.

en: Percentage
mr: प्रमाण

en: Percentage of total:
mr: एकूण टक्केवारी:

en: Permission
mr: परवानगी

en: Permission to activate/deactivate a survey
mr: एक सर्वेक्षण सक्रिय / निष्क्रिय परवानगी

en: Permission to create(data entry)/view/update/delete/import/export responses
mr: तयार करा (डाटा एंट्री) / / / हटवा आयात / निर्यात प्रतिसाद पाहण्यासाठी / अद्यतनित करण्यासाठी परवानगी

en: Permission to create/update/delete/import/export token entries
mr: अद्यतनित / हटवू / टोकन नोंदी निर्यात / आयात / title:

en: Permission to create/view/update/delete assessments rules for a survey
mr: एक सर्वेक्षण साठी मुल्यांकन नियम तयार पहा / / / अद्यतनित करा हटविण्याची परवानगी

en: Permission to create/view/update/delete quota rules for a survey
mr: एक सर्वेक्षण साठी कोटा नियम तयार पहा / / / अद्यतनित करा हटविण्याची परवानगी

en: Permission to create/view/update/delete/import/export the questions, groups, answers & conditions of a survey
mr: पाहू / / अद्यतनित करा एक सर्वेक्षणाचे / प्रश्न निर्यात / आयात, गट, उत्तरे आणि शर्ती हटवू / title:

en: Permission to delete a survey
mr: एक सर्वेक्षण हटविण्याची परवानगी

en: Permission to modify survey security settings
mr: सर्वेक्षण सुरक्षा सेटिंग्ज सुधारणा करण्यास परवानगी

en: Permission to view & update the translations using the quick-translation feature
mr: द्रुत-अनुवाद वैशिष्ट्य वापरून अनुवाद पाहण्यासाठी & अद्यतनित करण्यासाठी परवानगी

en: Permission to view statistics
mr: आकडेवारी पाहण्याची परवानगी

en: Permission to view/update the survey locale settings
mr: सर्वेक्षण लोकॅल सेटिंग्ज पाहू / अद्यतनित करण्यासाठी परवानगी

en: Permission to view/update the survey settings including token table creation
mr: टोकन टेबल निर्मिती समावेश सर्वेक्षण सेटिंग्ज पाहू / अद्यतनित करण्यासाठी परवानगी

en: Persian
mr: इराणचे

en: Pie chart
mr: हा चार्ट गोलाकार दर्शविला जातो. सर्वसाधारणपणे या चार्टसाठी वाय अक्सिसवर एकच फक्टर विचारात घेतला जातो

en: Place questions into a specified randomization group, all questions included in the specified group will appear in a random order
mr: विशिष्ट randomization गटात स्थान प्रश्न, निर्दिष्ट समूहात समाविष्ट सर्व प्रश्न म्हणजे एक विनाक्रम क्रमाने दिसेल

en: Please be patient and try again in about 10 minutes.
mr: धीर धरा आणि सुमारे 10 मिनिटांत पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Please be patient...
mr: कृपया धीर धरा ...

en: Please change the directory permissions of the folder %s in order to enable this option
mr: हा पर्याय सक्षम करण्यासाठी फोल्डर% s निर्देशिका परवानगी बदलू करा

en: Please change the directory permissions of the folder %s in order to preview templates.
mr: टेम्पलेट पूर्वावलोकन करण्यासाठी फोल्डर% s निर्देशिका परवानगी बदलू करा.

en: Please change the directory permissions of the folders /tmp and /upload/templates in order to enable this option.
mr: फोल्डर / tmp निर्देशिका परवानगी बदलू आणि / / टेम्पलेट हा पर्याय सक्षम करण्यासाठी अपलोड करा.

en: Please check any problems above and then proceed to the final step.
mr: वरील कोणत्याही समस्या तपासा आणि नंतर अंतिम चरण करा.

en: Please check any problems above and then proceed to the next step.
mr: वरील कोणत्याही समस्या तपासा आणि नंतर पुढील चरण करा.

en: Please check at least one box per row
mr: पंक्ती प्रति किमान एक बॉक्स तपासा

en: Please check at least one item.
mr: किमान एक आयटम तपासा.

en: Please check the directory permissions.
mr: निर्देशिका परवानग्या तपासा.

en: Please check the format of your answer.
mr: आपल्या उत्तराच्या स्वरूप तपासा.

en: Please check these settings now, then click the button below.
mr: आता ही सेटिंग्ज तपासा, आणि नंतर खालील बटण क्लिक करा.

en: Please check your settings
mr: आपली सेटिंग्ज तपासा

en: Please choose
mr: निवडा

en: Please choose *all* that apply:
mr: * लागू असलेल्या सर्व * निवडा:

en: Please choose *only one* of the following:
mr: पुढीलपैकी * * फक्त निवडा:

en: Please choose all that apply and provide a comment:
mr: अर्ज आणि एक टिप्पणी प्रदान सर्व निवडा:

en: Please choose at least %s items.
mr: किमान:% s आयटम येथे निवडा.

en: Please choose either of the options
mr: कोणतेही पर्याय निवडा

en: Please choose no more than %s items.
mr: % S चे आयटम पेक्षा अधिक निवडा.

en: Please choose the appropriate response for each item:
mr: प्रत्येक आयटम योग्य प्रतिसाद निवडा:

en: Please choose the label sets you want to export:
mr: आपण निर्यात करू इच्छित लेबल संच निवडा:

en: Please choose...
mr: निवडा ...

en: Please complete all parts
mr: सर्व भाग पूर्ण करा

en: Please confirm access to survey by answering the security question below and click continue.
mr: खालील सुरक्षा प्रश्नाचे उत्तर देऊन सर्वेक्षण प्रवेश पुष्टी आणि सुरू ठेवा क्लिक करा.

en: Please confirm the token by answering the security question below and click continue.
mr: खालील सुरक्षा प्रश्नाचे उत्तर देऊन टोकन पुष्टी आणि सुरू ठेवा क्लिक करा.

en: Please contact %s ( %s ) for further assistance.
mr: पुढील सहाय्यासाठी% s (% s) ला संपर्क करा.

en: Please contact your LimeSurvey administrator for your password.
mr: आपला संकेतशब्द आपल्या LimeSurvey प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: Please continue with populating the database.
mr: डेटाबेस populating सुरू करा.

en: Please enter a date:
mr: एक तारीख प्रविष्ट करा:

en: Please enter the database settings you want to use for LimeSurvey:
mr: आपण LimeSurvey वापरण्याजोगी डेटाबेस सेटिंग्ज प्रविष्ट करा:

en: Please enter the name for the copied template:
mr: कॉपी केलेले टेम्पलेट नाव प्रविष्ट करा:

en: Please enter your comment here
mr: आपली टिप्पणी येथे प्रविष्ट करा

en: Please explain something in detail:
mr: तपशील काहीतरी कृपया स्पष्ट करा:

en: Please fax your completed survey to:
mr: आपल्या पूर्ण सर्वेक्षण करण्यासाठी फॅक्स करा:

en: Please fix this error in your database and try again
mr: आपल्या डेटाबेस या त्रुटीबद्दल करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा

en: Please log in first.
mr: प्रथम लॉग इन करा.

en: Please note that once responses have collected with this survey and you want to add or remove groups/questions or change one of the settings above, you will need to deactivate this survey, which will move all data that has already been entered into a separate archived table.
mr: एकदा प्रतिसाद या सर्वेक्षण सह गोळा केले आणि आपण जोडू किंवा दूर गट / प्रश्न किंवा वरील सेटिंग्ज एक बदलू इच्छित कृपया लक्षात ठेवा, आपण संग्रहित वेगळे मध्ये आधीच भरले आहे की सर्व डेटा हलवू करेल, हे सर्वेक्षण निष्क्रिय करावे लागेल टेबल.

en: Please number each box in order of preference from 1 to
mr: 1 पासून प्राधान्य क्रमातील क्रमांक प्रत्येक बॉक्स करा

en: Please rank all items
mr: सर्व आयटम रँक करा

en: Please select %s answers
mr: % S केले उत्तरे निवडा

en: Please select a condition
mr: एक अट निवडा

en: Please select a condition.
mr: एक अट निवडा.

en: Please select a field
mr: एक फील्ड निवडा

en: Please select a field.
mr: एक फील्ड निवडा.

en: Please select a file to import!
mr: आयात करण्यासाठी एक फाइल निवडा!

en: Please select a language:
mr: एक भाषा निवडा:

en: Please select a user first
mr: प्रथम वापरकर्ता निवडा

en: Please select a user group first
mr: प्रथम वापरकर्ता गट निवडा

en: Please select at least %s answers
mr: किमान:% s उत्तरे निवडा

en: Please select at least one answer
mr: किमान एक उत्तर निवडा

en: Please select at least one file for deletion
mr: हटविल्यानंतर किमान एक फाइल निवडा

en: Please select at least one file for download
mr: डाउनलोड साठी किमान एक फाइल निवडा

en: Please select at least one participant
mr: किमान एक सहभागी निवडा

en: Please select at least one participant.
mr: किमान एक सहभागी निवडा.

en: Please select at most %s answers
mr: सर्वात% रे उत्तरे येथे निवडा

en: Please select at most one answer
mr: कमाल एक उत्तर निवडा

en: Please select between %s and %s answers
mr: दरम्यान% s ला% s केले आणि उत्तरे निवडा

en: Please select one answer
mr: एक उत्तर निवडा

en: Please select the attributes that are to be added to the central database
mr: सेंट्रल डेटाबेस जोडले आहेत गुणधर्म निवडा

en: Please select your preferred language:
mr: आपली भाषा निवडा:

en: Please select...
mr: कृपया निवडा ...

en: Please submit by %s
mr: :% S द्वारे सबमिट करा

en: Please try again.
mr: कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Please upload %s files
mr: % S या फायली अपलोड करा

en: Please upload %s more file(s).
mr: % S ला अधिक फाइल (र्स) अपलोड करा.

en: Please upload at least %s files
mr: किमान:% s फाइल अपलोड करा

en: Please upload at least one file
mr: किमान एक फाइल अपलोड करा

en: Please upload at most %s files
mr: सर्वात% रे फायली येथे अपलोड करा

en: Please upload at most one file
mr: कमाल एक फाइल अपलोड करा

en: Please upload between %s and %s files
mr: दरम्यान% s ला% s केले आणि फाइल्स अपलोड करा

en: Please upload one file
mr: एक फाइल अपलोड करा

en: Please verify the following information before continuing with the database upgrade:
mr: डेटाबेस सुधारणा सुरू करण्यापूर्वी खालील माहिती सत्यापित करा:

en: Please wait ...
mr: कृपया प्रतीक्षा करा ...

en: Please wait to begin with a new session.
mr: नवीन सत्र सुरू करण्यासाठी कृपया प्रतीक्षा करा.

en: Please write your answer here:
mr: येथे आपले उत्तर लिहा:

en: Please write your answer(s) here:
mr: येथे आपले उत्तर (रे) कृपया लिहा:

en: Polish
mr: तकाकी

en: Poorly terminated expression - expected a constant or variable
mr: असमाधानकारकपणे निरस्त अभिव्यक्ती - अपेक्षेपेक्षा एक स्थिर किंवा परिवर्तनशील

en: Populate database
mr: डेटाबेस वसाहत करणे

en: Popup HTML editor
mr: पॉपअप HTML संपादक Name

en: Portuguese
mr: पोर्तुगीज

en: Portuguese (Brazilian)
mr: पोर्तुगीज (ब्राझिलियन)

en: Position:
mr: अवस्था:

en: Possible attribute values
mr: संभाव्य विशेषता मूल्ये

en: Pre-installation check
mr: पूर्व प्रतिष्ठापन चेक

en: Pre-mapped attributes
mr: पूर्व मॅप्ड विशेषता

en: Predefined
mr: पूर्वनिर्धारित

en: Predefined answer options for this question
mr: या प्रश्नाचे उत्तर पूर्वनिर्धारित पर्याय

en: Predefined label sets...
mr: पूर्वनिर्धारित लेबल संच ...

en: Prefix for list items
mr: सूची आयटम प्रत्यय

en: Prefix|Suffix for dropdown lists
mr: उपसर्ग | ड्रॉपडाऊन सूच्यांसाठी प्रत्यय

en: Present answer options in reverse order
mr: उलट क्रमात उपस्थित उत्तर पर्याय

en: Present as text input boxes instead of dropdown lists
mr: मजकूर इनपुट बॉक्स ऐवजी ड्रॉप डाउन यादीमधून म्हणून सादर

en: Present dropdown control(s) instead of list of radio buttons
mr: सध्याची ड्रॉपडाऊन कंट्रोल (र्स) ऐवजी रेडिओ बटण यादी

en: Presentation
mr: वितरण करणे

en: Presentation & navigation
mr: सादरीकरण आणि नेव्हिगेशन

en: Preview This Question
mr: हा प्रश्न पूर्वावलोकन करा

en: Preview current question group
mr: पूर्वावलोकन वर्तमान प्रश्न गट

en: Preview this question
mr: हा प्रश्न पूर्वावलोकन करा

en: Preview:
mr: पूर्वावलोकन:

en: Previous
mr: पूर्वीचा

en: Previous Answers Fields
mr: मागील उत्तरे फील्ड

en: Previous question
mr: मागील प्रश्न

en: Previous question group
mr: मागील प्रश्न गट

en: Previous questions
mr: मागील प्रश्न

en: Previous session is set to be finished.
mr: पूर्वीचे सत्र समाप्त करणे निश्चित केले जाते.

en: Print answers page
mr: प्रिंट उत्तरे पान

en: Print your answers.
mr: आपली उत्तरे मुद्रित करा.

en: Printable survey page
mr: मुद्रणयोग्य सर्वेक्षण पान

en: Printable version
mr: मुद्रणयोग्य आवृत्ती

en: Prior to 16
mr: 16 आधी

en: Proceed to step %s
mr: % S चे चरण

en: Processing...
mr: प्रक्रिया ...

en: Progress
mr: प्रगती

en: Public registration email subject:
mr: सार्वजनिक नोंदणी ईमेल विषय:

en: Public registration email:
mr: सार्वजनिक नोंदणी ईमेल:

en: Public statistics?
mr: सार्वजनिक आकडेवारी?

en: Publication & access control
mr: Publication: & प्रवेश नियंत्रण

en: Punjabi
mr: पंजाबी

en: Q1 and Q3 calculated using %s
mr: Q1 आणि Q3% रे वापरून गणना

en: QueXML export
mr: QueXML निर्यात

en: Question
mr: प्रश्न

en: Question Page
mr: प्रश्न पृष्ठ

en: Question Selection
mr: प्रश्न निवड

en: Question Type:
mr: प्रश्न प्रकार:

en: Question attribute
mr: प्रश्न विशेषता

en: Question attributes
mr: प्रश्न विशेषता

en: Question attributes:
mr: प्रश्न विशेषता:

en: Question by Question
mr: प्रश्न प्रश्न

en: Question code
mr: प्रश्न कोड

en: Question code / ID
mr: प्रश्न कोड / आयडी

en: Question code:
mr: प्रश्न कोड:

en: Question codes were successfully regenerated.
mr: प्रश्न कोड यशस्वीरित्या regenerated होते.

en: Question could not be created.
mr: प्रश्न तयार करणे शक्य नाही.

en: Question could not be deleted. There are conditions for other questions that rely on this question. You cannot delete this question until those conditions are removed.
mr: प्रश्न हटवणे शक्य नाही. या प्रश्नावर अवलंबून असणार्या इतर प्रश्नांसाठी अटी आहेत. त्या अटी काढले आहेत होईपर्यंत हा प्रश्न हटवू शकत नाही.

en: Question could not be updated
mr: प्रश्न अद्यतनित करणे शक्य नाही

en: Question could not be updated. There are conditions for other questions that rely on the answers to this question and changing the type will cause problems. You must delete these conditions before you can change the type of this question.
mr: प्रश्न अद्यतनित करणे शक्य नाही. या प्रश्नाची उत्तरे व प्रकार बदलत समस्या निर्माण होईल अवलंबून असणार्या इतर प्रश्नांसाठी अटी आहेत. आपण या प्रश्नाच्या प्रकार बदलू करण्यापूर्वी या स्थिती हटविणे आवश्यक आहे.

en: Question group
mr: प्रश्न गट

en: Question group import is complete.
mr: प्रश्न गट आयात पूर्ण झाले आहे.

en: Question group import summary
mr: प्रश्न गट आयात सारांश

en: Question group successfully saved.
mr: प्रश्न गट यशस्वीरित्या जतन केली.

en: Question group/question organizer disabled
mr: अक्षम प्रश्न गट / प्रश्न संयोजक

en: Question group:
mr: प्रश्न गट:

en: Question groups
mr: प्रश्न गट

en: Question groups:
mr: प्रश्न गट:

en: Question help
mr: प्रश्न मदत

en: Question import is complete.
mr: प्रश्न आयात पूर्ण झाले आहे.

en: Question import summary
mr: प्रश्न आयात सारांश

en: Question in language %s could not be created.
mr: भाषा% s मध्ये प्रश्न तयार करणे शक्य नाही.

en: Question index
mr: प्रश्न निर्देशांक

en: Question time
mr: प्रश्न वेळ

en: Question type selector
mr: प्रश्न प्रकार निवड

en: Question type selector:
mr: प्रश्न प्रकार निवड:

en: Question validation equation
mr: प्रश्न प्रमाणीकरण समीकरण

en: Question validation tip
mr: प्रश्न प्रमाणीकरण टीप

en: Question was successfully added.
mr: प्रश्न यशस्वीपणे समाविष्ट केला.

en: Question was successfully deleted.
mr: प्रश्न यशस्वीरित्या हटवला.

en: Question was successfully saved.
mr: प्रश्न यशस्वीरित्या जतन केले.

en: Question:
mr: प्रश्न:

en: Questions
mr: प्रश्न

en: Questions with conditions to this group
mr: या गटात अटी प्रश्न

en: Questions:
mr: प्रश्न:

en: Quick CSV report
mr: जलद सी एस व्ही अहवाल

en: Quick add...
mr: द्रुत जोडा ...

en: Quick statistics
mr: जलद आकडेवारी

en: Quick translation
mr: जलद अनुवाद

en: Quick-add answers
mr: जलद समाविष्ट करा उत्तरे

en: Quick-add subquestions
mr: जलद समाविष्ट करा subquestions

en: Quick-translation
mr: जलद-अनुवाद

en: Quota action
mr: कोटा क्रिया

en: Quota action:
mr: कोटा कृती:

en: Quota could not be added.
mr: कोटा जोडले जाऊ शकत नाही.

en: Quota limit
mr: कोटा मर्यादा

en: Quota limit:
mr: कोटा मर्यादा:

en: Quota message
mr: कोटा संदेश

en: Quota name
mr: कोटा नाव

en: Quota name:
mr: कोटा नाव:

en: Quotas
mr: ठराविक हिस्सा

en: Quote meta characters
mr: मेटा वर्ण कोट

en: RANK
mr: मानणे

en: READ THIS CAREFULLY BEFORE PROCEEDING
mr: पुढे जाण्यापूर्वी काळजीपूर्वक हे वाचू

en: RPC interface enabled:
mr: RPC कॉलची संवाद सक्षम:

en: Randomization group name
mr: Randomization गट नाव

en: Randomization group:
mr: Randomization गट:

en: Randomize on each page load
mr: प्रत्येक पृष्ठ लोड वर Randomize

en: Range:
mr: श्रेणी:

en: Rank %s
mr: रँक% र्स

en: Rank header
mr: रँक शीर्षलेख

en: Ranking
mr: रॅक

en: Reading file..
mr: फाइल वाचन ..

en: Reason:
mr: कारण:

en: Recommended
mr: शिफारस

en: Record Deleted
mr: हटवलेले रेकॉर्ड

en: Record ID %s was skipped because of duplicate ID.
mr: नोंद आयडी:% s कारण डुप्लिकेट आयडी च्या वगळले होते.

en: Record has been updated.
mr: नोंद अद्यतनित केले गेले आहे.

en: Records displayed:
mr: रेकॉर्ड प्रदर्शित:

en: Records imported
mr: आयात नोंदी

en: Recover your password
mr: आपला संकेतशब्द पुनर्प्राप्त करा

en: Referrer URL
mr: रेफरर URL वर

en: Referrer URL will be saved.
mr: रेफरर URL मध्ये जतन केले जातील.

en: Refresh list
mr: सूची रीफ्रेश करा

en: Regenerate question codes
mr: प्रश्न कोड पुन्हा व्युत्पन्न करा

en: Register Page
mr: पृष्ठ नोंदणी

en: Registration
mr: नोंदणी

en: Registration email
mr: नोंदणी ईमेल

en: Registration email subject
mr: नोंदणी ईमेल विषय

en: Regular expression
mr: नियमित अभिव्यक्ती

en: Relevance [Validation] (Default)
mr: प्रासंगिकता [प्रमाणीकरण] (डीफॉल्ट)

en: Relevance equation:
mr: समीकरण संदर्भाप्रमाणे:

en: Relevance help for printable survey
mr: मुद्रणयोग्य सर्वेक्षण मदत प्रासंगिकता

en: Relevance:
mr: प्रासंगिकता:

en: Reload URL
mr: URL मध्ये रीलोड करा

en: Reload participant list
mr: सहभागी सूची रीलोड करा

en: Reload survey list
mr: सर्वेक्षण सूची रीलोड करा

en: Reload your survey by clicking on the following link (or pasting it into your browser):
mr: खालील दुवा (किंवा आपल्या ब्राउझरमध्ये पेस्ट करायला हरकत नाही) वर क्लिक करून आपल्या सर्वेक्षण रीलोड करा:

en: Reloading screen. Please wait.
mr: स्क्रीन रीलोड. कृपया प्रतीक्षा करा.

en: Remaining
mr: शिल्लक

en: Reminder
mr: स्मरणपत्र

en: Reminder Email:
mr: स्मरण ईमेल:

en: Reminder count
mr: स्मरण संख्या

en: Reminder count:
mr: स्मरण संख्या:

en: Reminder email
mr: स्मरण ईमेल

en: Reminder email subject
mr: स्मरण ईमेल विषय

en: Reminder email subject:
mr: स्मरण ईमेल विषय:

en: Reminder sent to:
mr: स्मरणपत्र पाठविले:

en: Reminder sent?
mr: स्मरणपत्र पाठवले?

en: Reminder status:
mr: स्मरण स्थिती:

en: Reminder to participate in a survey
mr: एक सर्वेक्षण सहभागी स्मरण

en: Reminder(s) sent
mr: स्मरणपत्र (र्स) पाठविले

en: RemoteControl is available using %s for transport and exposes the following functionality:
mr: RemoteControl वाहतुकीसाठी:% s वापरत उपलब्ध आहे आणि खालील कार्यक्षमता प्रदर्शित:

en: Remove
mr: काढून टाकणे

en: Remove condition
mr: अट काढून टाका

en: Remove search condition
mr: शोध अट काढून टाका

en: Rename this template
mr: हे टेम्पलेट नाव बदला

en: Rename this template to:
mr: या टेम्पलेट पुनर्नामित करा:

en: Renumber scenario automatically
mr: आपोआप Renumber परिस्थिती

en: Renumber the new record.
mr: नवीन रेकॉर्ड Renumber.

en: Reorder question groups / questions
mr: प्रश्न गट / प्रश्न पुन्हा क्रमवारी लावा

en: Repeat a string
mr: एक स्ट्रिंग पुन्हा करा

en: Repeat headers
mr: पुन्हा पुन्हा शीर्षलेख

en: Repeat headings every X subquestions (Set to 0 to deactivate heading repeat, deactivate minimum repeat headings from config).
mr: शीर्षकाच्या प्रत्येक एक्स subquestions (, वारंवार शीर्षक निष्क्रिय 0 कॉन्फिग पासून किमान वारंवार शीर्षकाच्या निष्क्रिय सेट करा) पुन्हा करा.

en: Repeat password
mr: संकेतशब्द पुन्हा करा

en: Repeating headings in array questions every X subquestions:
mr: अर्रे प्रश्न प्रत्येक एक्स subquestions मध्ये पुनरावृत्ती शीर्षकाच्या:

en: Replace
mr: ची जागा घेणे

en: Replace all occurrences of the search string with the replacement string
mr: पुनर्स्थित अक्षरमाळा शोध स्ट्रिंग सर्व आढळण्याची ठिकाणे पुनर्स्थित करा

en: Replace existing label set
mr: विद्यमान लेबल संच पुनर्स्थित करा

en: Replace label set?
mr: लेबल संच बदला?

en: Replace the existing record.
mr: विद्यमान रेकॉर्ड बदला.

en: Replaces the label of the 'Other:' answer option with a custom text
mr: लेबल रन 'इतर:' उत्तर पर्याय सानुकूल मजकुरासह

en: Report and skip the new record.
mr: अहवाल आणि नवीन रेकॉर्ड वगळा.

en: Required
mr: आवश्यक

en: Reset
mr: रीसेट करा

en: Reset Survey Logic
mr: सर्वेक्षण तर्कशास्त्र रीसेट करा

en: Reset all your tokens to the 'not used' state
mr: 'वापरले नाही' राज्यातील सर्व आपल्या टोकन रीसेट करा

en: Reset answers and token completed state
mr: उत्तरे आणि टोकन पूर्ण राज्य रीसेट करा

en: Reset conditions
mr: अटी रीसेट करा

en: Reset conditions/relevance?
mr: अटी / संदर्भाप्रमाणे रीसेट करा?

en: Reset the completed answers to the incomplete state
mr: अपूर्ण स्थितीवर पूर्ण उत्तरे रीसेट करा

en: Resources
mr: साधनसंपत्ती

en: Resources Import Summary
mr: संसाधने आयात सारांश

en: Resources import summary
mr: संसाधने आयात सारांश

en: Response
mr: प्रतिसाद

en: Response ID
mr: प्रतिसाद आयडी

en: Response ID %s was successfully deleted.
mr: प्रतिसाद आयडी:% s यशस्वीरित्या हटवला.

en: Response filters
mr: प्रतिसाद फिल्टर

en: Response import summary
mr: प्रतिसाद आयात सारांश

en: Response rate
mr: प्रतिसाद दर

en: Response submission for survey {SURVEYNAME}
mr: सर्वेक्षण साठी प्रतिसाद सबमिशन {SURVEYNAME}

en: Response submission for survey {SURVEYNAME} with results
mr: परिणामांसह सर्वेक्षण {SURVEYNAME} करिता प्रतिसाद सबमिशन

en: Response summary
mr: प्रतिसाद सारांश

en: Responses
mr: प्रतिसाद

en: Responses & statistics
mr: प्रतिसाद व सांख्यिकी

en: Responses containing
mr: असलेले प्रतिसाद

en: Responses to this survey are NOT anonymized.
mr: हे सर्वेक्षण करण्यासाठी प्रतिसाद अनामित नाही.

en: Responses to this survey are anonymized.
mr: हे सर्वेक्षण करण्यासाठी प्रतिसाद अनामित आहेत.

en: Responses will be date stamped.
mr: प्रतिसाद तारीख stamped असेल.

en: Responses will have the IP address logged
mr: प्रतिसाद लॉग IP पत्ता लागेल

en: Responses will have their referring URL logged.
mr: प्रतिसाद त्यांच्या संदर्भित URL वर लॉग लागेल.

en: Responses will not be date stamped.
mr: प्रतिसाद तारीख stamped होणार नाही.

en: Responses will not have the IP address logged.
mr: प्रतिसाद IP पत्ता लॉग नाहीत.

en: Responses will not have their referring URL logged.
mr: प्रतिसाद त्यांच्या संदर्भित URL वर लॉग नाहीत.

en: Restart this Survey
mr: हे सर्वेक्षण रीस्टार्ट करा

en: Restore
mr: पुनर्रचना करणे

en: Restore options
mr: पर्याय पुनर्संचयित करा

en: Restrict input to integer values
mr: पूर्णांक मूल्ये करण्यासाठी इनपुट प्रतिबंधित करा

en: Result
mr: निकालपत्रक

en: Results
mr: परिणाम

en: Results from LDAP Query.
mr: त्यासाठी LDAP क्वेरी परिणाम.

en: Resume later
mr: पुन्हा करा नंतर

en: Return a formatted string
mr: एक स्वरूपित स्ट्रिंग परत

en: Return comma-separated list of values
mr: मूल्ये स्वल्पविरामाने विभक्त सूची दाखवा

en: Return current UNIX timestamp
mr: वर्तमान युनिक्स शिक्का परत

en: Return part of a string
mr: स्ट्रिंग भाग परत

en: Return to label set administration
mr: लेबल सेट प्रशासन परत

en: Return to survey
mr: सर्वेक्षण परत

en: Return to survey administration
mr: सर्वेक्षण प्रशासन परत

en: Returns true if all non-empty responses are unique
mr: सर्व नॉन रिक्त प्रतिसाद अद्वितीय आहेत हे सत्य रिटर्न्स

en: Returns true(1) if it is a valid date in gregorian calendar
mr: परताव्याचे खरे (1) ती gregorian दिनदर्शिका मध्ये एक वैध तारीख असेल

en: Reverse a string
mr: एक स्ट्रिंग उलटा

en: Reverse answer order
mr: उत्तर क्रम उलटा

en: Romanian
mr: रोमानियन

en: Root URL
mr: रूट URL वर

en: Round fractions down
mr: फेरी अपूर्णांक खाली

en: Round fractions up
mr: अप फेरी अपूर्णांक

en: Rounds a number to an optional precision
mr: पर्यायी सुस्पष्टता करण्यासाठी फेरी संख्या

en: Rows
mr: पंक्ती

en: Russian
mr: रशियन

en: SJIS for Windows Japanese
mr: विंडोज जपानी साठी SJIS

en: SMTP
mr: या SMTP

en: SMTP SSL/TLS:
mr: या SMTP वापरणार्या SSL / TLS:

en: SMTP debug mode:
mr: या SMTP डीबग मोड:

en: SMTP debug output:
mr: या SMTP डीबग आउटपुट:

en: SMTP host:
mr: या SMTP यजमान:

en: SMTP password:
mr: या SMTP पासवर्ड:

en: SMTP username:
mr: या SMTP वापरकर्तानाव:

en: SPSS export scale type
mr: SPSS निर्यात प्रमाणात प्रकार

en: SPSS version:
mr: SPSS आवृत्ती:

en: SQL CODE THAT FAILED
mr: अयशस्वी करत म्हटले की एस क्यू एल कोड

en: SQL command failed: %s
mr: एस क्यू एल आदेश अयशस्वी:% s ला

en: SSL
mr: एसएसएल

en: Same
mr: समान

en: Same height for all choice
mr: सर्व पर्याय समान उंची

en: Same height for lists
mr: सूची समान उंची

en: Save
mr: जतन करा

en: Save & Load
mr: जतन करा & लोड करा

en: Save & edit survey text elements
mr: सर्वेक्षण मजकूर घटक जतन करा & संपादन

en: Save / Activate survey
mr: सर्वेक्षण सक्रिय / जतन करा

en: Save IP Address?
mr: IP पत्ता जतन करायचे?

en: Save IP address?
mr: IP पत्ता जतन करायचे?

en: Save Now
mr: आता जतन करा

en: Save Page
mr: पृष्ठ म्हणून जतन करा

en: Save and close
mr: जतन करा आणि बंद करा

en: Save as label set
mr: लेबल सेट म्हणून जतन करा

en: Save both of them on the R working directory (use getwd() and setwd() on the R command window to get and set it)
mr: आर काम निर्देशिका दोन्ही जतन करा ((getwd वापरा) आणि आर आदेश पटल वर setwd () मिळवा आणि तो सेट)

en: Save changes
mr: बदल जतन करा

en: Save city
mr: शहर जतन करा

en: Save country
mr: देश जतन करा

en: Save for further completion by survey user
mr: सर्वेक्षण वापरकर्त्याद्वारे पुढील पूर्ण जतन करा

en: Save postal code
mr: पोस्टल कोड जतन करा

en: Save question group
mr: प्रश्न गट जतन करा

en: Save quota
mr: कोटा जतन करा

en: Save referrer URL?
mr: करणार् URL मध्ये जतन करायचे?

en: Save settings
mr: सेटिंग्ज जतन करा

en: Save state
mr: राज्य जतन करा

en: Save this, then create another:
mr: रक्षित करू, नंतर आणखी एक तयार करा:

en: Save timings?
mr: वेळ जतन करायचे?

en: Save your responses so far
mr: आतापर्यंत आपल्या प्रतिसाद जतन करा

en: Save your unfinished survey
mr: आपल्या अनफिनिश्ड सर्वेक्षण जतन करा

en: Saved Responses
mr: जतन केलेले प्रतिसाद

en: Saved Responses:
mr: जतन केलेले प्रतिसाद:

en: Saved Survey Details
mr: जतन केलेले सर्वेक्षण तपशील

en: Saved name
mr: जतन केलेले नाव

en: Scale
mr: मापणीची पद्धत

en: Scale 1
mr: स्केल 1

en: Scale 2
mr: स्केल 2

en: Scenario
mr: सिनेमाच्या कथानकाची रुपरेखा (यात कथानकाबरोबरच पात्रे देखावे नटांना देण्याच्या सूचना इचाही समावेश होतो)

en: Scope
mr: संधी

en: Screen:
mr: स्क्रीन:

en: Search
mr: शोधा

en: Search attributes
mr: शोधा विशेषता

en: Search shared participants
mr: सामायिक सहभागी शोधा

en: Search...
mr: शोध ...

en: Second choice
mr: दुसरा निवड

en: Security
mr: सुरक्षितता

en: Security Question
mr: सुरक्षा प्रश्न

en: Security alert
mr: सुरक्षासतर्कता

en: Security question
mr: सुरक्षा प्रश्न

en: Security question:
mr: सुरक्षा प्रश्न:

en: Select Answer
mr: उत्तर निवडा

en: Select LimeSurvey question file (*.lsq/*.csv)
mr: LimeSurvey प्रश्न फाइल (*. Lsq / *. CSV) निवडा

en: Select ZIP File:
mr: Zip फाइल निवडा:

en: Select ZIP file:
mr: झिप फाइल निवडा:

en: Select at least one attribute.
mr: किमान गुणधर्म निवडा.

en: Select columns
mr: स्तंभ निवडा

en: Select file
mr: फाइल निवडा

en: Select label set file (*.lsl,*.csv):
mr: लेबल सेट फाइल निवडा (* lsl, * CSV..):

en: Select one of the three options
mr: तीन पर्यायांपैकी एक निवडा

en: Select output format
mr: आउटपुट फॉरमॅट निवडा

en: Select question
mr: प्रश्न निवडा

en: Select question group file (*.lsg/*.csv):
mr: प्रश्न गट फाइल (.. * Lsg / * CSV) निवडा:

en: Select survey structure file (*.lss, *.csv, *.txt) or survey archive (*.lsa):
mr: सर्वेक्षण संरचना फाइल (... * Lss, * CSV, * txt,) किंवा सर्वेक्षण संग्रहण (. * Lsa) निवडा:

en: Select survey to copy:
mr: कॉपी करण्यासाठी सर्वेक्षण निवडा:

en: Select template ZIP file:
mr: टेम्पलेट झिप फाइल निवडा:

en: Select the LDAP query you want to run:
mr: आपण चालावायचे त्यासाठी LDAP क्वेरी निवडा:

en: Select the type of chart to be displayed
mr: प्रदर्शित करण्यासाठी चार्ट प्रकार निवडा

en: Select...
mr: निवडा ...

en: Semicolon
mr: अर्धविराम (;)

en: Send
mr: पाठवणे

en: Send Invitations
mr: आमंत्रणे पाठवा

en: Send Reminders
mr: स्मरणपत्रे पाठवा

en: Send basic admin notification email to:
mr: मूलभूत प्रशासन सूचना ईमेल पाठवा:

en: Send confirmation emails?
mr: पुष्टीकरण ईमेल पाठवा?

en: Send detailed admin notification email to:
mr: तपशीलवार प्रशासन सूचना ईमेल पाठवा:

en: Send email invitation
mr: ईमेल आमंत्रण पाठवा

en: Send email invitations
mr: ईमेल आमंत्रणे पाठवा

en: Send email reminder
mr: ईमेल स्मरणपत्र पाठवा

en: Send invitation email to this person (if they have not yet been sent an invitation email)
mr: (ते अद्याप आमंत्रण ईमेल पाठविले गेले नसल्यास) या व्यक्तीला आमंत्रण ईमेल पाठवा

en: Send invitation emails to the selected entries (if they have not yet been sent an invitation email)
mr: निवडलेल्या नोंदी (ते अद्याप आमंत्रण ईमेल पाठविले गेले नसल्यास) आमंत्रण ईमेल पाठवा

en: Send me a copy:
mr: मला एक प्रत पाठवा:

en: Send reminder email to the selected entries (if they have already received the invitation email)
mr: निवडलेल्या नोंदी (ते आधीच आमंत्रण ईमेल प्राप्त झाले असल्यास) ला स्मरणपत्र ईमेल पाठवा

en: Send reminder email to this person (if they have already received the invitation email)
mr: (ते आधीच आमंत्रण ईमेल प्राप्त झाले असल्यास) या व्यक्तीला स्मरणपत्र ईमेल पाठवा

en: Send reminder to token ID(s):
mr: टोकन आयडी (र्स) ला स्मरणपत्र पाठवा:

en: Sending invitations...
mr: आमंत्रणे पाठवित आहे ...

en: Sending reminders...
mr: स्मरणपत्रे पाठवत आहे ...

en: Sending to Token IDs
mr: टोकन आयडी पाठवत

en: Sep
mr: सप्टें

en: Separator used:
mr: विभाजक वापरलेले:

en: Seperator used:
mr: Seperator वापरलेले:

en: Serbian (Cyrillic)
mr: सर्बियन (सिरिलिक)

en: Serbian (Latin)
mr: सर्बियन (लॅटिन)

en: Server name & port:
mr: सर्व्हरचे नाव आणि पोर्ट:

en: Server time:
mr: सर्व्हर वेळ:

en: Server type:
mr: सर्व्हरचा प्रकार:

en: Session lifetime (seconds):
mr: सत्र आजीवन (सेकंद):

en: Session writable
mr: लेखनजोगी सत्र

en: Set Survey Rights
mr: सर्वेक्षण हक्क सेट करा

en: Set User Rights
mr: वापरकर्ता हक्क सेट करा

en: Set a specific SPSS export scale type for this question
mr: या प्रश्नासाठी विशिष्ट SPSS निर्यात प्रमाण प्रकार सेट करा

en: Set conditions for this question
mr: हा प्रश्न स्थिती सेट करा

en: Set cookie to prevent repeated participation?
mr: पुनरावृत्ती सहभाग टाळण्यासाठी कुकी सेट करायची?

en: Set global permissions for this user
mr: या वापरकर्त्यासाठी जागतिक परवानग्या सेट करा

en: Set name:
mr: नाव सेट करा:

en: Set survey permissions
mr: सर्वेक्षण परवानग्या सेट करा

en: Set template permissions
mr: टेम्पलेट परवानग्या सेट करा

en: Set template permissions for this user
mr: या वापरकर्त्यासाठी टेम्पलेट परवानग्या सेट करा

en: Set templates that this user may access
mr: या वापरकर्त्यास प्रवेश करू शकतो टेम्पलेट सेट करा

en: Set the percentage width of the (sub-)question column (1-100)
mr: (पोट) प्रश्न स्तंभ टक्केवारी रूंदी (1-100) सेट करा

en: Set token length to:
mr: टोकन लांबी सेट करा:

en: Set user permissions
mr: वापरकर्ता परवानग्या सेट करा

en: Share
mr: भाग

en: Share panel
mr: शेअर पॅनेल

en: Share participants with other users
mr: इतर वापरकर्ते सामायिक करा सहभागी

en: Share the selected participants
mr: निवडलेल्या सहभागी सामायिक करा

en: Shared user id
mr: सामायिक वापरकर्ता ID

en: Shared with
mr: सामायिक

en: Sharing participants...
mr: शेअरिंग सहभागी ...

en: Shift-JIS Japanese
mr: करण्यासाठी Shift-JIS जपानी

en: Short Free Text
mr: लघु मोफत मजकूर

en: Short names
mr: लघु नावे

en: Should we proceed with the delete?
mr: आम्ही हटवण्यासाठी पुढे जाऊ नये?

en: Show
mr: दर्शवा

en: Show 'no answer' option for non-mandatory questions:
mr: नॉन अनिवार्य प्रश्नांना 'उत्तर नाही' पर्याय दर्शवा:

en: Show Details of this Question
mr: या प्रश्नाच्या तपशील दर्शवा

en: Show PHPInfo
mr: PHPInfo दर्शवा

en: Show [<< Prev] button
mr: दर्शवा [<< मागील] बटणावर

en: Show a map in the statistics?
mr: आकडेवारी मध्ये एक नकाशा दर्शवा?

en: Show advanced settings
mr: प्रगत सेटिंग्ज दर्शवा

en: Show an alert if answers exceeds the number of max answers
mr: उत्तरे कमाल उत्तरे संख्या अधिक असेल तर अॅलर्ट दर्शवा

en: Show both
mr: दोन्ही दाखवा

en: Show both (Forced by the system administrator)
mr: दोन्ही दर्शवा (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती)

en: Show comment
mr: टिप्पणी दर्शवा

en: Show conditions for this question
mr: या प्रश्नासाठी स्थिती दर्शवा

en: Show details of this group
mr: या ग्रूपचे तपशील दर्शवा

en: Show details of this question
mr: हा प्रश्न तपशील दर्शवा

en: Show details of this survey
mr: हे सर्वेक्षण तपशील दर्शवा

en: Show during registration?
mr: नोंदणी दरम्यान दाखवायचे?

en: Show grand total
mr: गोळाबेरीज दर्शवा

en: Show grand total for either columns or rows
mr: स्तंभ किंवा पंक्ती एकीचा गोळाबेरीज दर्शवा

en: Show graphs
mr: ग्राफ दर्शवा

en: Show graphs in public statistics?
mr: सार्वजनिक आकडेवारी मध्ये आलेख दाखवू?

en: Show group description only
mr: गट वर्णन केवळ दर्शवा

en: Show group description only (Forced by the system administrator)
mr: केवळ गट वर्णन (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती) दर्शवा

en: Show group name and/or group description
mr: गटाचे नाव आणि / किंवा गट वर्णन दर्शवा

en: Show group name only
mr: गट नाव फक्त दर्शवा

en: Show group name only (Forced by the system administrator)
mr: केवळ गट नाव (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती) दर्शवा

en: Show help
mr: मदत दर्शवा

en: Show in public statistics
mr: सार्वजनिक आकडेवारी दाखवा

en: Show javascript alert
mr: दर्शवा JavaScript Alert

en: Show last..
mr: अंतिम दर्शवा ..

en: Show last...
mr: अंतिम दर्शवा ...

en: Show message and allow user to modify answers
mr: संदेश दर्शवा आणि वापरकर्ता उत्तरे सुधारणा करण्यास परवानगी द्या

en: Show next..
mr: पुढील दर्शवा ..

en: Show next...
mr: पुढील दर्शवा ...

en: Show previous..
mr: मागील दर्शवा ..

en: Show previous...
mr: मागील दर्शवा ...

en: Show progress bar
mr: प्रगति पट्टी दर्शवा

en: Show question code only
mr: प्रश्न फक्त कोड दर्शवा

en: Show question code only (Forced by the system administrator)
mr: (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती) फक्त प्रश्न कोड दर्शवा

en: Show question group name and/or description
mr: प्रश्न गट नाव आणि / किंवा वर्णन दर्शवा

en: Show question index / allow jumping
mr: प्रश्न निर्देशांक दर्शवा / उडी मारणारा परवानगी द्या

en: Show question number and/or code
mr: प्रश्न क्रमांक आणि / किंवा कोड दर्शवा

en: Show question number and/or question code
mr: प्रश्न क्रमांक आणि / किंवा प्रश्न कोड दर्शवा

en: Show question number only
mr: प्रश्न क्रमांक केवळ दर्शवा

en: Show question number only (Forced by the system administrator)
mr: फक्त प्रश्न क्रमांक (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती) दर्शवा

en: Show start...
mr: प्रारंभ दर्शवा ...

en: Show statistics of this question in the public statistics page
mr: सार्वजनिक आकडेवारी पृष्ठ मध्ये या प्रश्नाच्या आकडेवारी दर्शवा

en: Show summary information
mr: सारांश माहिती दर्शवा

en: Show text responses inline:
mr: दर्शवा मजकूर प्रतिसाद इनलाइन:

en: Show this token entry
mr: हे टोकन नोंद दर्शवा

en: Show title
mr: शीर्षक दर्शवा

en: Show token summary
mr: टोकन सारांश दर्शवा

en: Show totals for
mr: साठी बेरीज दर्शवा

en: Show totals for either rows, columns or both rows and columns
mr: एकतर पंक्ती, स्तंभ किंवा दोन्ही पंक्ती आणि स्तंभ करीता बेरीज दर्शवा

en: Show update notifications:
mr: सुधारणा सूचना दर्शवा:

en: Show welcome screen?
mr: स्वागत आहे पडदा दर्शवा?

en: Showing Filtered Results
mr: फिल्टर परिणाम दर्शवित आहे

en: Simple selector
mr: साधे निवड

en: Simple template editor
mr: साधे टेम्पलेट संपादक

en: Sine
mr: - च्याखेरीज

en: Single checkbox
mr: सिंगल चेकबॉक्स

en: Single choice questions
mr: सिंगल निवड प्रश्न

en: Single response: ID %s
mr: सिंगल प्रतिसाद: आयडी:% s

en: Sinhala
mr: सिंहली

en: Site name
mr: साइट नाव

en: Site name:
mr: साइट नाव:

en: Slider
mr: स्लायडर

en: Slider accuracy
mr: स्लायडर अचूकता

en: Slider initial value
mr: स्लायडर प्रारंभिक मूल्य

en: Slider left/right text separator
mr: स्लाईडर उजवीकडे / डावीकडे मजकूर विभाजक

en: Slider maximum value
mr: स्लायडर कमाल मूल्य

en: Slider minimum value
mr: स्लायडर किमान मूल्य

en: Slider starts at the middle position
mr: स्लायडर मध्यम स्थिती येथे सुरू होते

en: Slovak
mr: स्लोव्हाक

en: Slovenian
mr: स्लोव्हेनियन

en: Some Question have been disabled
mr: काही प्रश्न अक्षम केले गेले आहेत

en: Some URL description
mr: काही URL वर वर्णन

en: Some example answer option
mr: काही उदाहरण उत्तर पर्याय

en: Some example subquestion
mr: काही उदाहरण subquestion

en: Some piece-of-cake steps to create your very own first survey:
mr: आपले स्वत: चे प्रथम सर्वेक्षण तयार करण्यासाठी काही तुकडा ऑफ केक पायऱ्या:

en: Some text in this answer
mr: हे उत्तर काही टेक्स्ट

en: Some user templates can not be updated, please add the placeholder {TEMPLATEJS} in your startpage.pstpl manually.
mr: काही वापरकर्ता टेम्पलेट अद्यतनित करणे शक्य नाही, स्वतः आपल्या startpage.pstpl मध्ये प्लेसहोल्डर {TEMPLATEJS} जोडा.

en: Someone may be trying to use your LimeSurvey session (CSRF attack suspected). If you just clicked on a malicious link, please report this to your system administrator.
mr: कोणीतरी आपल्या LimeSurvey सत्र (CSRF हल्ला संशयास्पद) वापरण्याचा प्रयत्न करत असू शकतो. आपण फक्त दुर्भावनायुक्त लिंकवर क्लिक केले, तर तुमची प्रणाली प्रशासक हे कळवा.

en: Sorry there are no supported question types in this survey.
mr: क्षमस्व हे सर्वेक्षण नाही समर्थित प्रश्न असे प्रकार आहेत.

en: Sorry your responses have exceeded a quota on this survey.
mr: क्षमस्व आपले प्रतिसाद या सर्वेक्षण वरील मर्यादा ओलांडली आहे.

en: Sorry, but the LDAP module is missing in your PHP configuration.
mr: क्षमस्व, परंतु त्यासाठी LDAP मोड्यूल तुमचे PHP व्यूहरचनेत गहाळ आहे.

en: Sorry, but this question has too many answer options to be shown properly in a graph.
mr: क्षमस्व, परंतु हा प्रश्न एक आलेखामध्ये योग्यरित्या दर्शविले करण्यासाठी बरेच उत्तर पर्याय आहे.

en: Sorry, no more files can be uploaded!
mr: क्षमस्व, कोणताही अधिक फायली अपलोड करू शकता!

en: Sorry, only %s extensions are allowed!
mr: क्षमस्व, फक्त% s ला विस्तार अनुमती आहे!

en: Sorry, only %s files can be uploaded for this question!
mr: क्षमस्व, फक्त% s या फाइल या प्रश्नासाठी अपलोड करू शकता!

en: Sorry, the name you entered for the label set is already in the database. Please select a different name.
mr: क्षमस्व, आपण लेबल संच प्रविष्ट नाव डेटाबेसमध्ये आधीपासूनच आहे. भिन्न नाव निवडा.

en: Sorry, the request failed!
mr: क्षमस्व, विनंती अयशस्वी!

en: Sorry, the uploaded file (%s) is larger than the allowed filesize of %s KB.
mr: क्षमस्व, अपलोड केलेली फाइल (% र्स):% s के.बी. च्या परवानगी FILESIZE पेक्षा मोठा आहे.

en: Sorry, there was an error uploading your file
mr: क्षमस्व, आपली फाइल अपलोड करताना एक त्रुटी आली

en: Sorry, this file extension (%s) is not allowed!
mr: क्षमस्व, ही फाइल एक्सटेंशन (% र्स) परवानगी नाही!

en: Sorry, this file is too large. Only files up to %s KB are allowed.
mr: क्षमस्व, ही फाइल खूप मोठी आहे. फक्त% s ला के.बी. करण्यास परवानगी द्यायची अप फाइल.

en: Sorry, this file is too large. Only files upto %s KB are allowed.
mr: क्षमस्व, ही फाइल खूप मोठी आहे. % S केले के.बी. पर्यंत फक्त फायली अनुमत आहेत.

en: Sorry. There is no matching survey.
mr: क्षमस्व. जुळणारी सर्वेक्षण आहे.

en: Sort answers alphabetically
mr: क्रमवारी लावा वर्णक्रमानुसार अ उत्तरे

en: Sort the answer options alphabetically
mr: वर्णक्रमानुसार अ उत्तर पर्याय क्रमवारी लावा

en: Source table:
mr: स्रोत तक्ता:

en: Spanish
mr: स्पेनचा

en: Spanish (Argentina)
mr: स्पॅनिश (अर्जेंटिना)

en: Spanish (Argentina) (Informal)
mr: स्पॅनिश (अर्जेंटिना) (अनौपचारिक)

en: Spanish (Chile)
mr: स्पॅनिश (चिली)

en: Spanish (Mexico)
mr: स्पॅनिश (मेक्सिको)

en: Specify how array-filtered sub-questions should be displayed
mr: प्रदर्शित पाहिजे कसे अर्रे-फिल्टर उप प्रश्न निर्दिष्ट करा

en: Square root
mr: वर्गमुळ

en: Standard Fields
mr: मानक फील्ड

en: Standard deviation
mr: प्रमाणित विचलन

en: Standard files:
mr: मानक फाइल:

en: Standard token fields
mr: मानक टोकन फील्ड

en: Start HTML editor in a popup window
mr: पॉपअप विंडो मध्ये HTML संपादक Name प्रारंभ

en: Start bounce processing
mr: प्रक्रिया उचलता प्रारंभ

en: Start date/time:
mr: तारीख / वेळ प्रारंभ:

en: Start installation
mr: प्रतिष्ठापन सुरू करा

en: Start language
mr: भाषा प्रारंभ

en: Start language:
mr: भाषा प्रारंभ:

en: Started but not yet completed
mr: सुरु केले परंतु अद्याप पूर्ण नाही

en: Starting from:
mr: पासून प्रारंभ:

en: Starting in 1.92, variable names should only contain letters, numbers, and underscores; and may not start with a number. This variable name is deprecated.
mr: 1.92 मध्ये प्रारंभ करीत आहे, वेरियेबल नावे अक्षरे, संख्या आणि अंडरस्कोअर फक्त असायला हवी; आणि एक क्रमांक सुरू होणार नाही. हे परिवर्तनशील नाव असमर्थित आहे.

en: Statistics
mr: संख्याच्या स्वरुपात मांडलेल्या गोष्टी

en: Statistics URL
mr: सांख्यिकी URL वर

en: Statistics report language
mr: आकडेवारी नोंदवा भाषा

en: Statistics survey %s
mr: सांख्यिकी सर्वेक्षण% र्स

en: Status
mr: स्थिती

en: Step 1:
mr: पायरी 1:

en: Step 2:
mr: पायरी 2:

en: Step value
mr: पायरी मूल्य

en: Stop this survey
mr: हे सर्वेक्षण थांबवा

en: Store the city?
mr: शहर संचयित?

en: Store the country?
mr: देश संचयित?

en: Store the postal code?
mr: पोस्टल कोड संचयित?

en: Store the state?
mr: राज्य संचयित?

en: Straight
mr: सरळ

en: Strip HTML and PHP tags from a string
mr: स्ट्रिंग पासून पट्टी HTML आणि कृपया PHP टॅग्ज

en: Strip whitespace (or other characters) from the beginning and end of a string
mr: स्ट्रिंग च्या सुरुवातीपासून ओवरनंतर पासून पट्टी मोकळी जागा (किंवा इतर वर्ण)

en: Strip whitespace (or other characters) from the beginning of a string
mr: स्ट्रिंग सुरूवातीस पासून पट्टी मोकळी जागा (किंवा इतर वर्ण)

en: Strip whitespace (or other characters) from the end of a string
mr: स्ट्रिंग ओवरनंतर पासून पट्टी मोकळी जागा (किंवा इतर वर्ण)

en: Sub-question validation equation
mr: उप प्रश्न प्रमाणीकरण समीकरण

en: Sub-question validation tip
mr: उप प्रश्न प्रमाणीकरण टीप

en: Subject
mr: विषय

en: Subject:
mr: विषय:

en: Submission date
mr: सबमिशनची तारीख

en: Submit
mr: सबमिट करा

en: Submit Your Survey.
mr: आपले सर्वेक्षण सबमिट करा.

en: Submit your answers
mr: आपली उत्तरे सबमिट करा

en: Submit your survey.
mr: आपल्या सर्वेक्षण सबमिट करा.

en: Submitted
mr: सबमिट

en: Subquestions were successfully saved.
mr: Subquestions यशस्वीरित्या जतन केले होते.

en: Subtotals based on displayed questions
mr: प्रदर्शित प्रश्न आधारित Subtotals

en: Success
mr: यश

en: Success!
mr: यशस्वी!

en: Successfully created CPDB entries
mr: यशस्वीरित्या तयार CPDB नोंदी

en: Successfully created token entries
mr: यशस्वीरित्या तयार टोकन नोंदी

en: Sum
mr: बेरीज

en: Sum the values of answered questions in the list which pass the critiera (arg op value)
mr: (ARG ऑप मूल्य) critiera पास कोणत्या यादीत उत्तर प्रश्न मुल्य बेरीज

en: Summary
mr: सारांश

en: Super-Administrator
mr: सुपर प्रशासक

en: Survey
mr: सर्वेक्षण

en: Survey %s
mr: सर्वेक्षण% र्स

en: Survey Access
mr: सर्वेक्षण प्रवेश

en: Survey Format is %s:
mr: सर्वेक्षण स्वरूप:% s आहे:

en: Survey Has Been Deactivated
mr: सर्वेक्षण निष्क्रिय केले गेले आहे

en: Survey ID
mr: सर्वेक्षण आयडी

en: Survey ID %d saved at %s containing %d record(s)
mr: सर्वेक्षण आयडी% D% s ला असलेले% ड नोंद (र्स) येथे जतन केला

en: Survey ID %d saved at %s containing %d record(s) (%s)
mr: सर्वेक्षण आयडी% D% s ला असलेले% ड नोंद (र्स) (% र्स) येथे जतन केला

en: Survey List Page
mr: सर्वेक्षण यादी पानावर

en: Survey URL
mr: सर्वेक्षण URL वर

en: Survey activation
mr: सर्वेक्षण सक्रियन

en: Survey admin can choose
mr: सर्वेक्षण प्रशासन निवडू शकता

en: Survey administrator
mr: सर्वेक्षण प्रशासक

en: Survey archive (.lsa)
mr: सर्वेक्षण संग्रहण (. Lsa)

en: Survey bounce email:
mr: सर्वेक्षण बाउन्स ईमेल:

en: Survey cannot be activated yet.
mr: सर्वेक्षण अद्याप सक्रिय करणे शक्य नाही.

en: Survey cannot be activated. Either you have no permission or there are no questions.
mr: सर्वेक्षण सक्रिय करणे शक्य नाही. आपल्याकडे कोणतीही परवानगी किंवा कोणतेही प्रश्न नाहीत एकतर.

en: Survey content
mr: सर्वेक्षण सामग्री

en: Survey copy summary
mr: सर्वेक्षण प्रत सारांश

en: Survey could not be created because it did not have a title
mr: ते शीर्षक नाही कारण सर्वेक्षण तयार करणे शक्य नाही

en: Survey could not be updated
mr: सर्वेक्षण अद्यतनित करणे शक्य नाही

en: Survey could not be updated.
mr: सर्वेक्षण अद्यतनित करणे शक्य नाही.

en: Survey currently active
mr: सध्या सक्रिय सर्वेक्षण

en: Survey deleted.
mr: सर्वेक्षण हटविले.

en: Survey deletion
mr: सर्वेक्षण हटविणे

en: Survey does not pass consistency check
mr: सर्वेक्षण सुसंगतता चेक पास नाही

en: Survey expiration date
mr: सर्वेक्षण कालावधी समाप्ती तारीख

en: Survey has been activated. Results table has been successfully created.
mr: सर्वेक्षण सक्रिय केले. परिणाम टेबल यशस्वीरित्या तयार केले गेले आहे.

en: Survey import summary
mr: सर्वेक्षण आयात सारांश

en: Survey links
mr: सर्वेक्षण दुवे

en: Survey locale settings
mr: सर्वेक्षण लोकॅल सेटिंग्ज

en: Survey logic file
mr: सर्वेक्षण तर्कशास्त्र फाइल

en: Survey mode is set to %s:
mr: सर्वेक्षण रीत:% s वर सेट केले आहे:

en: Survey name
mr: सर्वेक्षण नाव

en: Survey name (ID)
mr: सर्वेक्षण नाव (आयडी)

en: Survey name (ID):
mr: सर्वेक्षण नाव (आयडी):

en: Survey name-[SID]/Group name
mr: सर्वेक्षण नाव-[SID] / गट नाव

en: Survey participants
mr: सर्वेक्षण सहभागी

en: Survey permissions
mr: सर्वेक्षण परवानग्या

en: Survey permissions for all users in this group were successfully updated.
mr: या गटात सर्व वापरकर्त्यांसाठी सर्वेक्षण परवानग्या यशस्वीरित्या अद्यतनित केले होते.

en: Survey permissions were successfully updated.
mr: सर्वेक्षण परवानग्या यशस्वीरित्या अद्यतनित केले होते.

en: Survey preview only for administration users
mr: फक्त प्रशासन वापरकर्त्यांसाठी सर्वेक्षण पूर्वावलोकन

en: Survey properties
mr: सर्वेक्षण गुणधर्म

en: Survey quota
mr: सर्वेक्षण कोटा

en: Survey quotas
mr: सर्वेक्षण कोटा

en: Survey registration confirmation
mr: सर्वेक्षण नोंदणी पुष्टीकरण

en: Survey security
mr: सर्वेक्षण सुरक्षा

en: Survey settings
mr: सर्वेक्षण सेटिंग्ज

en: Survey settings were successfully saved.
mr: सर्वेक्षण सेटिंग्ज यशस्वीरित्या जतन केले होते.

en: Survey structure (.lss)
mr: सर्वेक्षण रचना (. Lss)

en: Survey structure import summary
mr: सर्वेक्षण संरचना आयात सारांश

en: Survey table could not be created.
mr: सर्वेक्षण तक्ता तयार करणे शक्य नाही.

en: Survey table name
mr: सर्वेक्षण तक्ता नाव

en: Survey text elements successfully saved.
mr: सर्वेक्षण मजकूर घटक यशस्वीरित्या जतन केली.

en: Survey title
mr: सर्वेक्षण शीर्षक

en: Survey title and description
mr: सर्वेक्षण शीर्षक आणि वर्णन

en: Survey was successfully added.
mr: सर्वेक्षण यशस्वीपणे समाविष्ट केला.

en: Surveys
mr: सर्वेक्षणे

en: Surveys:
mr: सर्वेक्षणे:

en: Swahili
mr: स्वाहिली

en: Swedish
mr: स्वीडन देशाची भाषा

en: Switch to closed-access mode
mr: बंद-प्रवेश मोड कडे स्विच करा

en: System overview
mr: सिस्टम विहंगावलोकन

en: TIS620 Thai
mr: TIS620 थाई

en: TLS
mr: TLS मूल

en: Tab-separated-values format (*.txt)
mr: टॅब विभाजीत-मूल्ये स्वरूप (*. Txt,)

en: Table column usage
mr: सारणी स्तंभ वापर

en: Table prefix
mr: सारणी उपसर्ग

en: Table size usage
mr: सारणी आकार वापर

en: Take ownership
mr: मालकी घ्या

en: Tangent
mr: स्पर्शरेषा

en: Target (sub-)question:
mr: लक्ष्य (पोट) प्रश्न:

en: Target question
mr: लक्ष्य प्रश्न

en: Target survey ID:
mr: लक्ष्य सर्वेक्षण आयडी:

en: Tempdir %s is not writable
mr: Tempdir% रे लेखनजोगी नाही

en: Template %s not found, please review when activating.
mr: आढळले नाही टेम्पलेट% रे, सक्रिय जेव्हा पुनरावलोकन करा.

en: Template '%s' does already exist.
mr: साचा '% s' आधिपासूनच अस्तित्वात नाही.

en: Template '%s' was successfully deleted.
mr: साचा '% s ला' यशस्वीरित्या हटवला.

en: Template Editor
mr: टेम्पलेट संपादक

en: Template Preview:
mr: टेम्पलेट पूर्वावलोकन:

en: Template Sample
mr: साचा नमुना

en: Template could not be renamed to `%s`.
mr: साचा `% s ला` पुनर्नामित केला जाऊ शकत नाही.

en: Template editor
mr: टेम्पलेट संपादक

en: Template editor mode
mr: टेम्पलेट संपादक मोड

en: Template editor:
mr: टेम्पलेट संपादक:

en: Template name
mr: टेम्पलेट नाव

en: Template permissions were updated successfully.
mr: साचा परवानग्या यशस्वीरित्या अद्यतनित केले होते.

en: Template preview image
mr: टेम्पलेट पूर्वावलोकन प्रतिमा

en: Template upgrade summary
mr: साचा सुधारणा सारांश

en: Template(s) to be verified :
mr: सत्यापित करणे साचा (र्स):

en: Template:
mr: साचा:

en: Terminate survey
mr: सर्वेक्षण निरस्त

en: Test if your server has SSL enabled by clicking on this link.
mr: चाचणी आपली सर्व्हर एसएसएल या लिंकवर क्लिक करून सक्षम आहे तर.

en: Test survey
mr: कसोटी सर्वेक्षण

en: Test this survey
mr: हे सर्वेक्षण चाचणी

en: Text [Help] (Tip)
mr: मजकूर [मदत] (टीप)

en: Text box
mr: मजकूर बॉक्स

en: Text display
mr: प्रदर्शनासाठी मजकूर

en: Text inputs
mr: मजकूर आदान

en: Text questions
mr: मजकूर प्रश्न

en: Text shown on each subquestion row between both scales in dropdown mode
mr: मजकूर मोड ड्रॉप डाउन मध्ये दोन्ही आकर्षित दरम्यान प्रत्येक subquestion ओळीवर दर्शविलेले

en: Thai
mr: थाई

en: Thank you for completing this survey.
mr: हे सर्वेक्षण पूर्ण केल्याबद्दल धन्यवाद.

en: Thank you for registering to participate in this survey.
mr: हे सर्वेक्षण सहभागी नोंदणी धन्यवाद.

en: Thank you for saving your survey in progress. You can return to the survey at the same point you saved it at any time using the link from this or any previous email sent to regarding this survey.
mr: प्रगतीपथावर आपल्या सर्वेक्षण जतन धन्यवाद. आपण या दुव्यावर किंवा हे सर्वेक्षण संबंधित पाठविले कोणत्याही पूर्वीच्या ईमेल वापरून कधीही जतन एकाच वेळी सर्वेक्षण परत येऊ शकता.

en: Thank you!
mr: धन्यवाद!

en: The 'time limit warning' will stay visible for this many seconds (will not turn off if this setting is left blank)
mr: 'वेळ मर्यादा चेतावणी' (हे सेटिंग रिक्त सोडल्यास बंद करणार नाही) हे अनेक सेकंद दृश्यमान राहील

en: The 2nd 'time limit warning' will stay visible for this many seconds (will not turn off if this setting is left blank)
mr: 2 र्या 'वेळ मर्यादा चेतावणी' (हे सेटिंग रिक्त सोडल्यास बंद करणार नाही) हे अनेक सेकंद दृश्यमान राहील

en: The 2nd message to display as a 'time limit warning' (a default warning will display if this is left blank)
mr: एक 'वेळ मर्यादा चेतावणी' म्हणून प्रदर्शित 2 रा संदेश (हे रिक्त सोडल्यास डीफॉल्ट चेतावणी प्रदर्शित करेल)

en: The LimeSurvey ComfortUpdate is an easy procedure to quickly update to the latest version of LimeSurvey.
mr: LimeSurvey ComfortUpdate त्वरीत LimeSurvey नवीनतम आवृत्ती सुधारीत सोपा पद्धतीचा वापर करा.

en: The LimeSurvey database is being upgraded
mr: LimeSurvey डेटाबेस श्रेणीसुधार आहे

en: The answer options will be distributed across the number of columns set here
mr: उत्तर पर्याय येथे सेट स्तंभ संख्या वितरीत केले जाईल

en: The answer to the security question is incorrect.
mr: सुरक्षा प्रश्नाचे उत्तर चुकीचे आहे.

en: The answer(s) must meet these array_filter criteria:
mr: उत्तर (रे) या array_filter निकष पूर्ण करणे आवश्यक आहे:

en: The answer(s) must meet these validation criteria:
mr: उत्तर (रे) या प्रमाणीकरण मापदंड पूर्ण करणे आवश्यक आहे:

en: The database export is only available for MySQL databases. For other database types please use the according backup mechanism to create a database dump.
mr: डेटाबेस निर्यात विशेषतः MySQL माहितीकोष फक्त उपलब्ध आहे. इतर डाटाबेस प्रकार एक डाटाबेस डंप निर्माण त्यानुसार बॅकअप तंत्र वापरा.

en: The database you specified does not exist:
mr: आपण निर्दिष्ट डेटाबेस अस्तित्वात नाही:

en: The email address is not valid.
mr: ईमेल पत्ता वैध नाही.

en: The email you used has already been registered.
mr: आपण वापरलेले ईमेल आधीच नोंदणीकृत आहे.

en: The email you used is not valid. Please try again.
mr: आपण वापरलेले ईमेल वैध नाही. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: The file %s was deleted.
mr: फाइल% s ला काढून टाकले होते.

en: The file has been successfuly uploaded.
mr: फाइल successfuly अपलोड केले गेले आहे.

en: The following LimeSurvey updates are available:
mr: खालील LimeSurvey अपडेट्स उपलब्ध आहेत:

en: The following additional fields were found in your CSV file.
mr: खालील अतिरिक्त फील्ड आपल्या CSV फाइल आढळले.

en: The following answers should be deleted:
mr: खालील उत्तरे काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following assessments should be deleted:
mr: खालील मुल्यांकन काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following conditions should be deleted:
mr: पुढील अटी काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following files will be modified or deleted but were already modified by someone else.
mr: निम्न फायली सुधारित किंवा हटविले पण आधीच कोणीतरी सुधारित केली होती जाईल.

en: The following files would be added by the update but already exist. This is very unusual and may be co-incidental.
mr: निम्न फायली अद्ययावत जोडलेली पण आधीच अस्तित्वात येईल. हे फार असामान्य आहे आणि सहकारी प्रासंगिक असू शकते.

en: The following groups should be deleted:
mr: खालील गट काढून टाकले पाहिजे:

en: The following old survey response tables exist and may be deleted if no longer required:
mr: खालील जुना सर्वेक्षण प्रतिसाद तक्ते अस्तित्वात आणि यापुढे गरजेनुसार हटविले जाऊ शकते:

en: The following old survey tables should be deleted because they contain no records or their parent survey no longer exists:
mr: ते विद्यमान यापुढे नोंदी किंवा त्यांचे पालक सर्वेक्षण असू कारण खालील जुना सर्वेक्षण तक्ते काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following old token list tables exist and may be deleted if no longer required:
mr: खालील जुने टोकन यादी तक्ते अस्तित्वात आणि यापुढे गरजेनुसार हटविले जाऊ शकते:

en: The following old token tables could be restored:
mr: खालील जुने टोकन सारण्या पुनर्संचयित केले जाऊ शकते:

en: The following old token tables should be deleted because they contain no records or their parent survey no longer exists:
mr: ते विद्यमान यापुढे नोंदी किंवा त्यांचे पालक सर्वेक्षण असू कारण खालील जुने टोकन सारण्या काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following problems have been found:
mr: निम्नलिखित समस्या आढळल्या आहेत:

en: The following questions should be deleted:
mr: खालील प्रश्न काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following settings cannot be changed when the survey is active.
mr: सर्वेक्षण सक्रिय असतो तेव्हा खालील सेटिंग्ज बदलणे शक्य नाही.

en: The following steps will be done by this update:
mr: खालील पायऱ्या या सुधारणा करण्यात येईल:

en: The following survey language settings should be deleted:
mr: खालील सर्वेक्षण भाषा सेटिंग्ज काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following surveys are available:
mr: खालील सर्वेक्षणे उपलब्ध आहेत:

en: The following surveys should be deleted:
mr: खालील सर्वेक्षणे काढून टाकलं पाहिजे:

en: The fonts file %s was not found in <limesurvey root folder>/fonts directory. Please, see the txt file for your language in fonts directory.
mr: फॉन्ट फाइल% s ला <limesurvey रूट folder> / फॉन्ट डिरेक्ट्री आढळली नाही. कृपया, फाँट डिरेक्टरी मध्ये आपल्या भाषेकरिता txt, फाइल पहा.

en: The handle is displayed at the middle of the slider (this will not set the initial value)
mr: हँडल स्लायडर मध्यभागी येथे प्रदर्शित केले आहे (हे प्रारंभिक मूल्य सेट नाहीत)

en: The imap PHP library is not installed. Please contact your system administrator.
mr: IMAP कृपया PHP लायब्ररी प्रतिष्ठापित नाही. आपल्या प्रणाली प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: The languages of the imported group file must at least include the base language of this survey.
mr: आयात गट फाइल भाषा कमीत कमी या सर्वेक्षणाचे बेस भाषा समाविष्ट करणे आवश्यक आहे.

en: The languages of the imported question file must at least include the base language of this survey.
mr: आयात प्रश्न फाइल भाषा कमीत कमी या सर्वेक्षणाचे बेस भाषा समाविष्ट करणे आवश्यक आहे.

en: The maximum number of files has been uploaded. You may return back to survey.
mr: फायली कमाल संख्या अपलोड केले गेले आहे. आपण सर्वेक्षण परत परत शकते.

en: The message to display as a 'time limit warning' (a default warning will display if this is left blank)
mr: एक 'वेळ मर्यादा चेतावणी' म्हणून प्रदर्शित संदेश (हे रिक्त सोडल्यास डीफॉल्ट चेतावणी प्रदर्शित करेल)

en: The message to display when the time limit has expired (a default message will display if this setting is left blank)
mr: वेळ मर्यादा संपली आहे करताना प्रदर्शित संदेश (हे सेटिंग रिक्त सोडल्यास डीफॉल्ट संदेश प्रदर्शित करेल)

en: The minimum number of files has not been uploaded.
mr: फायली किमान संख्या अपलोड केली गेली नाही.

en: The new question group/question order was successfully saved.
mr: नवीन प्रश्न गट / प्रश्न ऑर्डर यशस्वीरित्या जतन केले.

en: The participant cannot upload a single file larger than this size
mr: सहभागी हा आकार पेक्षा एकच फाइल मोठ्या अपलोड करू शकत नाही

en: The question could not be added. You must enter at least a question code.
mr: प्रश्न जोडणे शक्य नाही. आपण किमान एक प्रश्न कोड प्रविष्ट करणे आवश्यक आहे.

en: The question could not be added. You must enter at least enter a question code.
mr: प्रश्न जोडणे शक्य नाही. किमान एक प्रश्न कोड प्रविष्ट करा आपण प्रविष्ट करणे आवश्यक आहे.

en: The question group was deleted.
mr: प्रश्न गट हटवला.

en: The record kept of your survey responses does not contain any identifying information about you unless a specific question in the survey has asked for this. If you have responded to a survey that used an identifying token to allow you to access the survey, you can rest assured that the identifying token is not kept with your responses. It is managed in a separate database, and will only be updated to indicate that you have (or haven't) completed this survey. There is no way of matching identification tokens with survey responses in this survey.
mr: सर्वे मध्ये विशिष्ट प्रश्न हे विचारले आहे तोपर्यंत आपल्या सर्वेक्षण प्रतिसादांचा ठेवले रेकॉर्ड आपण कोणतेही ओळखण्यासाठी माहिती समाविष्ट नाही. आपण सर्वेक्षण प्रवेश करण्याची परवानगी एक ओळखण्यासाठी टोकन वापरले एक सर्वेक्षण प्रतिसाद दिलेला असेल, तर तुम्ही ओळखण्यासाठी टोकन आपल्या प्रतिसादासह ठेवली नाही खात्री बाळगा शकता. ते विभक्त डेटाबेसमध्ये व्यवस्थापित केलेला आहे, आणि आपण या सर्वेक्षण पूर्ण (किंवा नाही) असल्याचा संकेत अद्यतनित केली जातील. हे सर्वेक्षण मध्ये सर्वेक्षण प्रतिसाद सह ओळख टोकन जुळणारे च्या कोणताही मार्ग नाही.

en: The records have been saved successfully!
mr: रेकॉर्ड यशस्वीरित्या जतन केली गेली आहेत!

en: The redundancy check looks for tables leftover after deactivating a survey. You can delete these if you no longer require them.
mr: रिडंडंसि चेक एक सर्वेक्षण निष्क्रिय झाल्यानंतर सारण्या leftover साठी दिसते. आपण यापुढे त्यांना आवश्यकता असल्यास, आपण या हटवू शकता.

en: The related survey is missing.
mr: संबंधित सर्वेक्षण गहाळ आहे.

en: The required directory for saving the uploaded files couldn't be created. Please check file premissions on the /upload/surveys directory.
mr: संचिका जतन आवश्यक निर्देशिका तयार करणे शक्य नाही. / / अपलोड करा सर्वेक्षणे निर्देशिका फाइल premissions तपासा.

en: The responses to this survey are no longer available using LimeSurvey.
mr: हे सर्वेक्षण करण्यासाठी प्रतिसाद यापुढे LimeSurvey वापरून उपलब्ध आहेत.

en: The sum must be at least %s
mr: सम असणे आवश्यक किमान:% s वेग

en: The sum must be at most %s
mr: सम सर्वात% s ला असला पाहिजे

en: The sum must be between %s and %s
mr: सम% s ला% s केले आणि दरम्यान असणे आवश्यक आहे

en: The sum must equal %s
mr: सम% रे समान असावे

en: The sum must equal %s.
mr: सम% s ला समान असावे.

en: The sum of the multiple numeric inputs must be greater than this value
mr: एकाधिक अंकीय गरजांची बेरीज हे मूल्य मोठी असणे आवश्यक आहे

en: The survey cannot be activated until these problems have been resolved.
mr: या समस्या निराकरण होईपर्यंत सर्वेक्षण सक्रिय करणे शक्य नाही.

en: The survey identification number is invalid
mr: सर्वेक्षण ओळख क्रमांक अवैध आहे

en: The survey was successfully expired by setting an expiration date in the survey settings.
mr: सर्वेक्षण यशस्वीरित्या सर्वेक्षण सेटिंग्ज मध्ये एक समाप्ती तारीख सेट करून कालबाह्य होते.

en: The survey you selected does not exist
mr: आपण निवडलेला सर्वेक्षण अस्तित्वात नाही

en: The text message that displays in the countdown timer during the countdown
mr: काउंटडाउन दरम्यान काउंटडाउन टायमर मध्ये दर्शविण्याकरीता मजकूर संदेश

en: The token entry was successfully updated.
mr: टोकन प्रविष्टी यशस्वीरित्या अद्यतनित केले.

en: The token you have provided is either not valid, or has already been used.
mr: आपण प्रदान केलेल्या टोकन एकतर वैध नाही, किंवा आधीच वापरला गेला आहे.

en: The token you have provided is not valid or has already been used.
mr: आपण प्रदान केलेल्या टोकन वैध आहे किंवा आधीच वापरला गेला आहे.

en: The token you provided doesn't match the one in your session.
mr: आपण प्रदान टोकन आपल्या सत्रात एक जुळत नाही.

en: The tokens table has now been removed and tokens are no longer required to access this survey.
mr: टोकन टेबल आता काढले आणि टोकन गेले आहे यापुढे हे सर्वेक्षण प्रवेश आवश्यक आहे.

en: The type of your database management system
mr: आपल्या डेटाबेस व्यवस्थापन प्रणालीचे प्रकार

en: The update is now complete!
mr: सुधारणा आता पूर्ण झाले!

en: The update server is currently busy. This usually happens when the update files for a new version are being prepared.
mr: सुधारणा सर्व्हर व्यस्त सध्या आहे. एक नवीन आवृत्ती करीता सुधारणा फायली तयार केल्या जात आहेत तेव्हा हे सहसा घडते.

en: The user name already exists.
mr: वापरकर्ता नाव आधीच अस्तित्वात आहे.

en: The username already exists.
mr: वापरकर्तानाव आधीपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: The value of this variable can not be changed
mr: या परिवर्तनशील मूल्य बदलले जाऊ शकत नाही

en: There are %s orphaned default value entries which can be deleted.
mr: हटविले जाऊ शकते जे% s ला orphaned डीफॉल्ट मूल्य प्रविष्टी नाही.

en: There are %s orphaned question attributes.
mr: % S केले orphaned प्रश्न गुणधर्म आहेत.

en: There are %s orphaned quota entries which can be deleted.
mr: हटविले जाऊ शकते जे% s ला orphaned कोटा प्रविष्टी नाही.

en: There are %s orphaned quota language settings which can be deleted.
mr: हटविले जाऊ शकते जे% s ला orphaned कोटा भाषा सेटिंग्ज आहेत.

en: There are %s orphaned quota members which can be deleted.
mr: हटविले जाऊ शकते जे% s ला orphaned कोटा सदस्य आहेत.

en: There are %s user attribute fields in this token table
mr: हे टोकन तक्ता% s वापरकर्ता गुणधर्म क्षेत्रे आहेत

en: There are currently no surveys.
mr: नाही सर्वेक्षणे सध्या तेथे.

en: There are more emails pending than can be sent in one batch. Continue sending emails by clicking below.
mr: एक बॅच मध्ये पाठवले जाऊ शकते पेक्षा अधिक ईमेल प्रलंबित आहेत. खाली क्लिक करून ईमेल पाठवणे सुरू ठेवा.

en: There are no existing conditions in this survey.
mr: हे सर्वेक्षण मध्ये कोणतेही अस्तित्वातील अटी आहेत.

en: There are no groups available.
mr: कोणतेही गट उपलब्ध आहेत.

en: There are no label sets which match the survey default language
mr: सर्वेक्षण मुलभूत भाषा जुळणारे कोणतेही लेबल संच आहेत

en: There are no more questions. Please press the <Submit> button to finish this survey.
mr: अधिक प्रश्न नाहीत. हे सर्वेक्षण समाप्त करण्यासाठी <Submit> बटण दाबा.

en: There are no participants to be exported
mr: निर्यात केला सहभागी नाही

en: There are no questions in this survey
mr: हे सर्वेक्षण कोणतेही प्रश्न नाहीत

en: There are two ways to stop a survey. Please read carefully on the two options below and choose the right one for you.
mr: एक सर्वेक्षण थांबविण्यासाठी दोन मार्ग आहेत. खाली दोन पर्याय काळजीपूर्वक वाचा आणि आपल्यासाठी योग्य एक निवडा.

en: There are {EMAILCOUNT} emails still to be sent.
mr: {EMAILCOUNT} ईमेल पाठविली जाऊ अजून आहेत.

en: There are {NUMBEROFQUESTIONS} questions in this survey
mr: हे सर्वेक्षण मध्ये {NUMBEROFQUESTIONS} प्रश्न आहेत

en: There are {NUMBEROFQUESTIONS} questions in this survey.
mr: हे सर्वेक्षण प्रश्न {NUMBEROFQUESTIONS} आहेत.

en: There is 1 question in this survey
mr: हे सर्वेक्षण मध्ये 1 प्रश्न आहे

en: There is already a recorded answer for this token
mr: हे टोकन एक नोंदविण्यात उत्तर आधीच आहे

en: There is already an entry with that exact token in the table. The same token cannot be used in multiple entries.
mr: सारणीतील तंतोतंत टोकन एक अगोदरपासून आहे. समान टोकन एकाधिक नोंदी मध्ये वापरले जाऊ शकत नाही.

en: There is currently no newer LimeSurvey version available.
mr: उपलब्ध नवे LimeSurvey आवृत्ती सध्या आहे.

en: There is no matching saved survey
mr: जुळणारा जतन सर्वेक्षण आहे

en: There is no matching survey.
mr: जुळणारी सर्वेक्षण आहे.

en: There was a problem deleting the template '%s'. Please check your directory/file permissions.
mr: टेम्पलेट '% s ला' हटविताना एक समस्या आली. आपल्या डिरेक्टरी / फाइल च्या परवानग्या तपासा.

en: There was a problem downloading the update file. Please try to restart the update process.
mr: सुधारणा फाइल डाउनलोड करताना समस्या आली. सुधारणा प्रक्रिया पुनः सुरू करण्यासाठी प्रयत्न करा.

en: There was a problem downloading the updater file. Please try to restart the update process.
mr: अद्ययावतक फाइल डाउनलोड करताना समस्या आली. सुधारणा प्रक्रिया पुनः सुरू करण्यासाठी प्रयत्न करा.

en: There was an error on update check (%s)
mr: सुधारणा चेक (% र्स) वरील त्रुटी आली

en: There was an error using the Google API.
mr: गूगल API वापरून एक त्रुटी आली.

en: There were no eligible emails to send. This will be because none satisfied the criteria of:
mr: पाठवण्यासाठी नाही पात्र ईमेल होते. काहीही च्या निकष समाधानी कारण असेल:

en: They were found to be duplicate using a combination of firstname, lastname and email fields
mr: ते पहिले नाव, lastname आणि ईमेल क्षेत्र दोघांची जोडी वापरून डुप्लिकेट असल्याचे आढळले

en: They were found to be duplicate using the participant id field
mr: ते सहभागी ID क्षेत्रामध्ये वापरून डुप्लिकेट असल्याचे आढळले

en: Third choice
mr: थर्ड निवड

en: This ZIP archive contains no valid Resources files. Import failed.
mr: ही zip संग्रहण वैध स्त्रोत फाइल समाविष्टीत आहे. आयात अयशस्वी.

en: This ZIP archive contains no valid template files. Import failed.
mr: ही zip संग्रहण वैध टेम्पलेट फाइल्स् समाविष्टीत. आयात अयशस्वी.

en: This archive contains a PDF file of the survey, the queXML file of the survey and a queXF banding XML file which can be used with queXF: http://quexf.sourceforge.net/ for processing scanned surveys.
mr: स्कॅन केलेली सर्वेक्षणे प्रक्रिया http://quexf.sourceforge.net/: हे संग्रहण सर्वेक्षण, सर्वेक्षणाचे queXML फाइल आणि queXF वापरले जाऊ शकते XML फाइल banding एक queXF एक पीडीएफ फाईल आहे.

en: This attribute is automatically mapped
mr: हे गुणधर्म आपोआप मॅप आहे

en: This feature is only available for MySQL databases.
mr: हे वैशिष्ट्य विशेषतः MySQL माहितीकोष फक्त उपलब्ध आहे.

en: This field is required.
mr: हे फील्ड आवश्यक आहे.

en: This file is not a LimeSurvey label set file. Import failed.
mr: ही फाइल एक LimeSurvey लेबल सेट फाइल नाही. आयात अयशस्वी.

en: This file is not a LimeSurvey question file. Import failed.
mr: ही फाइल एक LimeSurvey प्रश्न फाइल नाही. आयात अयशस्वी.

en: This file is not a LimeSurvey survey file. Import failed.
mr: ही फाइल एक LimeSurvey सर्वेक्षण फाइल नाही. आयात अयशस्वी.

en: This file is too old. Only files from LimeSurvey version 1.50 (DBVersion 112) and newer are supported.
mr: ही फाइल बरीच जुनी आहे. LimeSurvey आवृत्ती 1.50 (DBVersion 112) आणि नविन केवळ फाइल्स समर्थित आहेत.

en: This file type is not allowed to be uploaded.
mr: ही फाइल प्रकार अपलोड करण्याची परवानगी नाही.

en: This filename is not allowed to be uploaded.
mr: या फाइलनाव अपलोड करण्याची परवानगी नाही.

en: This function creates a ZIP archive of several survey archives and can take some time - please be patient! Do you want to continue?
mr: हे कार्य अनेक सर्वेक्षण अभिलेखांना एक zip संग्रहण तयार करतात आणि काही वेळ लागू शकतो - कृपया धीर धरा! आपण सुरू ठेवू इच्छिता?

en: This group description is fairly vacuous, but quite important.
mr: हा गट वर्णन प्रामाणिकपणाने आळशी, परंतु धनगर महत्वाचे आहे.

en: This group does not contain any question(s).
mr: हा समूह कोणताही प्रश्न (र्स) समाविष्ट नाही.

en: This group, by itself, does not contain any syntax errors
mr: हा समूह, स्वत: हून कोणत्याही वाक्यरचना त्रुटी असू शकत नाही

en: This is a controlled survey. You need a valid token to participate.
mr: हे नियंत्रित पद्धतीने सर्वेक्षण आहे. आपण सहभागी वैध टोकन आवश्यक आहे.

en: This is a hint text that will be shown to the participant describing the question validation equation.
mr: हा प्रश्न प्रमाणीकरण समीकरण वर्णन सहभागी दर्शविला जाईल की एक इशारा मजकूर आहे.

en: This is a sample question text. The user was asked to enter a date.
mr: हा एक नमुना प्रश्न मजकूर आहे. वापरकर्ता एक तारीख प्रविष्ट करण्यास सांगितले होते.

en: This is a sample question text. The user was asked to pick an entry.
mr: हा एक नमुना प्रश्न मजकूर आहे. वापरकर्ता नोंदणी निवडा सांगितले.

en: This is a sample survey description. It could be quite long.
mr: हा एक नमुना सर्वेक्षण वर्णन आहे. तो जोरदार लांब असू शकते.

en: This is a shared participant and you are not authorised to edit it
mr: हा एक शेअर केलेला सहभागी आहे आणि आपण ते संपादित करण्यास अधिकृत नाही

en: This is a tip shown to the participant describing the sub-question validation equation.
mr: या उप प्रश्न प्रमाणीकरण समीकरण वर्णन सहभागी दर्शविला टीप आहे.

en: This is an unstable version and cannot be updated using ComfortUpdate. Please check %sour website%s regularly for a newer version.
mr: हा एक अस्थिर आवृत्ती आहे आणि ComfortUpdate वापरून अद्यतनित करणे शक्य नाही. आंबट वेबसाइट% नवीन आवृत्ती नियमित s% तपासा.

en: This is another sample question text - asking for number.
mr: ही दुसर्या नमुना प्रश्न मजकूर आहे - क्रमांक विचारत.

en: This is not a .csv file.
mr: हे एक. CSV फाइल नाही.

en: This is not a valid LimeSurvey survey structure XML file.
mr: हे वैध LimeSurvey सर्वेक्षण रचना XML फाइल नाही.

en: This is not a valid response data XML file.
mr: हे वैध प्रतिसाद डेटा XML फाइल नाही.

en: This is not a valid timings data XML file.
mr: हे वैध वेळ डेटा XML फाइल नाही.

en: This is not a valid token data XML file.
mr: हे वैध टोकन डेटा XML फाइल नाही.

en: This is one last sample question text - asking for some free text.
mr: हा एक अंतिम नमुना प्रश्न मजकूर आहे - काही विनामूल्य मजकूर विचारत.

en: This is some help text for this question.
mr: हा हा प्रश्न काही मदत मजकूर आहे.

en: This is some help text.
mr: हे काही मदत मजकूर आहे.

en: This is the base language of your survey and it can't be changed later. You can add more languages after you have created the survey.
mr: हे आपल्या सर्वेक्षणाचे बेस भाषा आहे आणि तो नंतर बदल करता येणार नाही. आपण सर्वेक्षण तयार केल्यानंतर आणखी भाषांमध्ये जोडू शकता.

en: This is the default email address of the site administrator and used for system messages, contact options and default bounce email.
mr: ही साइट प्रशासकाच्या मुलभूत ईमेल पत्ता आहे आणि प्रणाली संदेश, संपर्क पर्याय आणि मुलभूत बाऊन्स ईमेल करण्यासाठी वापरले जाते.

en: This is the default name of the site administrator and used for system messages and contact options.
mr: ही साइट प्रशासकाच्या मुलभूत नाव आहे आणि प्रणाली संदेश आणि संपर्क पर्याय वापरले.

en: This is the survey end message.
mr: हे सर्वेक्षण ओवरनंतर संदेश आहे.

en: This list cannot accept token attributes.
mr: ही यादी टोकन विशेषता स्वीकारू शकत नाही.

en: This name has already been used for this survey. You must use a unique save name.
mr: हे नाव आधीच या सर्वेक्षण वापरला गेला आहे. आपण एक अद्वितीय जतन नाव वापरणे आवश्यक आहे.

en: This name is reserved for standard template.
mr: हे नाव मानक टेम्पलेट राखीव आहे.

en: This name will appear in the survey list overview and in the administration header.
mr: हे नाव सर्वेक्षण यादी विहंगावलोकन आणि प्रशासन हेडरमध्ये दिसून येईल.

en: This option can't be set if the `Anonymized responses` option is active.
mr: `अनामित प्रतिसाद` पर्याय सक्रीय असल्यास हा पर्याय सेट करणे शक्य नाही.

en: This process will delete this survey, and all related groups, questions answers and conditions.
mr: ही प्रक्रिया हे सर्वेक्षण, आणि सर्व संबंधित गट, प्रश्न उत्तरे व शर्ती हटवेल.

en: This question does not have a question 'type' set.
mr: हा प्रश्न एक प्रश्न 'प्रकार' संच नाही.

en: This question has a condition set, however the condition is based on a question that appears after it.
mr: हा प्रश्न एक अट संच, तरी अट तो नंतर दिसणार्या एका प्रश्नावर आधारित आहे.

en: This question has no answers.
mr: हा प्रश्न उत्तरे नाहीत आहे.

en: This question has no subquestions.
mr: हा प्रश्न नाही subquestions आहे.

en: This question is always shown.
mr: हा प्रश्न नेहमी दर्शवले.

en: This question is mandatory
mr: हा प्रश्न अनिवार्य आहे

en: This question requires a second answer set but none is set.
mr: या प्रश्नाचे एक उत्तर दुसरा संच आवश्यक परंतु काहीही सेट आहे.

en: This question requires answers, but none are set.
mr: हा प्रश्न उत्तरे आवश्यक आहे, परंतु काहीही सेट केले जाते.

en: This question's SGQA code
mr: हा प्रश्न च्या SGQA कोड

en: This question's group ID number
mr: हा प्रश्न चे गट ID क्रमांक

en: This question's question ID number
mr: हा प्रश्न प्रश्नाचे आयडी क्रमांक

en: This question's survey ID number
mr: हा प्रश्न चे सर्वेक्षण आयडी क्रमांक

en: This question, by itself, does not contain any syntax errors
mr: हा प्रश्न, स्वत: हून कोणत्याही वाक्यरचना त्रुटी असू शकत नाही

en: This response ID is invalid.
mr: हा प्रतिसाद आयडी अवैध आहे.

en: This survey allows public registration. A token table must also be created.
mr: हे सर्वेक्षण सार्वजनिक नोंदणी करण्यास परवानगी देतो. एक टोकन तक्ता देखील तयार करणे आवश्यक आहे.

en: This survey does not seem to exist.
mr: हे सर्वेक्षण अस्तित्वात नाही असे दिसते.

en: This survey does not yet have any questions and cannot be tested or completed.
mr: हे सर्वेक्षण अद्याप कोणतेही प्रश्न नाहीत आणि चाचणी केली किंवा पूर्ण करणे शक्य नाही.

en: This survey has an associated tokens table. If you delete this survey this tokens table will be deleted. We recommend that you export or backup these tokens before deleting this survey.
mr: हे सर्वेक्षण संबंधित टोकन टेबल आहे. आपण हे सर्वेक्षण हटविल्यास हे टोकन सारणी हटवली जाईल. या सर्वेक्षण हटवून करण्यापूर्वी या टोकन निर्यात किंवा बॅकअप शिफारस करतो.

en: This survey has not been activated. There are no results to browse.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय केले जाणार नाही. ब्राउझ परिणाम नाही आहेत.

en: This survey is active - click here to stop this survey.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय आहे - हे सर्वेक्षण थांबवू करण्यासाठी येथे क्लिक करा.

en: This survey is active and a responses table exists. If you delete this survey, these responses (and files) will be deleted. We recommend that you export the responses before deleting this survey.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय आहे आणि एक प्रतिसाद टेबल विद्यमान आहे. आपण हे सर्वेक्षण हटविल्यास, या प्रतिसाद (आणि फाइल्स) हटविले जातील. या सर्वेक्षण हटविण्यापूर्वी प्रतिसाद निर्यात शिफारस करतो.

en: This survey is active but expired.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय परंतु कालबाह्य आहे.

en: This survey is active but has a start date.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय आहे परंतु प्रारंभ तारीख आहे.

en: This survey is anonymous.
mr: हे सर्वेक्षण निनावी आहे.

en: This survey is currently active.
mr: हे सर्वेक्षण सध्या सक्रिय आहे.

en: This survey is currently not active
mr: हे सर्वेक्षण सध्या सक्रिय नाही

en: This survey is currently not active - click here to activate this survey.
mr: हे सर्वेक्षण सध्या सक्रिय नाही - हे सर्वेक्षण सक्रिय करण्यासाठी येथे क्लिक करा.

en: This survey is currently not active.
mr: हे सर्वेक्षण सध्या सक्रिय नाही.

en: This survey is currently not active. You will not be able to save your responses.
mr: हे सर्वेक्षण सध्या सक्रिय नाही. आपण आपला प्रतिसाद जतन करण्यासाठी शकणार नाही.

en: This survey is no longer available.
mr: हे सर्वेक्षण उपलब्ध नाही.

en: This survey is not active - no responses are available
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय नाही - नाही प्रतिसाद उपलब्ध आहेत

en: This survey is not active - no responses are available.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय नाही - नाही प्रतिसाद उपलब्ध आहेत.

en: This survey is not active, data entry is not allowed
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय नाही, डाटा एंट्री परवानगी नाही

en: This survey is not active. You must activate the survey before attempting to import a VVexport file.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय नाही. आपण VVexport फाइल आयात करण्याचा प्रयत्न करण्यापूर्वी सर्वेक्षण सक्रीय केले पाहिजे.

en: This survey is not yet activated and so your participants won't be able to fill out the survey.
mr: हे सर्वेक्षण अद्याप सक्रिय केलेले नाही आणि त्यामुळे आपल्या सहभागी सर्वेक्षण भरण्यासाठी शकणार नाही.

en: This survey is not yet active. Your response cannot be saved
mr: हे सर्वेक्षण अद्याप सक्रिय नाही. आपला प्रतिसाद जतन करणे शक्य नाही

en: This survey is not yet started.
mr: हे सर्वेक्षण अद्याप सुरू नाही.

en: This survey is now active, and responses can be recorded.
mr: हे सर्वेक्षण आता सक्रिय आहे, आणि प्रतिसाद रेकॉर्ड केली.

en: This surveys uses anonymized responses, so you can't update your response.
mr: ही सर्वेक्षणे अनामित प्रतिसाद चा वापर करतो, म्हणून आपण आपला प्रतिसाद अद्यतनित करू शकत नाही.

en: This variable name has already been used.
mr: हे परिवर्तनशील नाव आधीच वापरले गेले आहे.

en: This will be the password of admin user.
mr: हे प्रशासक वापरकर्ता संकेतशब्द असेल.

en: This will be the userid by which admin of board will login.
mr: या मंडळाच्या प्रशासन लॉगिन करेल द्वारे USERID असेल.

en: This will be your default language.
mr: हे आपले डीफॉल्ट भाषा असेल.

en: This will replace the existing text. Continue?
mr: या विद्यमान मजकूर पुनर्स्थित करेल. पुढे चालू ठेवायचे?

en: Three
mr: तीन

en: Time difference (in hours):
mr: समयांतर (तासांत):

en: Time limit
mr: वेळ मर्यादा

en: Time limit action
mr: वेळ मर्यादा क्रिया

en: Time limit countdown message
mr: वेळ मर्यादा काउंटडाउन संदेश

en: Time limit disable next
mr: वेळ मर्यादा पुढील अक्षम

en: Time limit disable prev
mr: वेळ मर्यादा मागील अक्षम

en: Time limit expiry message
mr: वेळ मर्यादा समाप्ती संदेश

en: Time limit expiry message display time
mr: वेळ मर्यादा समाप्ती संदेश प्रदर्शित वेळ

en: Time limit message CSS style
mr: वेळ मर्यादा संदेश सी एस एस

en: Time limit timer CSS style
mr: वेळ मर्यादा टाइमर सी एस एस

en: Time remaining
mr: उर्वरित वेळ

en: Time statistics
mr: वेळ आकडेवारी

en: Timer
mr: वेळ मोजणे

en: Timings table could not be created.
mr: वेळ तक्ता तयार करणे शक्य नाही.

en: Timings will be saved.
mr: वेळ जतन केले जातील.

en: Timings will not be saved.
mr: वेळ जतन केले जाणार नाहीत.

en: Tip:
mr: टीप:

en: Title
mr: शीर्षक

en: Title:
mr: शीर्षक:

en: To be able to upload images or other content you have to save your survey once first.
mr: आपण एकदा प्रथम आपल्या सर्वेक्षण जतन लागेल प्रतिमा किंवा अन्य सामग्री अपलोड करण्यात सक्षम असाल.

en: To receive a new password by email you have to enter your user name and original email address.
mr: आपण आपले वापरकर्ता नाव आणि मूळ ईमेल पत्ता प्रविष्ट आहेत ईमेलद्वारे एक नवीन पासवर्ड प्राप्त करण्यासाठी.

en: To remain anonymous please use a pseudonym as your username, also an email address is not required.
mr: निनावी राहण्यासाठी आपले वापरकर्तानाव म्हणून एक टोपणनाव वापरा, देखील ईमेल पत्ता आवश्यक नाही.

en: To reorder questions/questiongroups just drag the question/group with your mouse to the desired position.
mr: प्रश्न / questiongroups पुन्हा ऑर्डर करण्यासाठी फक्त इच्छित स्थानावर आपल्या माउसने प्रश्न / गट ड्रॅग करा.

en: Token
mr: लाक्षणिक

en: Token ID
mr: टोकन आयडी

en: Token attribute descriptions were successfully updated.
mr: टोकन गुणधर्म वर्णन यशस्वीरित्या अद्यतनित केले होते.

en: Token attribute: %s
mr: टोकन विशेषता आहे:% s

en: Token attributes to create
mr: तयार टोकन विशेषता

en: Token code for this participant
mr: या सहभागी साठी टोकन कोड

en: Token control
mr: टोकन नियंत्रण

en: Token export options
mr: टोकन निर्यात पर्याय

en: Token fields
mr: टोकन फील्ड

en: Token length
mr: टोकन लांबी

en: Token management
mr: टोकन व्यवस्थापन

en: Token mismatch
mr: टोकन जुळत

en: Token status:
mr: टोकन स्थिती:

en: Token summary
mr: टोकन सारांश

en: Token:
mr: टोकन:

en: Tokens
mr: टोकन

en: Tokens already exist for this survey.
mr: टोकन आधीपासून हे सर्वेक्षण साठी पात्र ठरतात.

en: Tokens available
mr: उपलब्ध टोकन

en: Tokens have not been initialised for this survey.
mr: टोकन हे सर्वेक्षण साठी initialised केले गेले नाहीत.

en: Tools
mr: साधने

en: Total
mr: संपूर्ण

en: Total Errors
mr: एकूण त्रुटी

en: Total Imported files
mr: एकूण आयातीत फाइल्स

en: Total attributes in the central table
mr: केंद्रीय तक्ता मध्ये एकूण विशेषता

en: Total errors
mr: एकूण त्रुटी

en: Total imported files
mr: एकूण आयात फाइल्स

en: Total invitations sent
mr: एकूण आमंत्रणे पाठविली

en: Total number of files
mr: फायली एकूण संख्या

en: Total numbers of sent reminders
mr: स्मरणपत्रे पाठविली एकूण संख्या

en: Total opted out
mr: एकूण निवड रद्द

en: Total participants in central table
mr: केंद्रीय तक्ता मध्ये एकूण सहभागी

en: Total records imported:
mr: एकूण रेकॉर्ड आयात:

en: Total records in survey
mr: सर्वे मध्ये एकूण नोंदी

en: Total records in survey:
mr: सर्वे मध्ये एकूण नोंदी:

en: Total records in this token table
mr: हे टोकन सारणीतील एकूण नोंदी

en: Total responses:
mr: एकूण प्रतिसाद:

en: Total size of files
mr: फायली एकूण आकार

en: Total surveys completed
mr: एकूण सर्वेक्षणे पूर्ण

en: Total time
mr: एकूण वेळ

en: Total with no unique Token
mr: नाही अद्वितीय टोकन सह एकूण

en: Translate survey
mr: सर्वेक्षण अनुवाद करा

en: Translate to
mr: अनुवाद करा

en: Tried to pop value off of empty stack
mr: रिक्त स्टॅक मूल्य उरकणे प्रयत्न

en: Try again
mr: पुन्हा प्रयत्न करा

en: Try again! Connection with database failed.
mr: पुन्हा प्रयत्न करा! डेटाबेस सह कनेक्शन अयशस्वी.

en: Try to submit again
mr: पुन्हा सबमिट करून पहा

en: Try with a bigger token length.
mr: एक मोठे टोकन लांबी प्रयत्न करून पहा.

en: Turkish
mr: तुर्क लोकांची भाषा

en: Two
mr: दोन

en: Type in the 'name' you used to save the survey, and the password.
mr: आपण सर्वेक्षण जतन करण्यासाठी वापरले 'नाव', आणि पासवर्ड टाइप करा.

en: Type:
mr: प्रकार:

en: UCS-2 Unicode
mr: UCS-2 युनिकोड

en: UJIS for Windows Japanese
mr: विंडोज जपानी साठी UJIS

en: URL
mr: URL मध्ये

en: URL description
mr: URL मध्ये वर्णन

en: URL description:
mr: URL मध्ये वर्णन:

en: URL for a respondent to opt-in this survey
mr: निवड करण्यासाठी हे सर्वेक्षण एक प्रतिवादी URL द्या

en: URL for a respondent to opt-out this survey
mr: एक प्रतिवादी साठी URL वर निवड रद्द हे सर्वेक्षण

en: URL of the survey
mr: सर्वेक्षण च्या URL

en: URL parameters
mr: URL मापदंड

en: URL:
mr: URL मध्ये:

en: US ASCII
mr: यूएस आस्की

en: UTF-8 Unicode
mr: ही UTF-8 युनिकोड

en: Un-quotes a quoted string
mr: रद्द कोट एक उद्धृत स्ट्रिंग

en: Un-share selected participants
mr: रद्द सामायिक निवडले सहभागी

en: Unable to create directory `%s`.
mr: निर्देशिका `% s ला` तयार करण्यात अक्षम.

en: Unable to evaluate binary operator - fewer than 2 entries on stack
mr: स्टॅक वर पेक्षा कमी 2 नोंदी - बायनरी ऑपरेटर मूल्यांकन करण्यात अक्षम

en: Unable to evaluate unary operator - no entries on stack
mr: स्टॅक वर नोंदी नाहीत - एकच अवयव असलेला ऑपरेटर मूल्यांकन करण्यात अक्षम

en: Unable to insert record into survey table
mr: सर्वेक्षण सारणीत रेकॉर्ड घालण्यास अक्षम

en: Unbalanced equation - values left on stack
mr: एकांगी समीकरण - स्टॅक राहिला मूल्ये

en: Uncertain
mr: अनिश्चित

en: Unchanged
mr: बदल न केलेले

en: Uncheck all
mr: सर्व अनचेक करा

en: Undefined function
mr: अपरिभाषित फंक्शन

en: Undefined variable
mr: अपरिभाषित वेरियेबल

en: Unknown error
mr: अज्ञात त्रुटी

en: Unknown file extension
mr: अज्ञात फाइल विस्तार

en: Unmapped participant attributes
mr: Unmapped सहभागी विशेषता

en: Unmapped token attributes
mr: Unmapped टोकन विशेषता

en: Unsupported number of arguments: %s
mr: घटकांची संख्या असमर्थित आहे:% s

en: Unsupported syntax
mr: असमर्थित वाक्यरचना

en: Update
mr: अद्यतनित करा

en: Update condition
mr: अट अद्यतनित करा

en: Update scenario
mr: परिस्थिती अद्यतनित करा

en: Update server busy
mr: सर्व्हर व्यस्त अद्यतनित करा

en: Update token entry
mr: टोकन प्रविष्टी अद्यतनित करा

en: Update user group
mr: वापरकर्ता गट अद्यतनित करा

en: Updater file is not writable (%s). Please set according file permissions.
mr: अद्ययावतक फाइल (% र्स) लेखनजोगी नाही. त्यानुसार फाइल च्या परवानग्या सेट करा.

en: Updates
mr: अद्यतने

en: Upload
mr: अपलोड करा

en: Upload a file:
mr: एक फाइल अपलोड करा:

en: Upload files
mr: फायली अपलोड करा

en: Upload summary
mr: सारांश अपलोड करा

en: Upload your files
mr: आपल्या फायली अपलोड करा

en: Uploaded CSV file successfully
mr: यशस्वीरित्या अपलोड CSV फाइल

en: Uploaded label set file needs to have an .lsl extension.
mr: मागील लेबल संच फाइल एक. Lsl विस्तार असणे आवश्यक आहे.

en: Uploaded resources management
mr: मागील संसाधने व्यवस्थापन

en: Uploaded template file
mr: मागील टेम्पलेट फाइल

en: Uploading
mr: अपलोड करीत आहे

en: Uploading LDAP Query
mr: त्यासाठी LDAP क्वेरी अपलोड

en: Uppercase the first character of each word in a string
mr: स्ट्रिंग प्रत्येक शब्दाचे पहिले अक्षर अपरकेसमधील

en: Urdu
mr: उर्दू

en: Use CAPTCHA for
mr: साठी CAPTCHA वापरा

en: Use ComfortUpdate
mr: ComfortUpdate वापरा

en: Use HTML format for token emails?
mr: टोकन ईमेल करिता HTML स्वरूप वापरायचे?

en: Use accessible dropdown boxes instead of calendar popup
mr: दिनदर्शिका पॉपअप ऐवजी प्रवेशजोगी ड्रॉप डाउन बॉक्स वापरा

en: Use all/manage templates
mr: सर्व वापरा / टेम्पलेट व्यवस्थापित करा

en: Use checkbox layout
mr: चेकबॉक्स लेआउट वापरा

en: Use default
mr: डीफॉल्ट वापरा

en: Use dropdown presentation
mr: ड्रॉपडाऊन सादरीकरण वापरा

en: Use global settings
mr: जागतिक सेटिंग्ज वापरा

en: Use mapping service
mr: मॅपिंग सेवा वापरा

en: Use same default value across languages:
mr: भाषांमध्ये समान डीफॉल्ट मूल्य वापरा:

en: Use settings below
mr: सेटिंग्ज खालील वापरा

en: Use slider layout
mr: स्लायडर लेआउट वापरा

en: Used/free space for file uploads
mr: फाइल अपलोड वापरली / मोकळी जागा

en: User
mr: वापरकर्ता

en: User '%s' was successfully deleted.
mr: वापरकर्ता '% s ला' यशस्वीरित्या हटवला.

en: User ID editable:
mr: संपादनयोग्य वापरकर्ता ID:

en: User added.
mr: वापरकर्ता जोडले.

en: User already exists in the group.
mr: वापरकर्ता गट आधीपासूनच विद्यमान आहे.

en: User control
mr: वापरकर्ता नियंत्रण

en: User data
mr: वापरकर्ता डेटा

en: User does not exist in the group.
mr: वापरकर्ता समूहात अस्तित्वात नाही.

en: User group
mr: वापरकर्ता गट

en: User group added.
mr: वापरकर्ता गट जोडले.

en: User group successfully added!
mr: वापरकर्ता गट यशस्वीपणे जोडला!

en: User group successfully saved!
mr: वापरकर्ता गट यशस्वीरित्या जतन!

en: User groups
mr: वापरकर्ता गट

en: User name
mr: प्रयोक्ता नाव

en: User name and/or email not found!
mr: वापरकर्ता नाव आणि / किंवा ईमेल आढळले नाही!

en: User name:
mr: वापरकर्ता नाव:

en: User not found.
mr: वापरकर्ता आढळला नाही.

en: User permissions were updated successfully.
mr: वापरकर्ता परवानग्या यशस्वीरित्या अद्यतनित केले होते.

en: User registration at '%s'
mr: '% S' वरील वापरकर्ता नोंदणी

en: User removed.
mr: वापरकर्ता काढला.

en: User with whom the participants are to be shared
mr: सहभागी सामायिक केले आहेत वापरकर्ता ज्यांच्याशी

en: Username
mr: वापरकर्तानाव

en: Username already exists.
mr: वापरकर्तानाव आधीपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: Username: %s
mr: वापरकर्तानाव आहे:% s

en: Users
mr: वापरकर्ते

en: Uses left
mr: बाकी वापरते

en: Uses left:
mr: बाकी वापर करते:

en: Valid from
mr: पासून पर्यंत वैध

en: Valid until
mr: पर्यंत वैध

en: Validation:
mr: प्रमाणन:

en: Value
mr: किंमत

en: Value range allows missing
mr: मूल्य श्रेणी गहाळ परवानगी देते

en: Values:
mr: मूल्ये:

en: Variable not declared until a later page
mr: अस्थिर नंतर पृष्ठ होईपर्यंत घोषित नाही

en: Version
mr: आवृत्ती

en: Version file is not writable (%s). Please set according file permissions.
mr: आवृत्ती फाइल (% र्स) लेखनजोगी नाही. त्यानुसार फाइल च्या परवानग्या सेट करा.

en: Vietnamese
mr: व्हिएतनामी

en: View Saved but not submitted Responses
mr: सबमिट प्रतिसाद जतन केलेले पहा पण नाही

en: View This Record
mr: ही नोंद पहा

en: View participants of this survey in the central participant database panel
mr: केंद्रीय सहभागी डेटाबेस पॅनेलमध्ये या सर्वेक्षणाचे सहभागी पहा

en: View response
mr: प्रतिसाद पहा

en: View response ID %d
mr: प्रतिसाद आयडी% ड पहा

en: View response URL
mr: प्रतिसाद URL मध्ये पहा

en: View response details
mr: प्रतिसाद तपशील पहा

en: View statistics
mr: आकडेवारी पहा

en: View summary of all available fields
mr: सर्व उपलब्ध फील्ड सारांश पहा

en: View the statistics for this survey.
mr: हे सर्वेक्षण आकडेवारी पहा.

en: View this person in the central participants database
mr: केंद्रीय सहभागी डेटाबेसमध्ये या व्यक्ती पहा

en: View this record
mr: ही नोंद पहा

en: View {0} - {1} of {2}
mr: पहा {0} - {1} च्या {2}

en: View/read
mr: पहा वाचा /

en: Viewing response (ID %s)
mr: पाहणे प्रतिसाद (आयडी:% s)

en: Visible in participants panel
mr: सहभागी पॅनेलमध्ये दृश्यमान

en: Visit our website!
mr: आमच्या वेबसाइटला भेट द्या!

en: Warn and move on
mr: चेतावणी द्या आणि वर हलवा

en: Warning
mr: चेतावणी

en: Warning!
mr: चेतावणी!

en: Warning: The following files/directories need to be updated but their permissions are set to read-only.
mr: चेतावणी: खालील फाइली / संचयीका अद्यतनित करणे आवश्यक आहे परंतु त्यांच्या परवानगी फक्त सेट आहेत.

en: Warning: You are still using the default password ('password'). Please change your password and re-login again.
mr: चेतावणी: आपण अजूनही मुलभूत गुप्तशब्द ('पासवर्ड') वापरत आहात. पुन्हा आपला संकेतशब्द आणि पुन्हा लॉगइन बदला.

en: Warnings
mr: सावधानता

en: We are sorry but there was a system error and your file was not saved. An email has been dispatched to notify the survey administrator.
mr: आम्ही दिलगीर आहोत परंतु एक सिस्टम त्रुटी आली आणि आपली फाइल जतन झाली नाही. एक ईमेल सर्वेक्षण प्रशासक सूचित करण्यासाठी पाठविला आहे.

en: We are sorry but you are not allowed to enter this survey.
mr: आम्ही दिलगीर आहोत पण आपण हे सर्वेक्षण दाखल करण्यास परवानगी नाहीत.

en: We are sorry but you don't have permissions to do this.
mr: आम्ही दिलगीर आहोत परंतु आपण असे करण्याची परवानगी नाही.

en: We are sorry but your session has expired.
mr: आम्ही दिलगीर आहोत परंतु आपले सत्र कालबाह्य झाले आहे.

en: We recommend that before you delete this survey you export the entire survey from the main administration screen.
mr: या सर्वेक्षण नष्ट करण्या पूर्वी आपण मुख्य प्रशासन स्क्रीन पासून संपूर्ण सर्वेक्षण निर्यात शिफारस करतो.

en: We recommend that before you proceed, you export the entire survey from the main administration screen.
mr: आम्ही पुढे जाण्यापूर्वी, आपण मुख्य प्रशासन स्क्रीन पासून संपूर्ण सर्वेक्षण निर्यात शिफारस करतो.

en: We recommend that these files should be replaced by the update procedure.
mr: आम्ही या फायली सुधारणा प्रक्रिया द्वारे बदलले पाहिजे असे शिफारसीय आहे.

en: Welcome
mr: स्वागतार्ह

en: Welcome %s!
mr: % S चे स्वागत!

en: Welcome Page
mr: पृष्ठ आपले स्वागत आहे

en: Welcome and end text
mr: स्वागत आणि शेवटी मजकूर

en: Welcome message:
mr: संदेश स्वागत:

en: Welcome to %s!
mr: % S चे बदलून आपले स्वागत आहे!

en: Welcome to the ComfortUpdate
mr: ComfortUpdate स्वागत आहे

en: Welcome to the LimeSurvey installation wizard. This wizard will guide you through the installation, database setup and initial configuration of LimeSurvey.
mr: LimeSurvey प्रतिष्ठापन विझार्ड आपले स्वागत आहे. हे अत्यंत कुशल प्रतिष्ठापन, डाटाबेस व्यवस्था आणि LimeSurvey च्या प्रारंभिक संरचना तुम्हाला मार्गदर्शन करेल.

en: Welcome to this sample survey
mr: हे नमुना सर्वेक्षण स्वागत आहे

en: Welcome:
mr: आपले स्वागत आहे:

en: Welsh
mr: वेल्समधील लोकांची भाषा

en: When an imported record matches an existing record ID:
mr: एक आयात रेकॉर्ड विद्यमान रेकॉर्ड आयडी जुळण्या तेव्हा:

en: When checking your file permissions we found one or more problems. Please check for any error messages above and fix these before you can proceed.
mr: आपली फाइल च्या परवानग्या तपासून तेव्हा आम्ही एक किंवा अधिक समस्या आढळल्या. वरील कोणत्याही त्रुटी संदेश साठी तपासा आणि आपण पुढे जाऊ करण्यापूर्वी हे निश्चित करा.

en: When checking your installation we found one or more problems. Please check for any error messages above and fix these before you can proceed.
mr: आपल्या प्रतिष्ठापन तपासणी करताना आम्ही एक किंवा अधिक समस्या आढळल्या. वरील कोणत्याही त्रुटी संदेश साठी तपासा आणि आपण पुढे जाऊ करण्यापूर्वी हे निश्चित करा.

en: Width of text input box
mr: मजकूर इनपुट बॉक्स रुंदी

en: Width of the map in pixel
mr: पिक्सेल मध्ये नकाशा रुंदी

en: Windows Arabic
mr: विंडोज अरबी

en: Windows Baltic
mr: Windows बाल्टिक

en: Windows Central European
mr: विंडोज मध्य युरोपीय

en: Windows Cyrillic
mr: विंडोज सीरिलिक

en: With not anonymous survey: user can update his answer after completion, else user can add new answers without restriction.
mr: निनावी नाही सर्वेक्षण सह: वापरकर्ता पूर्णत्व नंतर त्याने उत्तर अद्ययावत करू, दुसरे वापरकर्ता निर्बंध न करता नवीन उत्तरे जोडू शकता.

en: Writable
mr: लेखनजोगी

en: X-Scale
mr: क्ष स्केल

en: XML-RPC
mr: एक्स एम एल-RPC कॉलची

en: Y-Scale
mr: युसुफ प्रमाणात

en: Year
mr: वर्ष

en: Yes
mr: होय

en: Yes (Forced by the system administrator)
mr: होय (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती)

en: Yes - Delete Them!
mr: होय - त्यांना हटवा!

en: Yes - slider with emoticon
mr: होय - भावनादर्शक सह स्लायडर

en: Yes - stars
mr: होय - तारे

en: Yes/No
mr: नाही होय /

en: You are about to delete all conditions on this survey's questions
mr: आपण हे सर्वेक्षण प्रश्नांचे वरील सर्व अटी हटविणार आहात

en: You are about to delete this survey
mr: आपण हे सर्वेक्षण हटविणार आहात

en: You are about to replace a given label set with the current answer options. Continue?
mr: आपण वर्तमान उत्तर पर्यायांसह दिलेल्या लेबल संच पुनर्स्थित आहात. पुढे चालू ठेवायचे?

en: You are about to replace a given label set with the labels of this subquestions. Continue?
mr: आपण या subquestions च्या लेबले असलेले दिलेल्या लेबल संच पुनर्स्थित आहात. पुढे चालू ठेवायचे?

en: You are already a part of this survey.
mr: आपल्याकडे आधीपासूनच या सर्वेक्षणाचे एक भाग आहेत.

en: You are not a participant in this survey.
mr: आपण हे सर्वेक्षण एक सहभागी नाहीत.

en: You are not allowed dump the database!
mr: आपण डेटाबेस कच - याचा ढीग परवानगी नाही!

en: You are not allowed export a label set!
mr: आपण लेबल संच निर्यात परवानगी नाही!

en: You are not allowed to activate this survey!
mr: आपण हे सर्वेक्षण सक्रिय करण्यासाठी परवानगी नाही!

en: You are not allowed to add a group to this survey!
mr: आपण हे सर्वेक्षण करण्यासाठी एक गट जोडण्याची परवानगी नाही!

en: You are not allowed to add new questions for this survey!
mr: आपण हे सर्वेक्षण नवीन प्रश्न जोडण्याची परवानगी नाही!

en: You are not allowed to browse responses!
mr: आपण प्रतिसाद ब्राउझ करण्याची अनुमती नाही!

en: You are not allowed to change user data!
mr: आपण वापरकर्ता डेटा बदलण्याची परवानगी नाही!

en: You are not allowed to change your own permissions!
mr: आपण आपल्या स्वत: च्या परवानग्या बदलण्याची परवानगी नाही!

en: You are not allowed to create new surveys!
mr: आपण नवीन सर्वेक्षणे तयार करण्याची परवानगी नाही!

en: You are not allowed to delete this group!
mr: आपण या गटात हटविण्याची परवानगी नाही!

en: You are not allowed to delete this survey!
mr: आपण हे सर्वेक्षण हटविण्याची परवानगी नाही!

en: You are not allowed to edit groups in this survey!
mr: आपण हे सर्वेक्षण मध्ये गट संपादित करण्याची परवानगी नाही!

en: You are not allowed to edit this survey!
mr: आपण हे सर्वेक्षण संपादित करण्याची परवानगी नाही!

en: You are not allowed to import a group!
mr: आपण एक गट आयात करण्यासाठी परवानगी नाही!

en: You are not allowed to import a survey!
mr: आपण एक सर्वेक्षण आयात करण्यासाठी परवानगी नाही!

en: You are not allowed to order groups in this survey!
mr: आपण हे सर्वेक्षण मध्ये गट क्रम परवानगी नाही!

en: You are not allowed to perform this operation!
mr: आपल्याला हे ऑपरेशन करण्याची परवानगी नाही!

en: You are not allowed to set assessment rules!
mr: आपण मूल्यांकन नियम सेट करण्याची परवानगी नाही!

en: You are not allowed to stop this survey!
mr: आपण हे सर्वेक्षण थांबवू परवानगी नाही!

en: You are not allowed to to import a question!
mr: आपण एक प्रश्न आयात करण्याची परवानगी नाही!

en: You are not authorized to delete questions.
mr: आपण प्रश्न हटवू करण्यास अधिकृत नाही.

en: You can %s download and update manually %s or use the %s.
mr: % S डाउनलोड करा आणि अपडेट स्वहस्ते% s ला% s ला किंवा वापरू शकता.

en: You can import all old responses with the same amount of columns as in your active survey. YOU have to make sure, that this responses corresponds to the questions in your active survey.
mr: आपण आपले सक्रिय सर्वे मध्ये म्हणून स्तंभ समान रक्कम सर्व जुन्या प्रतिसाद आयात करू शकता. आपण या प्रतिसाद आपले सक्रिय सर्वेक्षण प्रश्न परस्पर, याची खात्री आहे.

en: You can leave these settings blank and change them later
mr: आपण ही सेटिंग्ज रिक्त सोडा आणि नंतर बदलू शकता

en: You can leave this blank, and automatically generate tokens using 'Generate Tokens'
mr: आपण हे रिक्त सोडू शकता, आणि आपोआप 'व्युत्पन्न टोकन' वापरून टोकन व्युत्पन्न

en: You can load a survey that you have previously saved from this screen.
mr: आपण यापूर्वी या पडद्यापासून जतन केलेल्या सर्वेक्षणानुसार लोड करू शकतो.

en: You can not add or remove the group owner from the group.
mr: आपण या गटातून या गटात मालक जोडा किंवा काढून टाकणे शक्य नाही.

en: You can only archive active surveys.
mr: आपण फक्त संग्रहण सक्रिय सर्वेक्षणे करू शकता.

en: You can see and edit settings for shared participants in share panel.
mr: आपण शेअर पॅनेल मध्ये सामायिक सहभागी सेटिंग्ज पाहू आणि संपादित करू शकता.

en: You can switch to the closed-access mode by initialising a token table with the button below.
mr: आपण खालील बटण एक टोकन टेबल आरंभ करून बंद-प्रवेश मोड स्विच करू शकता.

en: You can upload %s under %s KB each.
mr: % S के.बी. प्रत्येक अंतर्गत% s ला अपलोड करू शकता.

en: You can use now the following credentials to log into the site:
mr: आपण साइटवर लॉग इन आता खालील श्रेय वापर करू शकता:

en: You can't copy a question if the survey is active.
mr: सर्वेक्षण सक्रिय असल्यास प्रश्न कॉपी करू शकता.

en: You can't delete this question because the survey is currently active.
mr: सर्वेक्षण सध्या सक्रिय असल्यामुळे हा प्रश्न हटवू शकत नाही.

en: You can't import a group which doesn't support at least the survey base language.
mr: आपण किमान सर्वेक्षण बेस भाषेस समर्थन देत नाही जे समूह आयात करू शकत नाही.

en: You can't import a question which doesn't support at least the survey base language.
mr: आपण किमान सर्वेक्षण बेस भाषेस समर्थन देत नाही जे प्रश्न आयात करू शकत नाही.

en: You can't import answers which doesn't support at least the survey base language.
mr: आपण किमान सर्वेक्षण बेस भाषेस समर्थन देत नाही जे उत्तरे आयात करू शकत नाही.

en: You can't import label sets which don't support the current survey's base language
mr: आपण वर्तमान सर्वेक्षण च्या बेस भाषा समर्थन न लेबल संच आयात करू शकत नाही

en: You can't save changes because the template directory is not writable.
mr: टेम्पलेट निर्देशिका लेखनजोगी नाही कारण आपण बदल जतन करू शकत नाही.

en: You can't use Anonymized responses when Token-based answers persistence is enabled.
mr: टोकन आधारित उत्तरे चिकाटी सक्षम केलेले असेल तेव्हा आपण अनामित प्रतिसाद वापरू शकत नाही.

en: You cannot add/remove subquestions or edit their codes because the survey is active.
mr: सर्वेक्षण सक्रिय असल्यामुळे जोडा / त्यांचे कोड subquestions काढू किंवा संपादित करू शकत नाही.

en: You cannot delete the last answer option.
mr: आपण गेल्या उत्तर पर्याय हटवू शकत नाही.

en: You cannot delete the last subquestion.
mr: आपण गेल्या subquestion हटवू शकत नाही.

en: You cannot proceed until you enter some text for one or more questions.
mr: आपण एक किंवा अधिक प्रश्न काही मजकूर प्रविष्ट केल्याशिवाय तुम्ही पुढे जाऊ शकत नाही.

en: You cannot remove this item since you need at least one language in a labelset.
mr: आपण labelset किमान एक भाषा गरज आपण हे आयटम काढू शकत नाही.

en: You did not provide a name
mr: आपण एक नाव प्रदान नाही

en: You did not provide a password
mr: आपण संकेतशब्द प्रदान नाही

en: You do not have sufficient rights to access this page.
mr: आपण या पृष्ठात प्रवेश करण्यासाठी पुरेसे अधिकार नाहीत.

en: You do not have the Freetype Library installed. Showing charts requires the Freetype library to function properly.
mr: आपण Freetype ग्रंथालय स्थापित नाही. चार्ट दर्शवित Freetype लायब्ररी नीट काम करणे आवश्यक आहे.

en: You do not have the GD Library installed. Showing charts requires the GD library to function properly.
mr: आपण GD लायब्ररी स्थापित नाही. चार्ट दर्शवित GD लायब्ररी नीट काम करणे आवश्यक आहे.

en: You don't have permission to delete this entry.
mr: आपण या एंट्री हटविण्याची परवानगी नाही.

en: You don't have sufficient permissions.
mr: आपल्याकडे पुरेशी परवानग्या नाहीत.

en: You don't have the permission to activate tokens.
mr: आपण टोकन सक्रिय करण्यासाठी परवानगी नाही.

en: You have already completed this survey.
mr: आपण आधीच हे सर्वेक्षण पूर्ण केले.

en: You have been already removed from this survey.
mr: आपण आधीच हे सर्वेक्षण काढले गेले आहेत.

en: You have been removed from the central participants list for this site
mr: आपण या साइटसाठी मध्य सहभागी सूचीमधून काढले गेले आहेत

en: You have been successfully added back to this survey.
mr: आपण यशस्वीरित्या हे सर्वेक्षण परत जोडले गेले आहेत.

en: You have been successfully removed from this survey.
mr: आपण यशस्वीरित्या हे सर्वेक्षण काढले गेले आहेत.

en: You have completed %s%% of this survey
mr: आपण हे सर्वेक्षण% s%% पूर्ण

en: You have completed answering the questions in this survey.
mr: आपण हे सर्वेक्षण मध्ये दिलेली उत्तरे पूर्ण.

en: You have exceeded the number of maximum login attempts. Please wait %d minutes before trying again.
mr: आपण जास्तीत जास्त लॉगिन प्रयत्नांची संख्या ओलांडली आहे. कृपया पुन्हा प्रयत्न करण्यापूर्वी% ड मिनिटे प्रतीक्षा करा.

en: You have no row selected
mr: आपण निवडलेला नाही पंक्ती आहेत

en: You have not provided a survey identification number
mr: आपण एक सर्वेक्षण ओळख क्रमांक दिलेला नाही

en: You have not selected a question
mr: आपण एक प्रश्न निवडले नाहीत

en: You have not selected a survey
mr: आपण एक सर्वेक्षण निवडलेले नाही

en: You have not selected a survey to delete
mr: आपण हटविण्याचा एक सर्वेक्षण निवडलेले नाही

en: You have to enter a valid parameter name.
mr: आपण वैध घटक नाव प्रविष्ट आहेत.

en: You have to pair this field with an existing attribute.
mr: आपण विद्यमान विशेषता सह हे क्षेत्र जोडण्यासाठी आहेत.

en: You have to select at least one label set.
mr: आपण किमान एक लेबल संच निवडण्यासाठी आहेत.

en: You may register for this survey if you wish to take part.
mr: आपण भाग घेऊ इच्छित असल्यास आपण हे सर्वेक्षण नोंदणी करू शकता.

en: You must be registered to complete this survey
mr: आपण हे सर्वेक्षण पूर्ण करण्यासाठी नोंदणीकृत असायला हवे

en: You must select a survey from the list
mr: आपण सूचीमधून एक सर्वेक्षण निवडणे आवश्यक आहे

en: You must set according write permissions on these filese before you can proceed. If you are unsure what to do please contact your system administrator for advice.
mr: आपण पुढे जाऊ आपण या filese वर त्यानुसार लिहा परवानग्या सेट करणे आवश्यक आहे. आपल्याला खात्री असल्यास काय करावे सल्ला तुमची प्रणाली प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: You must set at last one available language.
mr: आपण गेल्या एक उपलब्ध भाषा निर्धारित करणे आवश्यक आहे.

en: You must supply a name for this saved session.
mr: आपण या जतन सत्रासाठी एक नाव पुरवठा करणे आवश्यक आहे.

en: You must supply a password for this saved session.
mr: आपण या जतन सत्रासाठी एक संकेतशब्द पुरवठा करणे आवश्यक आहे.

en: You need to add answer options to this question
mr: आपण या प्रश्नाचे उत्तर पर्याय जोडणे आवश्यक

en: You need to add question groups
mr: आपण प्रश्न गट जोडण्याची आवश्यकता

en: You need to add questions
mr: आपण प्रश्न जोडणे आवश्यक

en: You need to add subquestions to this question
mr: आपण या प्रश्नाचे subquestions जोडणे आवश्यक

en: You need to select a table.
mr: आपण एक टेबल निवडणे आवश्यक आहे.

en: You should export your responses before deactivating.
mr: आपण निष्क्रिय करण्यापूर्वी आपल्या प्रतिसाद निर्यात पाहिजे.

en: You should have a great time doing this
mr: आपण एक चांगला वेळ असे पाहिजे

en: You should note the name(s) of the table(s) in case you need to access this information later.
mr: आपण नंतर ही माहिती प्रवेश करण्याची आवश्यकता भासल्यास आपण तक्ता (र्स) नाव (र्स) लक्षात ठेवा पाहिजे.

en: You should only activate a survey when you are absolutely certain that your survey setup is finished and will not need changing.
mr: आपण आपल्या सर्वेक्षण सेटअप समाप्त पूर्णपणे खात्री तेव्हा फक्त एक सर्वेक्षण सक्रिय पाहिजे आणि बदलत्या गरज नाही.

en: Your Choices
mr: आपली पसंत

en: Your DB and any changed files will be backed up.
mr: आपला डीबी आणि कोणत्याही बदलला फाइल्स बॅकअप जाईल.

en: Your LimeSurvey installation is checked if the update can be run successfully.
mr: सुधारणा यशस्वीरित्या चालवा असेल तर आपले LimeSurvey प्रतिष्ठापन तपासली जाते.

en: Your Ranking
mr: आपले रँकिंग

en: Your answer
mr: आपले उत्तर

en: Your assessment
mr: आपले मूल्यांकन

en: Your browser reports that it was used previously to answer this survey. We are resetting the session so that you can start from the beginning.
mr: आपला ब्राउझर हे सर्वेक्षण उत्तर करण्यासाठी पूर्वी वापरलेला अहवाल. आपण सुरूवाती पासून प्रारंभ करू शकता जेणेकरून आम्ही सत्र रिसेट आहेत.

en: Your condition could not be added! It did not include the question and/or answer upon which the condition was based. Please ensure you have selected a question and an answer.
mr: आपल्या स्थितीचे जोडला जाऊ शकत नाही! हे प्रश्न आणि / किंवा उत्तर अट आधारित होता यावर समाविष्ट नाही. आपण एक प्रश्न आणि उत्तर निवडले आहे याची खात्री करा.

en: Your data should be imported now
mr: आपला डेटा आता आयात करावी

en: Your database server password.
mr: आपल्या डाटाबेस सर्व्हर पासवर्ड.

en: Your email address
mr: आपला ईमेल पत्ता

en: Your passwords do not match.
mr: आपले संकेतशब्द जुळत नाहीत.

en: Your personal settings
mr: आपल्या वैयक्तिक सेटिंग्ज

en: Your personal settings were successfully saved.
mr: आपल्या वैयक्तिक सेटिंग्ज यशस्वीरित्या जतन केले होते.

en: Your preferred language will be used through out the installation process.
mr: आपली भाषा प्रतिष्ठापन प्रक्रिया द्वारे वापरले जाईल.

en: Your response table will be renamed to:
mr: आपला प्रतिसाद टेबल असे बदलले जातील:

en: Your responses have not been lost and have been emailed to the survey administrator and will be entered into our database at a later point.
mr: आपला प्रतिसाद गमावले गेले नाही आणि ईमेल केले आहेत सर्वेक्षण प्रशासक आणि नंतर आमच्या कोष मध्ये प्रवेश केला जाईल.

en: Your responses were successfully saved.
mr: आपला प्रतिसाद यशस्वीरित्या जतन केले होते.

en: Your search returned no results
mr: आपल्या शोधाचे कोणतेही परिणाम

en: Your survey can export associated token data with each response. Select any additional fields you would like to export.
mr: आपला सर्वेक्षण प्रत्येक प्रतिसाद संबद्ध टोकन डेटा निर्यात करू शकता. आपण निर्यात करू इच्छित कोणतेही अतिरिक्त क्षेत्र निवडा.

en: Your survey contains more than 255 columns of responses. Spreadsheet applications such as Excel are limited to loading no more than 255. Select the columns you wish to export in the list below.
mr: आपले सर्वेक्षण प्रतिसादांचा 255 पेक्षा जास्त स्तंभ आहेत. जसे Excel म्हणून स्प्रेडशीट अनुप्रयोग अधिक 255 पेक्षा लोड मर्यादित आहेत. आपण खालील यादीत निर्यात करू इच्छित असलेले स्तंभ निवडा.

en: Your survey responses have been recorded.
mr: आपले सर्वेक्षण प्रतिसाद रेकॉर्ड केला गेला आहे.

en: Your survey responses have not been recorded. This survey is not yet active.
mr: आपले सर्वेक्षण प्रतिसाद रेकॉर्ड केला गेला नाही. हे सर्वेक्षण अद्याप सक्रिय नाही.

en: Your survey was successfully saved.
mr: आपले सर्वेक्षण यशस्वीरित्या जतन केले.

en: Your survey will be saved using that name and password, and can be completed later by logging in with the same name and password.
mr: आपले सर्वेक्षण की नाव आणि पासवर्ड वापरून जतन केल्या जातील आणि त्याच नाव आणि पासवर्ड लॉग इन करून नंतर पूर्ण होऊ शकते.

en: Your time to answer this question has expired
mr: या प्रश्नाचे उत्तर देण्यासाठी आपल्या वेळ कालबाह्य झाले आहे

en: Your time to answer this question has nearly expired. You have {TIME} remaining.
mr: या प्रश्नाचे उत्तर देण्यासाठी आपल्या वेळ जवळजवळ कालबाह्य झाले आहे. आपण {} वेळ शिल्लक आहे.

en: Your token seems to be valid but can be used only during a certain time period.
mr: आपले टोकन वैध असल्याचे दिसते पण एक विशिष्ट कालावधी दरम्यान फक्त वापरले जाऊ शकते.

en: Your user data for accessing %s
mr: % S ला प्रवेश करण्यासाठी आपल्या वापरकर्ता डेटा

en: Zoom level
mr: झूम स्तर

en: and
mr: आणि

en: at question
mr: प्रश्न वेग

en: begins with
mr: ने सुरू

en: check if this link works.
mr: हा दुवा कार्य करते तर तपासा.

en: checked
mr: चौकोनी उभ्या आडव्या रेघांचे

en: contains
mr: समाविष्टीत

en: cp1252 West European
mr: cp1252 पश्चिम युरोपियन

en: d-m-yyyy
mr: D-M-YYYY

en: d/m/yyyy
mr: ड / एम / YYYY

en: dd-mm-yyyy
mr: डा-MM-YYYY

en: dd/mm/yyyy
mr: DD / MM / YYYY

en: directory
mr: निर्देशिका

en: does not begin with
mr: सह सुरू झाले नाही

en: does not contain
mr: समाविष्ट नाही

en: does not end with
mr: सह समाप्त होत नाही

en: ends with
mr: संपत

en: equal
mr: समान

en: equals
mr: राशीशी

en: greater
mr: मोठे

en: greater or equal
mr: मोठे किंवा समान

en: having a token
mr: एक टोकन येत

en: having a valid email address
mr: वैध ईमेल पत्ता येत

en: having already completed the survey
mr: आधीच सर्वेक्षण पूर्ण करविणे

en: hh:mm
mr: तास: मिनीट

en: hours
mr: तास

en: is
mr: आहे

en: is NOT
mr: नाही

en: is greater than
mr: पेक्षा मोठे

en: is greater than or equal to
mr: या पेक्षा मोठे किंवा समान आहे

en: is in
mr: मध्ये आहे

en: is less than
mr: पेक्षा कमी आहे

en: is less than or equal to
mr: पेक्षा कमी किंवा या समान आहे

en: is matched (regexp)
mr: जुळलेला आहे (regexp)

en: is not in
mr: नाही

en: less
mr: कमी

en: less or equal
mr: कमी किंवा समान

en: minitab method
mr: minitab पद्धत

en: mins
mr: मि

en: mm-dd-yyyy
mr: MM-DD-YYYY

en: mm/dd/yyyy
mr: DD / MM / YYYY

en: not checked
mr: चेक नाही

en: not equal
mr: समान नाही

en: not having been sent an invitation already
mr: आधीच आमंत्रण पाठवले गेले हवेली

en: or
mr: किंवा

en: page
mr: पृष्ठ

en: queXML format (*.xml)
mr: queXML स्वरूप (*. XML)

en: quota language settings
mr: कोटा भाषा सेटिंग्ज

en: quota members
mr: कोटा सदस्य

en: responses
mr: प्रतिसाद

en: seconds
mr: सेकंद

en: selected
mr: निवडलेल्या

en: table
mr: तक्ता

en: this is an automated email to notify that a user has been created for you on the site '%s'.
mr: या वापरकर्ता साइट '% s' वरील तयार केले गेले आहे हे सूचित करण्यासाठी स्वयंचलित ईमेल आहे.

en: timings
mr: वेळ

en: to
mr: करणे

en: until
mr: पर्यंत

en: visit http://us2.php.net/manual/en/ref.image.php for more information
mr: अधिक माहितीसाठी http://us2.php.net/manual/en/ref.image.php भेट

en: yyyy-mm-dd
mr: YYYY-MM-DD

en: yyyy/mm/dd
mr: YYYY / MM / DD

en: zip library not supported by PHP, Import ZIP Disabled
mr: ZIP लायब्ररी कृपया PHP द्वारे समर्थीत नाही, आयात झिप अक्षम
